Landsmót 2011

Úrslit úr forkeppni í B-flokki

Kjarnorka frá Kálfholti / Mynd dalli.is

Kjarnorka frá Kálfholti er efst með 8,84

27.06.2011 - 20:04
Kjarnorka frá Kálfholti er efst eftir forkeppni í B-flokki á Landsmóti með 8,84, knapi að sjálfsögðu Sigurður Sigurðarson. Annar hestur er Eldjárn frá Tjaldhólum með 8,74, knapi Guðmundur Björgvinsson og þriðja er Alfa frá Blesastöðum 1A með 8,72, knapi á henni var Sigurstienn Sumarliðason.
 
Forkeppni í B-flokki
Sæti       Hestur/Knapi                                                Einkunn
1           Kjarnorka frá Kálfholti / Sigurður Sigurðarson        8,84       
2           Eldjárn frá Tjaldhólum / Guðmundur Björgvinsson        8,74       
3           Alfa frá Blesastöðum 1A / Sigursteinn Sumarliðason        8,72       
4           Mídas frá Kaldbak / Steingrímur Sigurðsson        8,66       
5           Klerkur frá Bjarnanesi 1 / Eyjólfur Þorsteinsson        8,65       
6           Sveigur frá Varmadal / Hulda Gústafsdóttir        8,61       
7           Sædynur frá Múla / Ólafur Ásgeirsson        8,61       
8           Baldvin frá Stangarholti / Reynir Örn Pálmason        8,60       
9           Gæfa frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson        8,59       
10           Komma frá Garði / Bjarni Jónasson        8,58       
11           Erpir frá Mið-Fossum / Erla Guðný Gylfadóttir        8,58       
12           Kaspar frá Kommu / Sigurður Sigurðarson        8,56       
13-14           Hlekkur frá Þingnesi / Eyjólfur Þorsteinsson        8,52       
13-14           Dögg frá Steinnesi / Ólafur Ásgeirsson        8,52       
15           Glóðafeykir frá Halakoti / Einar Öder Magnússon        8,50       
16           Jódís frá Ferjubakka 3 / Hulda Finnsdóttir        8,50       
17-18           Smyrill frá Hrísum / Þorvaldur Árni Þorvaldsson        8,49       
17-18           Háfeti frá Miðkoti / Ólafur Þórisson        8,49       
19           Brimar frá Margrétarhofi / Ísólfur Líndal Þórisson        8,49       
20           Glaðdís frá Kjarnholtum I / Lena Zielinski        8,49       
21           Gáski frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon        8,49       
22-23           Magni frá Reykjavík / Róbert Petersen        8,47       
22-23           Stemma frá Holtsmúla 1 / Viðar Ingólfsson        8,47       
24           Klaki frá Blesastöðum 1A / Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir        8,47       
25-27           Esja frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson        8,46       
25-27           Brynglóð frá Brautarholti / Snorri Dal        8,46       
25-27           Hörður frá Hnausum II / Sigurbjörn Bárðarson        8,46       
28           Ás frá Skriðulandi / Eyjólfur Þorsteinsson        8,46       
29           Þórir frá Hólum / Sylvía Sigurbjörnsdóttir        8,46       
30           Nanna frá Halldórsstöðum / Sölvi Sigurðarson        8,45       
31           Komma frá Bjarnanesi 1 / Eyjólfur Þorsteinsson        8,44       
32-33           Gaumur frá Dalsholti / Guðmundur Björgvinsson        8,44       
32-33           Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu / Anna S. Valdemarsdóttir        8,44       
34-36           Grýta frá Garðabæ / Bylgja Gauksdóttir        8,44       
34-36           Grettir frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir        8,44       
34-36           Ásgrímur frá Meðalfelli / Anna S. Valdemarsdóttir        8,44       
37           Njála frá Velli II / Lena Zielinski        8,41       
38           Hálfmáni frá Skrúð / Sara Sigurbjörnsdóttir        8,40       
39           Svalvör frá Glæsibæ / Kjartan Guðbrandsson        8,40       
40           Glóð frá Kýrholti / Siguroddur Pétursson        8,39       
41-42           Blær frá Kálfholti / Tryggvi Björnsson        8,39       
41-42           Dalur frá Háleggsstöðum / Barbara Wenzl        8,39       
43           Punktur frá Varmalæk / Magnús Bragi Magnússon        8,38       
44           Óði Blesi frá Lundi / Sölvi Sigurðarson        8,38       
45           Máni frá Galtanesi / Linda Rún Pétursdóttir        8,37       
46           Dýrð frá Hafnarfirði / Ragnar Eggert Ágústsson        8,36       
47           Bárður frá Gili / Saga Mellbin        8,36       
48           Stimpill frá Vatni / Tryggvi Björnsson        8,36       
49           Húni frá Reykjavík / Sigurður Óli Kristinsson        8,35       
50           Fókus frá Sólheimum / Fanney Guðrún Valsdóttir        8,34       
51           Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Gunnarsdóttir        8,34       
52-53           Sigur frá Húsavík / Lilja S. Pálmadóttir        8,33       
52-53           Hellingur frá Blesastöðum 1A / Halldóra H Ingvarsdóttir        8,33       
54           Helgi frá Stafholti / Snorri Dal        8,33       
55           Eskill frá Leirulæk / Gunnar Halldórsson        8,32       
56           Lukka frá Kálfsstöðum / Mette Mannseth        8,31       
57           Stefnir frá Kópavogi / Anna Björk Ólafsdóttir        8,31       
58           Hera frá Dallandi / Frida Anna-Karin Dahlén        8,29       
59           Kristófer frá Hjaltastaðahvammi / Ísólfur Líndal Þórisson        8,29       
60           Jörvi frá Húsavík / Úlfhildur Ída Helgadóttir        8,28       
61-62           Straumur frá Enni / Linda Rún Pétursdóttir        8,28       
61-62           Björk frá Sólheimum / Sigurður Vignir Matthíasson        8,28       
63           Kolfreyja frá Snartartungu / Halldór Sigurkarlsson        8,28       
64           Ösp frá Króki / Halldór Sigurkarlsson        8,27       
65           Dís frá Hruna / Sveinbjörn Sveinbjörnsson        8,27       
66           Barón frá Reykjaflöt / Jakobína Agnes Valsdóttir        8,26       
67           Veigar frá Narfastöðum / Julia Stefanie Ludwiczak        8,26       
68-69           Loki frá Dallandi / Fredrik Sandberg        8,25       
68-69           Sóló frá Skáney / Haukur Bjarnason        8,25       
70           Hrafnhetta frá Steinnesi / Ólafur Ásgeirsson        8,24       
71           Þerna frá Hlíðarenda / Erlingur Ingvarsson        8,24       
72           Lindi frá Kópavogi / Halldór Svansson        8,23       
73           Aldís frá Miðey / Jón Gíslason        8,22       
74           Sjóður frá Sólvangi / Elsa Magnúsdóttir        8,22       
75-76           Stormur frá Efri-Rauðalæk / Rakel Katrín Sigurhansdóttir        8,21       
75-76           Stíll frá Sörlatungu / Jón Gíslason        8,21       
77           Ás frá Ólafsvöllum / Ísleifur Jónasson        8,19       
78           Steinn frá Hvítadal / Elvar Þormarsson        8,18       
79-80           Stórval frá Lundi / Hans Kjerúlf        8,17       
79-80           Stikla frá Efri-Mýrum / Ragnar Stefánsson        8,17       
81           Skáli frá Skáney / Randi Holaker        8,17       
82           Jór frá Selfossi / Friðdóra Friðriksdóttir        8,17       
83           Þytur frá Húsavík / Líney María Hjálmarsdóttir        8,16       
84           Teinn frá Laugabóli / Ásta Márusdóttir        8,13       
85-86           Vakar frá Kambi / Páll Bragi Hólmarsson        8,13       
85-86           Elding frá Breiðabólstað / Flosi Ólafsson        8,13       
87           Pjakkur frá Dýrfinnustöðum / Ísleifur Jónasson        8,13       
88           Fjalar frá Sauðanesi / Guðrún Alexandra Tryggvadóttir        8,12       
89           Gylmir frá Enni / Rúnar Guðlaugsson        8,11       
90           Draumur frá Björgum / Birgir Árnason        8,11       
91           Þokki frá Þjóðólfshaga 1 / Hólmfríður Kristjánsdóttir        8,09       
92           Hugmynd frá Rauðbarðaholti / Styrmir Sæmundsson        8,07       
93           Emma frá Jarðbrú / Bergþóra Sigtryggsdóttir        8,05       
94           Senjor frá Syðri-Ey / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,03       
95           Flúð frá Vorsabæ II / Erla Björk Tryggvadóttir        8,02       
96           Húmvar frá Hamrahóli / Örn Orri Ingvason        8,01       
97           Kvika frá Kálfholti / Orri Örvarsson        8,00       
98           Hrafntinna frá Kálfagerði / Anna Sonja Ágústsdóttir        7,89       
99           Glóð frá Sperðli / Dorothea Ármann        7,82       
100           Frikka frá Fyrirbarði / Sæmundur Sæmundsson        7,70       
101           Fjölnir frá Akureyri / Helga Una Björnsdóttir        7,66       
102-1           Skrámur frá Kirkjubæ / Sissel Tveten        0,00       
102-1           Sveindís frá Kjarnholtum I / Þórarinn Ragnarsson        0,00       
102-1           Hlýri frá Bakkakoti / Ólafur Guðmundsson        0,00