Úrslit Grímutölts Sörla

12.02.2012 - 08:15
Grímutölt Sörla var haldið í gær, laugardaginn11. febrúar í reiðhöll Sörla. Skráning var ágæt og tókst mótið vel, margir flottir búningar og hestar. Úrslitin urðu eftirfarandi:
 
Pollar teymdir:
Hafdís Ása Stefnisdóttir – Ljón  – Eskill frá Heiði, 8v.rauður
Lilja Dögg Gunnarsdóttir – Prinsessa –  Sveipur frá Ólafsvík, brúnstjörnóttur
Aron Ben Daníelsson – Viddi úr Toy Story – Blesi
Daníel Ben Daníelsson – Bósi úr Toy Story – Blesi
Aron og Daníel tvímenntu á Blesa
Svandís Rós Róbertsdóttir – Jarðarber – Sleipnir frá Búlandi, brúnn
Viktoría Jóhanssdóttir – Nornin Hexia de Trix – Elding, 7v.rauðblesótt
Bragi Rafn Ýmisson – Bangsimon – Síak frá Þúfum, 23v.brúnstjörnóttur
Kolbrún Sif Sindradóttir – Barbískytta –  Haukur frá Ytra-Skörðugili, brúnn
Almar Orri Daníelsson – Simbi Ljón –  Lottó
Fanndís Helgadóttir – Mjallhvít –  Arður frá Brautarholti, 11v.rauður
 
Pollar:  
Anna Védís Ríkharðsdóttir – Pönkari – Bjartur, moldóttur
Inga Sóley Gunnarsdóttir – Rokkstelpa –  Vinur frá Ólafsvík, rauðblesóttur
Magnús Hinrik Bragason – Star Wars klón  – Grikkur, rauðblesóttur
Sara Dís Snorradóttir – Sjóræningjastelpa – Faxi frá Sogni, rauðglófextur
Bryndís Lóa Liljarsdóttir – Klappstýra – Lilla frá Kópavogi, 16v.brún
Þórdís Birna Sindradóttir – Fríða og Dýrið  – Kólfur, jarpvindóttur

Besti búningur: Viktoría Jóhanssdóttir – Nornin Hexia de Trix

Börn:
1. Katla Sif Snorradóttir – Norn – Rommel frá Hrafnsstöðum, 9v.brúnn
2. Aníta Rós Róbertsdóttir – Dropi –  Trilla frá Þjórsárbakka, 6v.brún
3. Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir – Poppparið  – Aldur frá Hafnarfirði, rauður

4. Sunna Lind Ingibergsdóttir – Trúður –  Beykir frá Þjóðólfshaga, 9v.rauðblesóttur

Besti búningur: Sunna Lind Ingibergsdóttir - Trúður

Unglingar:
1. Glódís Helgadóttir – Sjóræningi
2. Valdís Björk Guðmundsdóttir – Sóldís  – Kveikja frá Svignaskarði, 6v.jörp
3. Jónína Valgerður Örvar – Villistelpa – Askja frá Súluholti, 16v.mósótt
4. Hanna Kristín Árnadóttir – Fox Hunter – Nútíð frá Garðabæ, 5v.brún
5. Björk Davíðsdóttir – FH-ingur –  Júpíter frá Kúskerpi, 14v.rauður
6. Ágústa Guðmundsdóttir – Dressage –  Völsungur frá Hvammi, 8v.rauðglófextur

Besti búningur: Jónína Valgerður Örvar - Villistelpa

Ungmenni:
1. Hanna Rún Ingibergsdóttir – Zorro –  Skuggi frá Breiðabólstað, 7v.brúnn
2. Hafdís Arna Sigurðardóttir – Lína Langsokkur – Særekur frá Torfastöðum, 12v.móálóttur

Besti búningur: Hafdís Arna Sigurðardóttir – Lína Langsokkur
 
Konur:
1. Berglind Rósa Guðmundsdóttir – Norn – Blíða frá Ragnheiðarstöðum, 7v.móálótt
2. Bryndís Snorradóttir – Charleston pía  – Gleði frá Hafnarfirði, 8v.brúntvístjörnótt
3. Margrét Guðrúnardóttir – Nörd –  Álfur frá Akureyri, 19v.rauðblesóttur
4. Inga Dröfn Sváfnisdóttir – Mótorhjólakelling – Spurning frá Sörlatungu, 8v.brúnskjótt
5. Sigrún Magnúsdóttir – Bleiki kúrekinn – Hrólfur frá Hrólfsstöðum, 20v.rauðblesóttur

Besti búningur: Bryndís Snorradóttir – Charleston pía

Karlar:
1. Sævar Leifsson – Bandaríski bjáninn
2. Magnús Sigurjónsson – Hippi – Hrafn frá Tjörn, 8v.brúnn

3. Finnur Bessi Svavarsson – Ballerína –  Drafnar frá Þingnesi, 10v.móálóttur

Besti búningur: Magnús Sigurjónsson - Hippi

Dalli var á svæðinu og tók fullt af flottum myndum þær má skoða á
http://dalli.is