Glæsilegur Ísmóti á Hrístjörn lokið

25.02.2012 - 17:57
Það var fallegt um að litast á Hrísatjörninni í dag, blankalogn, -1 gráða og sól á köflum. Hestar, knapar og áhorfendur skemmtu sér við frábærar aðstæður og mótið gekk mjög vel í alla staði.
 
Mótanefndin vill þakka öllum þeim er lögðu leið sína á svellið og þá sérstaklega knöpunum sem stóðu sig afburða vel. Það er mikilvægt að þegar slík mót eru haldin að allt gangi smurt og þá þurfa allir að hjálpast að og þannig var það í dag. Þá viljum við einnig þakka styrktaraðilum mótsins sem voru Lífland og Húsasmiðjan sem hafa stutt okkur myndarlega við mótahald undanfarin ár, og erum við mjög þakklátir fyrir þann stuðning.

Fleiri myndir og myndbönd frá mótinu verða sett á síðuna á næstu dögum svo fylgist með, neðst á síðunni (eftir að smellt er á nánar) er hægt að sjá smá samantekt af mótinu í dag.

Úrslit dagsins voru eftirfarandi:

 Úrslit Líflands Tölt

Knapi                              Hestur                             Litur                  Forkeppni           Úrslit
Stefán Friðgeirsson    Dagur frá Strandarhöfði      Leirljós                6.9                   6.97
Anna Kristín Friðriksdóttir    Glaður frá Grund    Rauðglófex. Stj.    6.8                   6.72
Ragnar Stefánsson    Stikla frá Efri-Mýrum          Rauður                  6.5                  6.65
Atli Sigfússon            Krummi frá Egilsá              Brúnn                    6.5                  6.47
Viðar Bragason        Von frá Syðra-Kolugili         brún                      6.5                   6.45

Forkeppni Líflands - Tölt

Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Einkun úr forkeppni
Stefán Friðgeirsson    Dagur frá Strandarhöfði         Leirljós    6.9
Anna Kristín Friðriksdóttir    Glaður frá Grund  12v    Rauðglófextur stjörnóttur    6.8
Viðar Bragason    Von frá Syðra-Kolugili    9v    brún    6.5
Atli Sigfússon    Krummi frá Egilsá    10v    Brúnn    6.5
Ragnar Stefánsson    Stikla frá Efri-Mýrum    6v    Rauður    6.5
Þórhallur Þórvaldsson    Magneta frá Litla-Dal    6v    Brún    6.4
Sandra Marin    Röskva frá Sauðárkróki    6v    Rauðblesótt    6.3
Einar Hólm Stefánsson    Emma frá Jarðbrú              6.3
Atli Sigfússon    Kólga    8v    Brún     6.2
Jón Páll Tryggvason    Snillingur frá Grund 2         Rauðblesóttur    6.1
Svavar Hreiðarsson    Þula frá Skáldarlæk         Brún    6.1
Fanndís Viðarsdóttir    Vala frá Skriðulandi    8v    brún    6.0
Snorri Jóhannesson    Heiða Hrings         brún    5.9
Sandra Marin    Glymur frá Akureyri    7v    Rauður    5.7
Elín María Jónsdóttir    Íslandsblesi    8v    Rauðblesóttur glófextur    5.6
Þórhildur Sara Árnadóttir    Svartasól frá Dalík         Brún    5.6
Skarphéðinn Pétursson    Drotning frá Húsey    11v    Móálótt    5.6
Ólafur Hermansson    Elding frá Barká         Bleikálótt    5.4
Þorsteinn Hólm Stefánsson    Skíði frá Jarðbrú         Bleikálóttur    5.4
Jóhannes Björnsson    Bassi         Jarpblesóttur    4.9
Steingrímur Rúnar Steinarsson    Gletta frá Dalvík    9v    Móálótt    4.8
Sveinbjörn Hjörleifsson    Gígja frá Hrafnsstöðum         Móálótt    4.8
Jana Urban    Skorri frá Oddhóli         Vindóttur    4.7
Atli Þór Friðriksson    Sýn frá Laugasteini         Brún    4.7
Rúnar Gunnarsson    Dropi frá Syðra garðshorni         Brúnn    4.7
Tina Niewert    Fáni frá Þverá Skíðadal         Rauðtvístjörnóttur    4.5
Valdimar Jónsson    Svalur frá Löngumýri        Jarpskjóttur    4.4
Sveinbjörn Hjörleifsson    Þróttur frá Hvammi         Rauðblesótt    4.1
Hjörleifur Sveinbjarnarson    Sól frá Dalvík         Rauð    3.6
Sævar Berg Hannesson    Snjall frá Hnjúkahlíð         Brúnn    1.2
Anna Kristín Friðriksdóttir    Glaumur frá Grund         Rauðblesóttur    0.0
Snorri Jóhannesson    Hremsa frá Frostastöðum         Mósótt    0.0

Úrslit Húsasmiðju - Skeið
Knapi                              Hestur                    Aldur    Litur    1 sprettur    2.sprettur    Besti sprettur
Svavar Hreiðarsson    Jóhannes Kjarval frá Hala         Brúnn    8.80            8.80             8.80

Þórhallur Þorvaldsson    Rán frá Litla Dal    8v             Brún      0                  8.90            8.90
Snorri Jóhansson    Drífa Drottning frá Dalvík    9v       Grá         0                9.05             9.05
Svavar Hreiðarsson    Ásadís frá Ásakoti                Jarpskjótt    9.16             9.35             9.16
Sveinbjörn Hjörleifsson    Jódís frá Dalvík                  Móálótt      0                9.20              9.20
Erlendur Ari Óskarsson  Nonni Stormur frá Varmadal    8v    Rauður tvístj.    9.45    9.35    9.35
Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund    8v    Brúnn    11.50      10.30            10.30
Sveinbjörn Hjörleifsson    Þróttur frá Dalvík                9v    Brúnn     0               0                    0