Grunnskólamót hestamannafélagana á Norðurlandi vestra

Úrslit

06.03.2012 - 07:21
Grunnskólamót var haldið í Þytsheimum á Hvammastanga, sunnudaginn 4. mars, en um var að ræða fyrsta Grunnskólamót hestamannafélagana á Norðurlandi vestra af þremur.
 
Mótið tókst mjög vel og þátttaka góð, samkvæmt heimasíðu hestamannafélagsins Þyts. Stemning og veður var einnig gott.

Æskulýðsnefndir félaganna standa að þessari mótaröð og þátttökurétt hafa börn og unglingar á grunnskólaaldri á svæðinu. Krakkarnir keppa undir nafni þess skóla sem þau stunda nám við en skólarnir eru þó alveg ótengdir mótunum að öðru leiti.

Úrslitin voru eftirfarandi:
 
    Fegurðarreið 1.-3 bekkur                    
    Nafn     Hestur     litur     Bekkur     Skóli     Úrslit     Fork
1     Björg Ingólfsdóttir     Hnokki frá Dýrfinnustöðum     grár 8v     3     Varmahl.sk       7,75       6,75
2     Jón Hjálmar Ingimarsson     Flæsa frá Fjalli     jarpblesó 8v     3     Varmahl.sk       6,25       5,50
3     Júlía Kristín Pálsdóttir     Náð frá Flugumýri     bleikálótt 8v     3     Varmahl.sk       5,50       4,75
4     Einar Pétursson     Prímus frá Brekkukoti     rauðglófext 7v     2     Húnavallask       5,25       4,50
5     Rakel Gígja Ragnarsd     Uggur frá Grafarkoti     brúnblesó 6v     2     Gr.Húnaþ ve       4,00       3,00
    Tölt 4. – 7. bekkur     B-úrslit                        
Nr     Nafn     Hestur     Litur/aldur     Bekkur     Skóli     Fegurðartölt     Úrslit     Fork
6     Sigurður Bjarni Aadnegard     Prinsessa frá Blönduósi     leirljós 7v     7     Blönduskóli         5,67     5,50
7     Sólrún Tinna Grímsdóttir     Gjá frá Hæli     brún 11v     6     Húnavallask         5,17     5,35
8     Viktor Jóhannes Kristófersson     Geisli frá Efri-Þverá     rauður 11v     7     Gr.Húnaþ ve         4,42     4,85
9     Anna Herdís Sigurbjartsdóttir     Funi frá Fremri-Fitjum     móskj 13v     7     Gr.Húnaþ ve         4,42     4,95

    Tölt 4. – 7. bekkur     A-úrslit                    
Nr     Nafn     Hestur     Litur/aldur     Bekkur     Skóli     Úrslit     Fork
1     Ingunn Ingólfsdóttir     Hágangur frá Narfastöðum     rauðglófe 15v     6     Varmahl.sk    

6,42
   

6,50
2     Rakel Eir Ingimarsdóttir     Vera frá Fjalli     bleikálótt 8v     7     Varmahl.sk    

6,17
   

5,65
3     Viktoría Eik Elvarsdóttir     Máni frá Fremri-Kvestu     brúnskj 18v     7     Varmahl.sk    

5,83
   

5,65
4     Karítas Aradóttir     Gyðja frá Miklagarði     jörp 11v     6     Gr.Húnaþ ve    

5,83
   

5,70
5     Sigurður Bjarni Aadnegard     Prinsessa frá Blönduósi     leirljós 7v     7     Blönduskóli    

5,75
   

5,50
6     Lilja María Suska     Feykir frá Stekkjardal     rauður 6v     5     Húnavallask    

5,33
   

5,75

    Tölt 8. – 10. bekkur     B-úrslit                    
Nr     Nafn     Hestur     Litur/aldur     Bekkur     Skóli     Úrslit     Fork
5     Helga Rún Jóhannsdóttir     Logadís frá Múla     rauðstj 5v     10     Gr.Húnaþ ve    

6,50
   

5,85
6     Sigurgeir Njáll Bergþórsson     Hátíð frá Blönduósi     grár 9v     9     Blönduskóli    

6,33
   

5,90
7     Gunnar Freyr Gestsson     Flokkur frá Borgarhóli     rauður 8v     10     Varmahl.sk    

6,33
   

6,00
8     Ragnheiður Petra Óladóttir     Rán frá Skefilsstöðum     rauðstjörnótt 7v     10     Árskóli    

6,25
   

5,95
9     Ragna Vigdís Vésteinsdóttir     Glymur frá Hofstaðaseli     móvindsk 8v     9     Varmahl.sk    

5,67
   

5,85

    Tölt 8. – 10. bekkur     A-úrslit                    
Nr     Nafn     Hestur     Litur/aldur     Bekkur     Skóli     Úrslit     Fork
1     Þórdís Inga Pálsdóttir     Kjarval frá Blönduósi     grár 7v     8     Varmahl.sk    

7,50
   

6,65
2     Birna Olivia Agnarsdóttir     Jafet frá Lækjamóti     brúnn 9v     10     Gr.Húnaþ ve    

6,83
   

6,25
3     Ásdís Ósk Elvarsdóttir     Ópera frá Brautarholti     rauðblesó 9v     8     Varmahl.sk    

6,67
   

6,35
4     Fanndís Ósk Pálsdóttir     Glaðværð frá Fremri-Fitjum     brúnskj 11v     10     Gr.Húnaþ ve    

6,58
   

6,25
5     Helga Rún Jóhannsdóttir     Logadís frá Múla     rauðstj 5v     10     Gr.Húnaþ ve    

6,33
   

5,85

    Skeið 8. -10. bekkur                    
Nr     Nafn     Hestur     Litur/aldur     Bekkur     Skóli     Besti tími
1     Helga Rún Jóhannsdóttir     Hvirfill frá Bessastöðum     rauðstjörnó 11v     10     Gr.Húnaþ ve    

4,46
2     Haukur Marian Suska     Tinna frá Hvammi II     brún 7v     10     Húnavallask    

4,70
3     Kristófer Smári Gunnarsson     Kofri frá Efri-Þverá     rauður 9v     10     Gr.Húnaþ ve    

4,76
4     Ásdís Ósk Elvarsdóttir     Hrappur frá Sauðárkróki     bleikálóttur 10v     8     Varmahl.sk    

4,77
5     Hanna Ægisdóttir     Gúrkublesa frá Stekkjarhlíð     rauðblesó     10     Húnavallask    

5,01

frett feykir.is