Meistaradeildin á morgun fimmtudag kl 19:00

Ráslistar

07.03.2012 - 14:32
Þá hafa keppendur skilað inn öllum upplýsingum um þau hross er þeir mæta með í Ölfushöllina annað kvöld kl 19:00 en þá verður keppt í slaktaumatölti og fljúgandi skeiði.
 
Reikna má með harðri keppni í báðum greinum þar sem margir sterkir hestar eru skráðir til leiks í hvorri grein. Hér að neðan eru ráslistar kvöldsins:

Slaktaumatölt

Nr    Keppandi    Lið    Hestur
1    Elvar Þormarsson    Spónn.is    Gráða frá Hólavatni
2    Lena Zielinski    Auðsholtshjáleiga    Njála frá Velli II
3    Ævar Örn Guðjónsson    Spónn.is    Máttur frá Austurkoti
4    John Kristinn Sigurjónsson    Hrímnir    Tónn frá Melkoti
5    Guðmundur Björgvinsson    Top Reiter / Ármót    Grýta frá Garðabæ
6    Viðar Ingólfsson    Hrímnir    Kamban frá Húsavík
7    Teitur Árnason    Árbakki / Norður-Götur    Kórall frá Lækjarbotnum
8    Sylvía Sigurbjörnsdóttir    Ganghestar / Málning    Fura frá Enni
9    Sigurbjörn Bárðarson    Lýsi    Jarl frá Mið-Fossum
10    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Auðsholtshjáleiga    Stund frá Auðsholtshjáleigu
11    Eyjólfur Þorsteinsson    Lýsi    Kraftur frá Efri-Þverá
12    Jakob Svavar Sigurðsson    Top Reiter / Ármót    Alur frá Lundum
13    Sara Ástþórsdóttir    Ganghestar / Málning    Díva frá Álfhólum
14    Sigurður Sigurðarson    Lýsi    Gulltoppur frá Þjóðólfshaga
15    Hulda Gústafsdóttir    Árbakki / Norður-Götur    Sveigur frá Varmadal
16    Ólafur Ásgeirsson    Spónn.is    Hróðný frá Hvítanesi
17    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    Top Reiter / Ármót    Svartnir frá Miðsitju
18    Eyvindur Mandal Hreggviðsson    Auðsholtshjáleiga    Gefjun frá Auðsholtshjáleigu
19    Hinrik Bragason    Árbakki / Norður-Götur    Smyrill frá Hrísum
20    Artemisia Bertus    Hrímnir    Kráka frá Syðra-Langholti
21    Valdimar Bergstað    Ganghestar / Málning    Týr frá Litla-Dal

Fljúgandi skeið

Nr    Keppandi    Lið    Hestur
1    Ævar Örn Guðjónsson    Spónn.is    Bergþór frá Feti
2    Teitur Árnason    Árbakki / Norður-Götur    Korði frá Kanastöðum
3    Eyjólfur Þorsteinsson    Lýsi    Vera frá Þóroddsstöðum
4    Sigurbjörn Bárðarson    Lýsi    Flosi frá Keldudal
5    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    Top Reiter / Ármót    Gjósta frá Prestsbakka
6    Hinrik Bragason    Árbakki / Norður-Götur    Gríður frá Kirkjubæ
7    Artemisia Bertus    Hrímnir    Dynfari frá Steinnesi
8    Viðar Ingólfsson    Hrímnir    Snarpur frá Nýjabæ
9    Ragnar Tómasson    Árbakki / Norður-Götur    Isabel frá Forsæti
10    Guðmundur Björgvinsson    Top Reiter / Ármót    Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
11    Valdimar Bergstað    Ganghestar / Málning    Prins frá Efri-Rauðalæk
12    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Auðsholtshjáleiga    Lilja frá Dalbæ
13    Sara Ástþórsdóttir    Ganghestar / Málning    Zelda frá Sörlatungu
14    Haukur Baldvinsson    Auðsholtshjáleiga    Everest frá Borgarnesi
15    Sigurður Vignir Matthíasson    Ganghestar / Málning    Birtingur frá Selá
16    Elvar Þormarsson    Spónn.is    Gjafar frá Þingeyrum
17    Jakob Svavar Sigurðsson    Top Reiter / Ármót    Funi frá Hofi
18    Eyvindur Mandal Hreggviðsson    Auðsholtshjáleiga    Ársól frá
19    Daníel Ingi Smárason    Hrímnir    Hörður frá Reykjavík
20    Ólafur Ásgeirsson    Spónn.is    Felling frá Hákoti
21    Sigurður Sigurðarson    Lýsi    Drift frá Hafsteinsstöðum