Úrslit úr Vetrarleikum Andvara og Gusts

15.04.2012 - 15:11
Þá líggja fyrir úrslit úr Vetrarleikum Andvara og Gusts. Þátttaka var mjög góð á þessum síðustu vetrarleikum vetrar sem Andvari og Gustur héldu sameiginlega í fínasta vorveðri á Kjóavöllum.
 
Vetrarleikarnir hófust að vanda á því að keppnisknapar morgundagsins sýndu sig og fáka sína inní reiðhöll og var þar ekki hægt að gera upp á milli þessara glæsilegu knapa, þannig að allir pollar hlutu viðurkenningu fyrir þáttökuna.

Við þökkum öllum keppendum, áhorfendum og þeim fjölmörgu einstaklingum sem lögðu hönd á plóg við framkvæmd Vetrarleikanna þennan vetur kærlega fyrir þátttökuna og samstarfið. Styrktaraðili Vetrarleikanna í ár, Frumherji, fær einnig sérstakar þakkir fyrir góðan stuðning.

Pollar:
Snædís Hekla Svansdóttir     Þytur f Bergstöðum
Freyja Guðmundsdóttir     Punktur f Kópavogi
Orri Guðmundsson     Ás f Arnarstaðakoti
Nanna Hlín Þórsdóttir     Gáski f Bergstöðum
Jóhann Már Ólafsson     Birta f Böðvarshólum
Herdís Björg Jóhannsdóttir     Blökk f Mel
Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson     Barbí f bergi
Guðný Dís Jónsd     Röðull f Miðhjáleigu
Elva Rún Jónsd     Seifur f Flugumýri
Eygló Eyja Bjarnadóttir     Mjölnir f Hofi


Börn    
   
   

    1     Særós Birkisdóttir     kvika f haga

    2     Hafþór Birkisson     jörð f Meðalfelli

    3     Kristófer Darri Sigurðsson     Krummi f Hólum

    4     Bragi Geir Bjarnason     Breki

    5     Hulda María Sveinbjörnsdóttir     Roði f Torfastöðum
Unglingar    
   
   

    1     Birta Ingadóttir     Freyr f Langholti

    2     Þórey Guðjónsdóttir     Össur f Valstrýtu

    3     Alexander Ísak Sigurðsson     Nói f Snjallsteinshöfða

    4     Anna Þöll Haraldsdóttir     Aða f Króki

    5     Kristín Hermannsdóttir     Orkusteinn f Kattholti
Ungmenni    
   
   

    1     Ellen María Gunnarsdóttir     Lyfting f Djúpadal

    2     Lárus Sindri Lárusson     Þokkadís f Efra seli

    3     Guðrún Hauksdóttir     Seiður f Feti

    4     Guðlaug Jóna Matthíasdóttir     Stjarni f Skarði

    5     Steinunn Elva     Fákur f Feti
Heldrimannaflokkur    
   
   

    1     Hannes Hjartarson     Konsert f Skarði

    2     Hörður Jónsson     Snerra f Reykjavík

    3     Sigfús Gunnarsson     Glymur f Galtast.

    4     Guðjón Tómasson     Stormur f Enni
Konur2    
   
   

    1     Linda Björk Gunnlaugsd     Kraftur f Votmúla

    2     Stella Björg Kristinsdóttir     Kotra f Kotströnd

    3     Hrafnhildur Pálsdóttir     Ylfa f Hala

    4     Anna María Hedman     Feykir f norðurgötu

    5     Elín Guðmundsd     Hringur f Hólkoti
Karlar 2    
   
   

    1     Sigurður Helgi Ólafsson     Drymbill f Brautarholti

    2     Kári steingrímsson     Ugla f Syðra fjalli

    3     Hinrik Jóhannsson     bylting f Brekkukoti

    4     Lárus Dagur Pálsson     Aron f Ytra Skörðugili

    5     Björn Magnússon     Flóki f Kollaleiru
Karlar 2    
   
   

    1     Sigurður Helgi Ólafsson     Drymbill f Brautarholti

    2     Kári steingrímsson     Ugla f Syðra fjalli

    3     Hinrik Jóhannsson     bylting f Brekkukoti

    4     Lárus Dagur Pálsson     Aron f Ytra Skörðugili

    5     Björn Magnússon     Flóki f Kollaleiru
Konur 1    
   
   

    1     Halla María Þórðardóttir     Brimar f Margrétarhofi

    2     Þórunn Hannesdóttir     Dögun f Haga

    3     Hulda Finnsdóttir     Jódís f Ferjubakka

    4     Brynja Viðarsdóttir     Kolbakur f  Hólshúsum

    5     Karen Sigfúsdóttir     Háfeti f Litlu Sandvík
Karlar 1    
   
   

    1     Jóhann Ragnarsson     Vala f Hvammi

    2     Jón Ó Guðmundsson     Draumur f Holtsmúla

    3     Ríkharður Flemming     Fjarki f Hólabaki

    4     Gunnar Már Þórðarson     Hylling f Ragnheiðarstöðum

    5     Ingimar Jónsson     Birkir f Fjalli