Lið 3 sigraði Húnvetnsku liðakeppnina 2012

17.04.2012 - 12:30
Þá er Húnvetnsku liðakeppninni lokið árið 2012. Lið 3 vann keppnina með miklum yfirburðum og fékk 257 stig. Í öðru sæti varð lið 2 með 184,5 stig í þriðja sæti varð lið 1 með 140,5 stig og í fjórða sæti lið 4 með 122 stig.
 
Úrslit dagsins urðu:
1.flokkur
A-úrslit
 
1    Fanney Dögg Indriðadóttir / Grettir frá Grafarkoti 7,39

2    Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II 7,28

3    Elvar Einarsson / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,89

4    James Bóas Faulkner / Vígtýr frá Lækjamóti 6,39

5    Pálmi Geir Ríkharðsson / Heimir frá Sigmundarstöðum 5,89 
 
B-úrslit
5    Pálmi Geir Ríkharðsson / Heimir frá Sigmundarstöðum 6,00

6-7    Herdís Einarsdóttir / Brúney frá Grafarkoti 5,83

6-7    Hlynur Þór Hjaltason / Ræll frá Hamraendum 5,83

8    Guðmundur Þór Elíasson / Fáni frá Lækjardal 5,72

9    Elvar Logi Friðriksson / Líf frá Sauðá 5,50 

2. Flokkur

A-úrslit
1    Vigdís Gunnarsdóttir / Návist frá Lækjamóti 6,17

2-3    Harpa Rún Ásmundsdóttir / Spói frá Skíðbakka I 6,11

2-3    Jóhanna Friðriksdóttir / Rauðka frá Tóftum 6,11

4    Greta Brimrún Karlsdóttir / Hula frá Efri-Fitjum 6,00

5    Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 5,78

6    Agnar Logi Eiríksson / Njörður frá Blönduósi 5,50 
 
B-úrslit

5-6    Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 5,67

5-6    Harpa Rún Ásmundsdóttir / Spói frá Skíðbakka I 5,67

7    Þorgeir Jóhannesson / Bassi frá Áslandi 5,39

8    Halldór Pálsson / Fleygur frá frá Súluvöllum 5,28

9    Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir / Hrannar frá Galtanesi 5,00 

 
3. flokkur

A-úrslit
1    Jóhannes Geir Gunnarsson / Þróttur frá Húsavík 5,50 (eftir sætaröðun)

2    Rúnar Örn Guðmundsson / Kasper frá Blönduósi 5,50 (eftir sætaröðun)

3-4 Höskuldur B Erlingsson / Börkur frá Akurgerði 5,28
3-4    Kjartan Sveinsson / Tangó frá frá Síðu 5,28

5    Gunnlaugur Agnar Sigurðsson / Ganti frá Dalbæ 5,22 
 
B-úrslit
5    Höskuldur B Erlingsson / Börkur frá Akurgerði 5,28

6    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir / Konráð frá Syðri-Völlum 5,00

7    Sigríður Alda Björnsdóttir / Skuggi frá Sauðadalsá 4,83

8    Jón Benedikts Sigurðsson / Dama frá Böðvarshólum 4,56

9-10    Elísabet Eir Steinbjörnsdóttir / Ljómi frá Miðengi 4,44

9-10    Pétur H. Guðbjörnsson / Klerkur frá Keflavík 4,44

11    Hedvig Ahlsten / Leiknir frá frá Sauðá 4,39
 

Unglingaflokkur

A-úrslit
1    Helga Rún Jóhannsdóttir / Oddviti frá Bessastöðum 6,00

2    Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Ópera frá Brautarholti 5,89

3    Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti 5,61

4    Eva Dögg Pálsdóttir / Sjón frá Grafarkoti 5,28

5    Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 4,89 
 
B-úrslit
5    Helga Rún Jóhannsdóttir / Oddviti frá Bessastöðum 5,56

6 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Máni frá Fremri-Hvestu 4,94

7    Fríða Björg Jónsdóttir / Blær frá Hvoli 4,89

8-9    Telma Rún Magnúsdóttir / Efling frá Hvoli 4,72

8-9    Friðrún Fanný Guðmundsdóttir / Demantur frá Blönduósi 4,72
Einstaklingskeppnin:
 
1. flokkur
Ísólfur L Þórisson 40 stig
2. Fanney Dögg Indriðadóttir 36 stig
3. Elvar Logi Friðriksson 29 stig
 
2. flokkur
1. Vigdís Gunnarsdóttir 25 stig
2. Kolbrún Stella Indriðadóttir 21 stig
3. Gréta B Karlsdóttir 19 stig
 
3. flokkur
1. Rúnar Örn Guðmundsson 17 stig
2. Höskuldur Erlingsson 8,5 stig
3.Jóhannes Geir Gunnarsson 8 stig
 
Unglingaflokkur
1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir 16 stig
2. Birna Olivia Ödqvist 11 stig
3. Helga Rún Jóhannsdóttir 9 stig