Úrslit opna íþróttamóts Mána

23.04.2012 - 08:18
Opna íþróttamót Mána var haldið um liðna helgi á Mánagrund. Yfir 200 skráningar voru á þessu fyrsta World Ranking móti ársins. Meðfylgjandi eru öll úrslit.
 
Töltkeppni        
A úrslit
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Eyjólfur Þorsteinsson        Háfeti frá Úlfsstöðum      8,33
2      Siguroddur Pétursson       Glóð frá Kýrholti      7,67
3      Högni Sturluson        Ýmir frá Ármúla      7,50
4      Ríkharður Flemming Jensen        Fjarki frá Hólabaki      7,06
5      Sævar Haraldsson        Glæðir frá Þjóðólfshaga 1      6,89
6      Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir        Bragur frá Seljabrekku      6,83
A úrslit 2.flokkur
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Karen Sigfúsdóttir        Háfeti frá Litlu-Sandvík      6,67
2      Brynja Viðarsdóttir        Kolbakur frá Hólshúsum      6,28
3      Linda Björk Gunnlaugsdóttir        Kraftur frá Votmúla 2      6,06
4      Lára Jóhannsdóttir        Rist frá Blesastöðum 1A      5,78
5      Margrét Guðrúnardóttir        Álfur frá Akureyri      5,67
A úrslit ungmenna
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Ásmundur Ernir Snorrason        Reyr frá Melabergi      7,44
2      Ragnar Tómasson        Sleipnir frá Árnanesi      7,39
3      Ólöf Rún Guðmundsdóttir        Svalur frá Litlu-Sandvík      6,89
4      Kári Steinsson        Spyrnir frá Grund II      6,89
5      Hrafnhildur Sigurðardóttir        Faxi frá Miðfelli 5      6,17
A úrslit unglinga
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Róbert Bergmann        Trú frá Holtsmúla      6,89
2      Gústaf Ásgeir Hinriksson        Fjölnir frá Akureyri      6,61
3      Jóhanna Margrét Snorradóttir        Rá frá Melabergi      6,50
4      Arnór Dan Kristinsson        Silfurtoppur frá Hátúnum      6,44
5      Alexander Freyr Þórisson        Þráður frá Garði      6,22
A úrslit barna
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Rúna Tómasdóttir        Brimill frá Þúfu í Landeyjum      6,44
2      Nadía Sif Gunnarsdóttir        Tara frá Hala      5,72
3      Bergþóra Ósk Arnarsdóttir        Stimpill frá Kálfhóli      5,61
4      Jóhanna Guðmundsdóttir        Ásdís frá Tjarnarlandi      4,89
5      Hanna Líf Arnarsdóttir        Kraftur frá Þorlákshöfn      3,39
A úrslit T4
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Halldóra H Ingvarsdóttir        Dagfinnur frá Blesastöðum 1A      6,71
2      Sunna Sigríður Guðmundsdóttir        Skálmar frá Hnjúkahlíð      6,67
3      Helena Sjöfn Guðjónsdóttir        Valsi frá Skarði      5,33
A úrslit T7
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1     Hallveig Karlsdóttir     Loftur frá Vindási     6,59
2     Ólöf Rún Guðmundsdóttir     Spölur frá Njarðvík     6,25
3     Þórhalla Sigurðardóttir     Vífill frá Síðu     6,17
4     Hrafnhildur Jónsdóttir     Hrímar frá Lundi      5,78
5     Arna Rúnarsdóttir     Prúður frá Laxárnesi     5,92
6     Björn Viðar Ellertsson     Ási frá Ármóti     5,42
Fjórgangur            
A úrslit 1.flokkur
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Eyjólfur Þorsteinsson        Klerkur frá Bjarnanesi      7,50
2      Edda Rún Ragnarsdóttir        Punktur frá Varmalæk      7,10
3      Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir        Klaki frá Blesastöðum 1A      6,83
4      Hrefna María Ómarsdóttir        Grímur frá Vakurstöðum      6,70
5      Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir        Ofsi frá Margrétarhofi      6,53
6      Halldóra H Ingvarsdóttir        Hellingur frá Blesastöðum 1A      6,43
A úrslit 2.flokkur
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Karen Sigfúsdóttir        Háfeti frá Litlu-Sandvík      6,53
2      Stefnir Guðmundsson        Bjarkar frá Blesastöðum 1A      6,00
3      Elín Deborah Wyszomirski        Jökull frá Hólkoti      5,73
4      Jóhann Ólafsson        Númi frá Kvistum      5,73
5      Oddný Erlendsdóttir        Hrafn frá Kvistum      5,70
A úrslit ungmenna
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Ólöf Rún Guðmundsdóttir        Svalur frá Litlu-Sandvík      6,93
2      Ásmundur Ernir Snorrason        Reyr frá Melabergi      6,77
3      Kári Steinsson        Straumur frá Sörlatungu      6,70
4      Hrafnhildur Sigurðardóttir        Faxi frá Miðfelli 5      6,10
5      Rúna Helgadóttir        Hekla frá Syðra-Velli      6,07
A úrslit unglinga
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Alexander Freyr Þórisson        Astró frá Heiðarbrún      6,17
2      Bára Steinsdóttir        Spyrnir frá Grund II      6,10
3      Arnór Dan Kristinsson        Spaði frá Fremra-Hálsi      5,90
4      Jóhanna Margrét Snorradóttir        Reisn frá Ketilsstöðum      5,83
5      Stefán Hólm Guðnason        Miðill frá Nýjabæ      5,70
A úrslit barna
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Rúna Tómasdóttir        Brimill frá Þúfu í Landeyjum      6,20
2      Bergþóra Ósk Arnarsdóttir        Perla frá Hólabaki      5,57
3      Nadía Sif Gunnarsdóttir        Tara frá Hala      4,90
4      Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir        Ólavía frá Melabergi      4,03
5      Hanna Líf Arnarsdóttir        Kraftur frá Þorlákshöfn      3,60
Fimmgangur            
A úrslit 1.flokkur
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Reynir Örn Pálmason        Greifi frá Holtsmúla 1      7,19
2      Jóhann G. Jóhannesson        Brestur frá Lýtingsstöðum      7,14
3      John Sigurjónsson        Konsert frá Korpu      7,07
4      Edda Rún Ragnarsdóttir      Völur frá Árbæ      6,98
5      Eyjólfur Þorsteinsson       Kraftur frá Efri-Þverá      6,98
6      Daníel Gunnarsson        Vindur frá Hala      3,24
A úrslit ungmenna
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Ólöf Rún Guðmundsdóttir        Þremill frá Vöðlum      6,10
2      Hinrik Ragnar Helgason        Haddi frá Akureyri      5,76
3      Steinn Haukur  Hauksson        Dalvar frá Kvistum      5,12
4      Kristín Ísabella Karelsdóttir        Hrammur frá Álftárósi      5,02
5      Eva María Þorvarðardóttir        Kátína frá Sælukoti      4,07
A úrslit unglinga
Sæti     Knapi     Hross     Einkunn
1      Róbert Bergmann        Skjálfti frá Bakkakoti      5,48
2      Brynja Kristinsdóttir        Blúnda frá Arakoti      5,33
3      Arnór Dan Kristinsson        Hugi frá Hafnarfirði      5,12
4      Nína María Hauksdóttir        Mökkur frá Flugumýri      5,07
5      Birta Ingadóttir        Glampi frá Hömrum II      4,98
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti     Knapi     Hross     Tími
1      Sigurður Sæmundsson      Spori frá Holtsmúla 1      8,44
2      Eyjólfur Þorsteinsson      Vera frá Þóroddsstöðum      8,56
3      Grettir Jónasson      Zelda frá Sörlatungu      8,64
4      Davíð Jónsson      Irpa frá Borgarnesi      9,26
5      Þórir Hannesson      Þöll frá Haga      9,30
6      Högni Sturluson      Glóa frá Höfnum      9,93
7      Ólöf Rún Guðmundsdóttir      Blíða frá Uxahrygg      11,05
8      Jóhanna Margrét Snorradóttir      Perla frá Hólmi      0,00
9      Haukur Aðalsteinsson      Vika frá Beigalda      0,00
10      Sigurjón Einarsson      Guðfinna frá Kirkjubæ      0,00

Fjórgangssigurvegari 1.flokkur:
Sigríður Sjöfn Ingvarsóttir á Klaka frá Blesastöðum 1A

Fjórgangssigurvegari 2.flokkur:
Karen Sigfúsdóttir á Háfeta frá Litlu-Sandvík

Fjórgangssigurvegari ungmenna:
Ásmundur Ernir Snorrason

Stigahæsti knapi unglinga:
Arnór Dan Kristinsson

Stigahæsti knapi barna:
Rúna Tómasdóttir

Dómarar mótsins:
Hörður Hákonarson yfirdómari
Halldór Viktorsson
Ólöf Guðmundsdóttir
Lise Dalskov
Þórir Örn Grétarsson

Styrktaraðilar mótsins voru:
Nordic Deli
Íslandsbanki
Freyja
Toyota Reykjanesbæ