Tölt úrslit á Reykjavíkurmóti

05.05.2012 - 07:56
Reykjavíkurmótið stendur nú sem hæst og eru hér töltúrslit mótsins.
 
TöLTKEPPNI                       
1. flokkur                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
40910     Árni Björn Pálsson           Stormur frá Herríðarhóli    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,50
40910     Viðar Ingólfsson           Vornótt frá Hólabrekku    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,50
40972     Sara Ástþórsdóttir           Sóllilja frá Álfhólum    Bleikur/fífil- blesótt      Geysir     7,27
40972     Lena Zielinski           Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    Rauður/milli- einlitt      Geysir     7,27
5     Siguroddur Pétursson           Glóð frá Kýrholti    Rauður/milli- einlitt      Snæfellingur     7,17
41067     Jón Páll Sveinsson           Seifur frá Baldurshaga    Rauður/ljós- einlitt      Geysir     7,13
41067     Sigurbjörn Bárðarson           Katrín frá Vogsósum 2    Bleikur/fífil- stjörnótt      Fákur     7,13
8     Hulda Gústafsdóttir           Ketill frá Kvistum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,10
9     Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir           Bragur frá Seljabrekku    Brúnn/milli- einlitt      Hörður     6,93
10     Vigdís Matthíasdóttir           Stígur frá Halldórsstöðum    Jarpur/milli- einlitt      Sörli     6,90
41225     Hallgrímur Birkisson           Svali frá Feti    Rauður/ljós- einlitt      Geysir     6,83
41225     Sigurbjörn Viktorsson           Stjarna frá Stóra-Hofi    Brúnn/milli- stjörnótt hr...    Fákur     6,83
13-14     Ólafur Andri Guðmundsson           Nýey frá Feti    Brúnn/milli- einlitt      Geysir     6,80
13-14     Sigurður Vignir Matthíasson           Silfurtoppur frá Hátúnum    Rauður/milli- blesótt glófext    Fákur     6,80
15-16     Sævar Haraldsson           Glæðir frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,77
15-16     Siguroddur Pétursson           Hrókur frá Flugumýri II    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Snæfellingur     6,77
17-18     Þórdís Erla Gunnarsdóttir           Glefsa frá Auðsholtshjáleigu    Rauður/milli- tvístjörnótt      Fákur     6,67
17-18     Ragnheiður Samúelsdóttir           Ásgrímur frá Meðalfelli    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     6,67
19-20     Hrefna María Ómarsdóttir           Indía frá Álfhólum    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     6,63
19-20     Friðfinnur L Hilmarsson           Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,63
21     Anna Björk Ólafsdóttir           Glúmur frá Svarfhóli    Grár/rauður einlitt      Sörli     6,60
22     Þorvarður Friðbjörnsson           Villimey frá Fornusöndum    Brúnn/milli- einlitt      Hörður     6,57
23-24     Viðar Ingólfsson           Rán frá Neistastöðum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,43
23-24     Birgitta Dröfn Kristinsdóttir           Gerður frá Laugarbökkum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,43
25     Torunn Hjelvik           Ófelía frá Holtsmúla 1    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Dreyri     6,40
26-28     Lena Zielinski           Líf frá Þjórsárbakka    Rauður/milli- blesótt      Geysir     6,37
26-28     Ríkharður Flemming Jensen           Fjarki frá Hólabaki    Brúnn/milli- einlitt      Gustur     6,37
26-28     Katrín Sigurðardóttir           Dagfari frá Miðkoti    Rauður/milli- stjörnótt      Geysir     6,37
29-30     Sveinbjörn Sveinbjörnsson           Dís frá Hruna    Brúnn/milli- einlitt      Gustur     6,33
29-30     Karen Líndal Marteinsdóttir           Stjarni frá Skeiðháholti 3    Rauður/milli- stjörnótt      Dreyri     6,33
31     eyvindur  hreggviðsson           Hersveinn frá Lækjarbotnum    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,30
32     Ragnheiður Samúelsdóttir           Von frá Vindási    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,27
33-34     Ómar Ingi Ómarsson           Flygill frá Horni I    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Hornfirðingur     6,20
33-34     Jón Ó Guðmundsson           Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2    Rauður/milli- stjörnótt      Andvari     6,20
35-36     Hallveig Karlsdóttir           Loftur frá Vindási    Brúnn/milli- einlitt      Gustur     6,13
35-36     Vilfríður Sæþórsdóttir           Kolbeinn frá Sauðárkróki    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     6,13
37     Þórunn Eyvindsdóttir           Ímynd frá Auðsholtshjáleigu    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     6,00
38     Guðmundur Arnarson           Rós frá Ragnheiðarstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,93
39     Arna Rúnarsdóttir           Fluga frá Hestasteini    Rauður/milli- stjarna,nös...    Fákur     5,47
40-42     Sigurður Sigurðarson           Skálm frá Njarðvík    Grár/brúnn skjótt      Geysir     0,00
40-42     Súsanna Ólafsdóttir           Auðna frá Álfhólum    Brúnn/milli- leistar(eing...    Hörður     0,00
40-42     Saga Steinþórsdóttir           Myrkva frá Álfhólum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     0,00
2. flokkur                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Kjartan Guðbrandsson           Svalvör frá Glæsibæ    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     6,80
2     Rósa Valdimarsdóttir           Íkon frá Hákoti    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur     6,67
40972     Rakel Sigurhansdóttir           Ófeig frá Holtsmúla 1    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,37
40972     Kjartan Guðbrandsson           Sýnir frá Efri-Hömrum    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,37
41035     Telma Tómasson           Sókn frá Selfossi    Grár/brúnn einlitt      Fákur     6,27
41035     Jóhann Ólafsson           Númi frá Kvistum    Brúnn/milli- einlitt      Andvari     6,27
41098     Brynja Viðarsdóttir           Kolbakur frá Hólshúsum    Brúnn/milli- einlitt      Andvari     6,23
41098     Arnar Ingi Lúðvíksson           Eir frá Búðardal    Jarpur/milli- einlitt      Sörli     6,23
9     Kristín Ingólfsdóttir           Sjarmur frá Heiðarseli    Jarpur/milli- einlitt      Sörli     6,07
10     Petra Björk Mogensen           Kelda frá Laugavöllum    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Gustur     5,93
11     Hrefna Hallgrímsdóttir           Penni frá Sólheimum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,83
12     Sveinn Steinar Guðsteinsson           Pjakkur frá Dýrfinnastöðum    jarpur    Sóti     5,73
13     Lára Jóhannsdóttir           Rist frá Blesastöðum 1A    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,70
14-16     Guðrún Pétursdóttir           Gjafar frá Hæl    Grár/brúnn einlitt      Fákur     5,67
14-16     Kristín Ingólfsdóttir           Krummi frá Kyljuholti    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Sörli     5,67
14-16     Drífa Harðardóttir           Skyggnir frá Álfhólum    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     5,67
17     Andrés Pétur Rúnarsson           Steðji frá Grímshúsum    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     5,63
18     Kristján Baldursson           Kappi frá Syðra-Garðshorni    Rauður/sót- blesa auk lei...    Sörli     5,60
19-21     Hörður Jónsson           Snerra frá Reykjavík    Brúnn/milli- einlitt      Andvari     5,57
19-21     Stefnir Guðmundsson           Bjarkar frá Blesastöðum 1A    Rauður/sót- tvístjörnótt ...    Sörli     5,57
19-21     Gísli Rafn Guðmundsson           Sleipnir frá Gunnarsholti    Brúnn/milli- blesótt      Fákur     5,57
22     Susi Haugaard Pedersen           Efri-Dís frá Skyggni    Jarpur/dökk- einlitt      Fákur     5,47
23-24     Thelma Benediktsdóttir           Dan frá Hofi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,43
23-24     Oddný Erlendsdóttir           Hrafn frá Kvistum    Brúnn/milli- einlitt      Andvari     5,43
25     Edda Sóley Þorsteinsdóttir           Selja frá Vorsabæ    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     5,40
26-29     Randy Baldvina Friðjónsdóttir           Hera frá Ólafsbergi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,33
26-29     Sigurður Helgi Ólafsson           Bjartur frá Köldukinn    Jarpur/rauð- einlitt      Andvari     5,33
26-29     Stella Björg Kristinsdóttir           Kotra frá Kotströnd    Jarpur/dökk- einlitt      Andvari     5,33
26-29     Sjöfn Sóley Kolbeins           Trilla frá Þorkelshóli 2    Rauður/milli- einlitt      Fákur     5,33
30     Hilmar Birnir Hilmarsson           Kyndill frá Varmalæk    Rauður/milli- einlitt      Fákur     5,27
31     Linda Björk Gunnlaugsdóttir           Kraftur frá Votmúla 2    Rauður/milli- einlitt      Andvari     5,20
32     Jóhann Ólafsson           Neisti frá Heiðarbót    Rauður/milli- stjörnótt      Andvari     5,17
33     Katrín Sif Ragnarsdóttir           Dögun frá Gunnarsstöðum    Grár/mósóttur einlitt      Hörður     5,10
34     Hannes Hjartarson           Limra frá Haga    Rauður/ljós- stjörnótt      Andvari     5,00
35     Hannes Hjartarson           Konsert frá Skarði    Bleikur/álóttur einlitt      Andvari     4,97
36     Mikkalína Mekkin Gísladóttir           Kraflar frá Ólafsbergi    Brúnn/milli- einlitt      Sleipnir     4,70
37-39     Rakel Sigurhansdóttir           Spölur frá Hafsteinsstöðum    Rauður/ljós- blesótt vind...    Fákur     0,00
37-39     Björn Steindórsson           Kolóður frá Eyri    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     0,00
37-39     Jón Guðlaugsson           Gyðja frá Kaðlastöðum    Grár/brúnn einlitt      Fákur     0,00
Ungmennaflokkur                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Júlía Lindmark           Lómur frá Langholti    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     7,17
2     Flosi Ólafsson           Flétta frá Árbakka    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,07
3     Birgitta Bjarnadóttir           Blika frá Hjallanesi 1    Bleikur/álóttur einlitt      Geysir     6,93
4     Kári Steinsson           Spyrnir frá Grund II    Jarpur/ljós skjótt      Fákur     6,60
5     Ragnar Tómasson           Hugleikur frá Fossi    Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     6,50
41067     Lárus Sindri Lárusson           Þokkadís frá Efra-Seli    Brúnn/milli- einlitt      Gustur     6,37
41067     Edda Rún Guðmundsdóttir           Gljúfri frá Bergi    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,37
8     Steinunn Elva Jónsdóttir           Fákur frá Feti    Brúnn/milli- einlitt      Andvari     6,10
9     Erla Katrín Jónsdóttir           Fleygur frá Vorsabæ 1    Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     6,00
10     Halldóra Baldvinsdóttir           Hjálprekur frá Torfastöðum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,93
11     Andri Ingason           Björk frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- blesótt      Andvari     5,90
12     Helena Ríkey Leifsdóttir           Von frá Minni-Völlum    Rauður/milli- einlitt      Gustur     5,80
13-14     Elsa Hreggviðsdóttir Mandal           Breiðfjörð frá Búðardal    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     5,73
13-14     Hrafn H.Þorvaldsson           Freyr frá Ási 1    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     5,73
15     Klara Sif Ásmundsdóttir           Glódís frá Hvolsvelli    Rauður/milli- blesótt      Geysir     5,50
16     Hinrik Ragnar Helgason           Snævarr frá Hvammur        Hringur     5,43
17     Teitur Árnason           Börkur frá Úlfsstöðum    Rauður/dökk/dr. einlitt      Fákur     0,00
Unglingaflokkur                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Róbert Bergmann           Brynja frá Bakkakoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Geysir     7,17
2     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Naskur frá Búlandi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,87
3     Svandís Lilja Stefánsdóttir           Brjánn frá Eystra-Súlunesi I    Rauður/milli- einlitt      Dreyri     6,80
4     Gabríel Óli Ólafsson           Vikur frá Bakka    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,67
5     Arnór Dan Kristinsson           Þytur frá Oddgeirshólum    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     6,60
41067     Konráð Valur Sveinsson           Hringur frá Húsey    Rauður/milli- tvístjörnótt      Fákur     6,57
41067     Glódís Helgadóttir           Geisli frá Möðrufelli    Bleikur/álóttur einlitt      Sörli     6,57
8     Harpa Sigríður Bjarnadóttir           Sváfnir frá Miðsitju    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Hörður     6,50
41162     Konráð Axel Gylfason           Smellur frá Leysingjastöðum    Rauður/milli- blesótt      Faxi     6,40
41162     Nína María Hauksdóttir           Kolfinna frá Efri-Rauðalæk    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     6,40
11     Súsanna Katarína Guðmundsdóttir           Hyllir frá Hvítárholti    Jarpur/milli- einlitt      Hörður     6,37
41256     Dagmar Öder Einarsdóttir           Glódís frá Halakoti    Rauður/milli- stjörnótt      Sleipnir     6,33
41256     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Fjölnir frá Akureyri    Brúnn/dökk/sv. stjarna,nö...    Fákur     6,33
14     Valdís Björk Guðmundsdóttir           Hrefna frá Dallandi    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Sörli     6,27
15     Alexander Freyr Þórisson           Þráður frá Garði    Rauður/milli- blesótt      Máni     6,13
16     Snorri Egholm Þórsson           Fengur frá Blesastöðum 1A    Rauður/milli- blesótt      Fákur     6,07
17     Brynja Kristinsdóttir           Tryggvi Geir frá Steinnesi    Rauður/milli- tvístjörnótt      Sörli     5,93
18     Heiða Rún Sigurjónsdóttir           Þrá frá Tungu    Rauður/ljós- nösótt      Fákur     5,77
19     Bjarki Freyr Arngrímsson           Erill frá Kambi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,73
20     Arnór Dan Kristinsson           Spaði frá Fremra-Hálsi    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     5,50
21     Margrét Halla Hansdóttir Löf           Paradís frá Austvaðsholti 1    Jarpur/ljós einlitt      Fákur     5,37
22     Belinda Sól Ólafsdóttir           Glói frá Varmalæk 1    Brúnn/mó- einlitt      Sörli     5,30
23     Hjördís Jónsdóttir           Dynur frá Leysingjastöðum    Brúnn/milli- einlitt      Hörður     5,27
24     Herborg Vera Leifsdóttir           Hringur frá Hólkoti    Rauður/milli- einlitt      Gustur     5,17
25     Emil Þorvaldur Sigurðsson           Leikur frá Kjarnholtum I    Rauður/milli- blesótt      Fákur     4,93
26     Birta Ingadóttir           Freyr frá Langholti II    Brúnn/milli- einlitt      Andvari     4,87
27     Elísa Benedikta Andrésdóttir           Flötur frá Votmúla 1    Rauður/milli- blesótt      Ljúfur     4,60
28-29     Hulda Katrín Eiríksdóttir           Krákur frá Skjálg    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     0,00
28-29     Róbert Bergmann           Trú frá Holtsmúla    Brúnn/milli- skjótt      Geysir     0,00
Barnaflokkur                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Glódís Rún Sigurðardóttir           Kamban frá Húsavík    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Ljúfur     6,57
40942     Magnús Þór Guðmundsson           Drífandi frá Búðardal    Jarpur/rauð- einlitt      Hörður     6,17
40942     Rúna Tómasdóttir           Brimill frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     6,17
4     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Héla frá Grímsstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,93
5     Gyða Helgadóttir           Hermann frá Kúskerpi    Jarpur/milli- einlitt      Skuggi     5,70
41067     Védís Huld Sigurðardóttir           Flóki frá Þverá, Skíðadal    Brúnn/milli- stjörnótt      Ljúfur     5,40
41067     Arnar Máni Sigurjónsson           Draumur frá Hjallanesi 1    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     5,40
8     Jóhanna Guðmundsdóttir           Ásdís frá Tjarnarlandi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,30
9     Ásta Margrét Jónsdóttir           Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1    Grár/rauður skjótt      Fákur     5,27
10     Maríanna Sól Hauksdóttir           Þór frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     5,20
11     Bríet Guðmundsdóttir           Dagbjartur frá Flagbjarnarholti    Bleikur/álóttur einlitt      Andvari     5,13
12     Arnar Máni Sigurjónsson           Hrafn frá Ríp    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     4,93
13     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Hrönn frá Árbakka    Jarpur/rauð- stjörnótt      Fákur     4,90
14     Kristófer Darri Sigurðsson           Krummi frá Hólum    Brúnn/milli- einlitt      Andvari     4,70
15     Sölvi Karl Einarsson           Hlynur frá Mykjunesi 2    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     4,50
16     Annabella R Sigurðardóttir           Kvistur frá Þorlákshöfn    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     4,33
17     Hákon Dan Ólafsson           Fengur frá Brattholti    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     3,93


Sæti           Keppandi               
1           Arna Ýr Guðnadóttir / Þróttur frá Fróni        7,67        
2           Júlía Lindmark / Lómur frá Langholti        7,17        
3-4           Flosi Ólafsson / Flétta frá Árbakka        7,07        
3-4           Ásmundur Ernir Snorrason / Reyr frá Melabergi        7,07        
5           Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi        7,00        
6           Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1        6,93        
7-8           Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti        6,70        
7-8           Flosi Ólafsson / Glaumur frá Vindási        6,70        
9           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum        6,67        
10           Kári Steinsson / Spyrnir frá Grund II        6,60        
11           Sarah Höegh / Stund frá Auðsholtshjáleigu        6,57        
12           Ragnar Tómasson / Hugleikur frá Fossi        6,50        
13-14           Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli        6,37        
13-14           Edda Rún Guðmundsdóttir / Gljúfri frá Bergi        6,37        
15           Steinn Haukur Hauksson / Hreimur frá Kvistum        6,27        
16           Steinunn Elva Jónsdóttir / Fákur frá Feti        6,10        
17           Erla Katrín Jónsdóttir / Fleygur frá Vorsabæ 1        6,00        
18           Halldóra Baldvinsdóttir / Hjálprekur frá Torfastöðum        5,93        
19           Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1        5,90        
20           Helena Ríkey Leifsdóttir / Von frá Minni-Völlum        5,80        
21-23           Elsa Hreggviðsdóttir Mandal / Breiðfjörð frá Búðardal        5,73        
21-23           Hrafn H.Þorvaldsson / Freyr frá Ási 1        5,73        
21-23           Ásta Björnsdóttir / Ás frá Ólafsvöllum        5,73        
24           Klara Sif Ásmundsdóttir / Glódís frá Hvolsvelli        5,50        
25           Hinrik Ragnar Helgason / Snævarr frá Hvammur        5,43        
26           Rúna Helgadóttir / Sleipnir frá Runnum        4,10        
27           Teitur Árnason / Börkur frá Úlfsstöðum        0,00        


Töltkeppni                       
Forkeppni Meistaraflokkur -                        
                       
    Mót:        IS2012FAK037 - Reykjavíkurmótið        Dags.:   
    Félag:        Hestamannafélagið Fákur           
  Sæti           Keppandi               
1           Sigursteinn Sumarliðason / Alfa frá Blesastöðum 1A        8,37        
40942           Hinrik Bragason / Smyrill frá Hrísum        7,87        
40942           Artemisia Bertus / Óskar frá Blesastöðum 1A        7,87        
4           Jakob Svavar Sigurðsson / Árborg frá Miðey        7,83        
5           Eyjólfur Þorsteinsson / Háfeti frá Úlfsstöðum        7,77        
6           Hulda Gústafsdóttir / Sveigur frá Varmadal        7,73        
41098           Sara Ástþórsdóttir / Díva frá Álfhólum        7,70        
41098           Eyjólfur Þorsteinsson / Klerkur frá Bjarnanesi 1        7,70        
9           Reynir Örn Pálmason / Baldvin frá Stangarholti        7,57        
41193           John Sigurjónsson / Dáti frá Hrappsstöðum        7,50        
41193           Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum        7,50        
12           Guðmundur Björgvinsson / Gaumur frá Dalsholti        7,37        
13-14           Bylgja Gauksdóttir / Grýta frá Garðabæ        7,23        
13-14           Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu        7,23        
15           Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla        7,20        
16-18           Erla Guðný Gylfadóttir / Erpir frá Mið-Fossum        7,07        
16-18           Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum        7,07        
16-18           Lena Zielinski / Njála frá Velli II        7,07        
19           Jón Þorberg Steindórsson / Tíbrá frá Minni-Völlum        6,97        
20           Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir / Klaki frá Blesastöðum 1A        6,93        
21           Snorri Dal / Helgi frá Stafholti        6,87        
22           Hulda Finnsdóttir / Jódís frá Ferjubakka 3        6,80        
23           Gunnar Halldórsson / Eskill frá Leirulæk        0,00