Úrslit skeiðgreina á Sleipnismóti 2012

Mynd / www.dalli.is

10.05.2012 - 21:51
Skeiðgreinum er nú lokið á opnu Wr Íþróttamóti Sleipnis , kvöldið byrjaði með sterkum vestan vindi en fljótlega eftir að mótið byrjaði skein kvöldsólin og vindin lægði. Eftirfarandi eru úrslit kvöldsins.
 
150 Metra skeið
1       Guðmundur Björgvinsson
Perla frá Skriðu    15,13    14,57    7,43
 
2       Teitur Árnason

   Veigar frá Varmalæk    0,00    15,77    6,23
3       Eyvindur Hrannar Gunnarsson

   Lilja frá Dalbæ    0,00    15,93    6,07
4       Bjarni Bjarnason

   Hrund frá Þóroddsstöðum    15,95    15,95    6,05
5       Páll Bragi Hólmarsson

   Hula frá Miðhjáleigu    16,41    15,95    6,05
6       Fjölnir Þorgeirsson

   Dúa frá Forsæti    0,00    16,28    5,72
7       Fjölnir Þorgeirsson

   Lukku-Blesi frá Gýgjarhóli    16,91    16,43    5,57
8       Ólafur Jósepsson

   Amor frá Syðri-Gegnishólum    16,68    16,68    5,32
9       Eyjólfur Þorsteinsson

   Vera frá Þóroddsstöðum    0,00    0,00    0,00
10       Vigdís Matthíasdóttir

   Vorboði frá Höfða    0,00    0,00    0,00
11       Haukur Baldvinsson

   Everest frá Borgarnesi    0,00    0,00    0,00
12       Ragnar Tómasson

   Gletta frá Bringu    0,00    0,00    0,00
13       Sigurður Sigurðarson

   Drift frá Hafsteinsstöðum    0,00    0,00    0,00
14       Flosi Ólafsson

   Fálki frá Tjarnarlandi    0,00    0,00    0,00
1      
250 metra skeið
Teitur Árnason

   Korði frá Kanastöðum    23,89    23,89    6,89
2       Sigurður Sigurðarson

   Gletta frá Þjóðólfshaga 1    0,00    24,88    6,10
3       Eyjólfur Þorsteinsson

   Spyrna frá Vindási    0,00    25,54    5,57
4       Fjölnir Þorgeirsson

   Lukku-Blesi frá Gýgjarhóli    27,07    26,00    5,20
5       Guðmundur Björgvinsson

   Gjálp frá Ytra-Dalsgerði    0,00    0,00    0,00

Gæðingaskeið
Sæti    Knapi    Hross    Einkunn
1     Haukur Baldvinsson     Falur frá Þingeyrum     8,08
2     Bergur Jónsson     Minning frá Ketilsstöðum     7,63
3     Sigurður Sigurðarson     Freyðir frá Hafsteinsstöðum     7,17
4     Haukur Baldvinsson     Rammur frá Höfðabakka     6,42
5     Olil Amble     Flugnir frá Ketilsstöðum     6,33
6     Þórdís Erla Gunnarsdóttir     Trostan frá Auðsholtshjáleigu     6,25
7     Hugrún Jóhannesdóttir     Heiðar frá Austurkoti     6,21
8     Trausti Þór Guðmundsson     Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu     5,83
9     Jóhann G. Jóhannesson     Hrannar frá Þorlákshöfn     3,29
10     Hlynur Guðmundsson     Óðinn frá Ytri-Skógum     2,58
11     Dagmar Öder Einarsdóttir     Odda frá Halakoti     1,50
12     Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir     Skvísa frá Reykjakoti    Brúnn/milli- skjótt       0,75
13     Svanhvít Kristjánsdóttir     Alvar frá Halakoti    Rauður/milli- einlitt glófext     0,54
14     Gústaf Loftsson     Þyrnirós frá Reykjavík    Rauður/milli- einlitt       0,33
15     Halldór Vilhjálmsson     Frosti frá Selfossi    Grár/brúnn einlitt       0,00
16     Páll Bragi Hólmarsson     Hula frá Miðhjáleigu    Grár/rauður stjörnótt       0,00

100 metra skeið
1       Eyjólfur Þorsteinsson

   Spyrna frá Vindási    7,87    7,87    6,88
2       Sigurður Sæmundsson

   Spori frá Holtsmúla 1    7,98    7,98    6,70
3       Ragnar Tómasson

   Isabel frá Forsæti    8,03    8,03    6,62
4       Artemisia Bertus

   Dynfari frá Steinnesi    8,11    8,10    6,50
5       Bjarni Bjarnason

   Hera frá Þóroddsstöðum    0,00    8,15    6,42
6       Teitur Árnason

   Korði frá Kanastöðum    8,17    8,17    6,38
7       Olil Amble

   Flugnir frá Ketilsstöðum    8,44    8,27    6,22
8       Davíð Jónsson

   Irpa frá Borgarnesi    8,66    8,33    6,12
9       Eyvindur Hrannar Gunnarsson

   Lilja frá Dalbæ    8,42    8,42    5,97
10       Bergur Jónsson

   Minning frá Ketilsstöðum    8,59    8,59    5,68
11       Guðmundur Björgvinsson

   Gjálp frá Ytra-Dalsgerði    0,00    8,62    5,63
12       Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg

   Felling frá Hákoti    8,86    8,78    5,37
13       Haukur Baldvinsson

   Everest frá Borgarnesi    9,03    9,03    4,95
14       Kim Allan Andersen

   Pjakkur frá Syðri-Brekkum    9,49    9,23    4,62
15       Þórdís Erla Gunnarsdóttir

   Virðing frá Auðsholtshjáleigu    9,50    9,50    4,17
16       Sigurður Sigurðarson

   Drift frá Hafsteinsstöðum    0,00    0,00    0,00
17       Flosi Ólafsson

   Öðlingur frá Búðarhóli    0,00    0,00    0,00