Úrslit í forkeppni í fjórgangi og fimmgangi hjá Sleipni

12.05.2012 - 08:50
Forkeppni í fjórgangi og fimmgangi á opnu Wr íþróttamóti Sleipnis er nú lokið.
 
Margar góðar sýningar litu dagsins ljós og þar af fengu þrír keppendur í fimmgangi plús frá dómara fyrir góða reiðmennsku en þetta voru þau Artemisia Bertus á Sólbjarti frá Flekkudal ,Haukur Baldvinsson á Fal frá Þingeyrum og Henna Johanna Sirén á Gormi frá Fljótshólum. Eftirfarandi eru úrslit úr fimmgangs forkeppni og fjórgangi dagsins.
 
FIMMGANGUR
1. flokkur
Forkeppni
Sæti    Knapi    Hross    Litur    Einkunn
1     Páll Bragi Hólmarsson       Snæsól frá Austurkoti    Grár/leirljós einlitt vin...     7,20
2     Artemisia Bertus       Sólbjartur frá Flekkudal    Brúnn/milli- einlitt       7,10
3     Haukur Baldvinsson       Falur frá Þingeyrum    Rauður/milli- blesótt       6,97
41004     Guðmann Unnsteinsson       Prins frá Langholtskoti    Jarpur/ljós einlitt       6,90
41004     Pim Van Der Slot       Draumur frá Kóngsbakka    Rauður/milli- stjörnótt       6,90
6     Viðar Ingólfsson       Hylling frá Flekkudal    Rauður/milli- blesa auk l...     6,80
7     Elvar Þormarsson       Skuggi frá Strandarhjáleigu    Brúnn/milli- einlitt       6,70
8     Jóhann G. Jóhannesson       Brestur frá Lýtingsstöðum    Rauður/milli- skjótt       6,53
41162     Hugrún Jóhannesdóttir       Heiðar frá Austurkoti    Leirljós/Hvítur/ljós- ble...     6,47
41162     Jón Herkovic       Gustur frá Efsta-Dal II    Jarpur/dökk- einlitt       6,47
11     Bergur Jónsson       Gandálfur frá Selfossi    Grár/rauður stjörnótt       6,40
12     Ólafur Þórðarson       Rammi frá Búlandi    Móálóttur,mósóttur/milli-...     6,37
13-14     Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu    Rauður/sót- stjörnótt       6,33
13-14     eyvindur  hreggviðsson       Kjarni frá Hveragerði    Jarpur/milli- stjörnótt       6,33
15     Henna Johanna Sirén       Gormur frá Fljótshólum 3    Brúnn/milli- einlitt       6,30
16     Janus Halldór Eiríksson       Barði frá Laugarbökkum    Rauður/milli- einlitt       6,23
17-18     Elsa Magnúsdóttir       Þytur frá Kálfhóli 2    Rauður/milli- einlitt       6,20
17-18     Bergur Jónsson       Ljóni frá Ketilsstöðum    Rauður/milli- skjótt       6,20
19     Ingunn Birna Ingólfsdóttir       Þekking frá Kálfholti    Brúnn/milli- tvístjörnótt       6,03
20     Ólafur Andri Guðmundsson       Mósart frá Feti    Brúnn/milli- einlitt       6,00
21     Steindór Guðmundsson       Elrir frá Leysingjastöðum    Jarpur/dökk- einlitt       5,93
22     Haukur Baldvinsson       Rammur frá Höfðabakka    Brúnn/milli- einlitt       5,83
23-24     Andri Þór Erlingsson       Gyllir frá Skúfslæk    Rauður/milli- tvístjörnót...     5,77
23-24     Ómar Ingi Ómarsson       Selur frá Horni I    Brúnn/milli- einlitt       5,77
25-26     Sjöfn Sæmundsdóttir       Þróttur frá Lindarholti    Jarpur/ljós einlitt       5,60
25-26     Hlynur Guðmundsson       Óðinn frá Ytri-Skógum    Rauður/ljós- blesótt glófext     5,60
27     Árni Sigfús Birgisson       Elding frá Laugardælum    Rauður/milli- stjörnótt       5,27
28     Bjarni Sveinsson       Breki frá Eyði-Sandvík    Móálóttur,mósóttur/milli-...     5,00
29     Verena Christina Schwarz       Hjaltalín frá Reykjavík    Jarpur/milli- einlitt       4,60
30     Christina Lund       Moli frá Köldukinn    Jarpur/milli- einlitt       4,50
31     Elin Holst       Hugur frá Ketilsstöðum    Rauður/milli- blesa auk l...     4,30
32     Hlynur Guðmundsson       Kliður frá Efstu-Grund    Rauður/milli- einlitt       4,17
33     Halldór Vilhjálmsson       Frosti frá Selfossi    Grár/brúnn einlitt       4,07


Forkeppni í fjórgangi
1       Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli    7,70
2       Sigurður Sigurðarson / Loki frá Selfossi    7,33
3       Olil Amble / Kraflar frá Ketilsstöðum    7,20
4       Hinrik Bragason / Njáll frá Friðheimum    7,10
5       Sara Ástþórsdóttir / Sóllilja frá Álfhólum    6,87
6       Ólafur Þórisson / Háfeti frá Miðkoti    6,67
7-9       Ásta Márusdóttir / Teinn frá Laugabóli    6,43
7-9       Ólafur Andri Guðmundsson / Lipurtá frá Feti    6,43
7-9       Einar Öder Magnússon / Glóðafeykir frá Halakoti    6,43
10       Henna Johanna Sirén / Ás frá Strandarhjáleigu    6,27
11       Bylgja Gauksdóttir / Neisti frá Oddsstöðum I    6,23
12       Camilla Petra Sigurðardóttir / Dreyri frá Hjaltastöðum    6,03
13       Ingeborg Björk Steinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási    5,93
14-15       Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Hrappur frá Kálfholti    5,90
14-15       Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Kopar frá Reykjakoti    5,90
16-17       Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Segull frá Reykjakoti    5,87
16-17       Ólafur Þórisson / Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi)    5,87
18       Jón Herkovic / Hjaltalín frá Oddhóli    5,83
19       Sigríður Pjetursdóttir / Eldur frá Þórunúpi    5,80
20       Sissel Tveten / Skrámur frá Kirkjubæ    5,77
21       Jón Herkovic / Töfrandi frá Árgerði    5,73
22-23       Ellen Matilda Lindstaf / Tignir frá Varmalæk    5,53
22-23       Hlynur Guðmundsson / Sproti frá Ytri-Skógum    5,53
24       Hrafnkell Guðnason / Sólon frá Glóru    5,47
25-27       Jessie Huijbers / Daníel frá Vatnsleysu    0,00
25-27       Sigurgeir Jóhannsson / Frosti frá Hamrafossi    0,00
25-27       Sólon Morthens / Glæsir frá Feti    0,00