Opnu WR Íþróttamóti Sleipnis er nú lokið

13.05.2012 - 17:52
Keppni á Selfossi í dag fór fram í heilmiklum vindi en í úrslitum mátti þó samt sjá góðar sýningar og glæsilega hesta. Mótanefndin vill þakka öllum þeim starfsmönnum og þeim stuðningsaðilum sem að mótinu komu.
 
Stuðningsaðilar á mótinu voru eftirtaldir .
Pon-Pétur O Nikulásson
Almar Bakarí
Íslandsbanki
Ergo Fjármögnun
Lögmenn Suðurlands
Ásbjörn Ólafsson
KFC Kentucky

Úrslit dagsins voru þessi.
Fjórgangur
A-úrslit börn
1       Vilborg María Ísleifsdóttir / Svalur frá Blönduhlíð    6,03
2       Vilborg Hrund Jónsdóttir / Jódís frá Höfðabrekku    5,93
3       Annika Rut Arnardóttir / Gáta frá Herríðarhóli    5,47
4       Sigurlin F Arnarsdóttir / Halla frá Herríðarhóli    4,63
5       Katrín Eva Grétarsdóttir / Flinkur frá Vogsósum 2    4,60

A-úrslit unglingar
1       Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti    6,90
2       Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti    5,53
3       Helga Þóra Steinsdóttir / Straumur frá Lambhaga    5,37
4       Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum    2,70
5       Þorgils Kári Sigurðsson / Hróður frá Kolsholti 2    0,80
A-úrslit Ungmenni
1       Elsa Hreggviðsdóttir Mandal / Sverta frá Hrafnkellsstaðir    6,43
2       Fanny Segerberg / Hervar frá Hallanda 2    5,90
3       Guðbjörn Tryggvason / Blær frá Hlemmiskeiði 2    5,83
4       Hrefna Rún Óðinsdóttir / Burkni frá Króki    5,50

A-úrslit 2.flokkur
1       Charlotta Sofia / Nn frá Halakoti    6,10
2       Elín Hrönn Sigurðardóttir / Óliver frá Holtsmúla 1    6,10
3       Ólafur Jósepsson / Hvinur frá Syðri-Gegnishólum    5,47
4       Evilina Davidson / Sveipur frá Miðhrauni    5,47
5       Ómar H Wiium / Kornelíus frá Kirkjubæ    0,00

A-úrslit 1.flokkur
1       Sigurður Sigurðarson / Loki frá Selfossi    7,63
2       Olil Amble / Kraflar frá Ketilsstöðum    7,23
3       Hinrik Bragason / Njáll frá Friðheimum    7,17
4       Sara Ástþórsdóttir / Sóllilja frá Álfhólum    6,67
5       Ólafur Þórisson / Háfeti frá Miðkoti    6,57
6       Ólafur Andri Guðmundsson / Lipurtá frá Feti    6,50

A-úrslit Fimmgangur 1.flokkur
1       Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti    7,14
2-3       Pim Van Der Slot / Draumur frá Kóngsbakka    7,00
2-3       Guðmann Unnsteinsson / Prins frá Langholtskoti    7,00
4       Haukur Baldvinsson / Falur frá Þingeyrum    6,86
5       Elvar Þormarsson / Skuggi frá Strandarhjáleigu    6,83
6       Viðar Ingólfsson / Hylling frá Flekkudal    1,95

Tölt
A-úrslit Barnaflokkur
1       Annika Rut Arnardóttir / Gáta frá Herríðarhóli    5,78
2       Vilborg Hrund Jónsdóttir / Jódís frá Höfðabrekku    5,72
3       Katrín Eva Grétarsdóttir / Flinkur frá Vogsósum 2    5,11
4       Vilborg María Ísleifsdóttir / Svalur frá Blönduhlíð    4,83

A-úrslit unglingar
1       Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti    7,11
2       Hjördís Björg Viðjudóttir / Perla frá Langholti II    6,33
3       Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum    5,67
4       Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli    5,06

A-úrslit Ungmenni
1       Sarah Höegh / Stund frá Auðsholtshjáleigu    6,56
2       Erla Katrín Jónsdóttir / Sólon frá Stóra-Hofi    6,50
3       Ragnar Tómasson / Hugleikur frá Fossi    6,28
4       Fanny Segerberg / Hervar frá Hallanda 2    5,72
5       Hrefna Rún Óðinsdóttir / Burkni frá Króki    5,22

A-úrslit T3(tölt 2.flokkur)
1       Hlynur Snær / Þóra-Dís frá Auðsholtshjáleigu    6,39
2       Jón Sigursteinn Gunnarsson / Nn frá Selfossi    6,28
3       Sjöfn Sæmundsdóttir / Þróttur frá Lindarholti    6,06
4       Maríanna Rúnarsdóttir / Kolgríma frá Ingólfshvoli    5,89
5       Verena Christina Schwarz / Hjaltalín frá Reykjavík    5,50

A-úrslit T1
1       Ólafur Andri Guðmundsson / Nýey frá Feti    7,72
2       Olil Amble / Kraflar frá Ketilsstöðum    7,33
3       Steindór Guðmundsson / Elrir frá Leysingjastöðum    7,17

T-4 A-úrslit
1       Sigurður Sigurðarson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    7,79
2       eyvindur  hreggviðsson / Hörn frá Auðsholtshjáleigu    6,83
3       Sigríður Pjetursdóttir / Eldur frá Þórunúpi    6,71
4       Sara Ástþórsdóttir / Gaukur frá Strandarbakka    5,63

Með kveðju Íþróttamótsnefnd Sleipnis