Fimmtudagur á Gæðingamóti Fáks

25.05.2012 - 07:12
Niðurstöður fimmtudags á Gæðingamóti Fáks                  
 
IS2012FAK054 - Gæðingamót Fáks                       
 Mótshaldari:        Hestamannfélagið Fákur               
 Dagsetning:        5/24/2012 - 5/27/2012               
                       
TöLTKEPPNI                       
1. flokkur                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Eyjólfur Þorsteinsson           Háfeti frá Úlfsstöðum    Rauður/milli- stjörnótt      Sörli    7.87
40942     Sigurbjörn Bárðarson           Jarl frá Mið-Fossum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    7.6
40942     John Sigurjónsson           Brynja frá Bakkakoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur    7.6
4     Kári Steinsson           Tónn frá Melkoti    Rauður/milli- einlitt      Fákur    7.33
5     Arna Ýr Guðnadóttir           Þróttur frá Fróni    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur    7.17
41068     Viðar Ingólfsson           Vornótt frá Hólabrekku    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    7.13
41068     Lena Zielinski           Njála frá Velli II    Jarpur/ljós einlitt      Geysir    7.13
41068     Lena Zielinski           Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    Rauð    Fákur    7.13
9     Berglind Ragnarsdóttir           Frakkur frá Laugavöllum    Jarpur/milli- tvístjörnótt      Fákur    7.07
10     Camilla Petra Sigurðardóttir           Dreyri frá Hjaltastöðum    Rauður/dökk/dr. stjörnótt      Sleipnir    6.77
11     Sævar Haraldsson           Glæðir frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- einlitt      Fákur    6.57
12     Valdimar Bergstað           Týr frá Litla-Dal    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    6.53
13     Steindór Guðmundsson           Elrir frá Leysingjastöðum    Jarpur/dökk- einlitt      Sleipnir    6.5
14     Hugrún Jóhannesdóttir           Borði frá Fellskoti    Rauður/milli- skjótt      Sleipnir    6.33
15     Rúna Helgadóttir           Krafla frá Grund 2    Leirljós/Hvítur/milli- sk...    Fákur    6.3
16     Steinar Sigurbjörnsson           Katrín frá Vogsósum    Bleikvindótt    Fákur    6.27
17     Rakel Sigurhansdóttir           Ófeig frá Holtsmúla 1    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    6.2
18     Elsa Hreggviðsdóttir Mandal           Ímynd frá Auðsholtshjáleigu    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur    5
19-27     Sigurður Sigurðarson           Firra frá Þingnesi    Jarpur/dökk- einlitt      Geysir    0
19-27     Arna Rúnarsdóttir           Djásn frá Hvítanesi    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur    0
19-27     Kjartan Guðbrandsson           Svalvör frá Glæsibæ    móálótt    Adam    0
19-27     Óskar Bergsson           Tíbrá frá Strönd    Rauður/milli- einlitt      Fákur    0
19-27     Eyjólfur Þorsteinsson           Hlekkur frá Þingnesi    Jarpur/milli- einlitt      Sörli    0
19-27     Sigurður Vignir Matthíasson           Silfurtoppur frá Hátúnum    Rauður/milli- blesótt glófext    Fákur    0
19-27     John Sigurjónsson           Sóllilja frá Álfhólum    Bleikur/fífil- blesótt      Fákur    0
19-27     Vigdís Matthíasdóttir           Stígur frá Halldórsstöðum    Jarpur/milli- einlitt      Sörli    0
19-27     Gísli Rafn Guðmundsson           Hrund frá Gunnarsholti    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    0
B úrslit                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Lena Zielinski           Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    Rauð    Fákur    7.56
2     Camilla Petra Sigurðardóttir           Dreyri frá Hjaltastöðum    Rauður/dökk/dr. stjörnótt      Sleipnir    7.22
3     Valdimar Bergstað           Týr frá Litla-Dal    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    7.11
4     Sævar Haraldsson           Glæðir frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- einlitt      Fákur    6.67
5     Steindór Guðmundsson           Elrir frá Leysingjastöðum    Jarpur/dökk- einlitt      Sleipnir    6.5
SKEIð 150M                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Tími
1     Ragnar Tómasson         Gletta frá Bringu    Rauður/milli- einlitt      Fákur    14.8
2     Teitur Árnason         Veigar frá Varmalæk    Rauður/dökk/dr. einlitt      Fákur    14.83
3     Gústaf Ásgeir Hinriksson         Fálki frá Tjarnarlandi    Brúnn/mó- stjörnótt      Fákur    14.85
4     Eyjólfur Þorsteinsson         Vera frá Þóroddsstöðum    Rauður/ljós- einlitt      Sörli    15.34
5     Eyvindur Hrannar Gunnarsson         Lilja frá Dalbæ    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    15.67
6     Páll Bragi Hólmarsson         Hula frá Miðhjáleigu    Grár/rauður stjörnótt      Sleipnir    15.87
7     Hinrik Bragason         Tumi frá Borgarhóli    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur    16.17
8     Kristinn Jóhannsson         Óðinn frá Efsta-Dal I    Rauður/milli- einlitt      Andvari    16.32
9     Eva María Þorvarðardóttir         Kátína frá Sælukoti    Jarpur/milli- einlitt      Fákur    16.82
10     Arnór Dan Kristinsson         Eldur frá Litlu-Tungu 2    Rauður/milli- einlitt      Fákur    17.76
11     Bjarni Bjarnason         Hrund frá Þóroddsstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Trausti    0
12     Vigdís Matthíasdóttir         Vorboði frá Höfða    Brúnn/milli- skjótt      Sörli    0
13     Grettir Jónasson         Zelda frá Sörlatungu    Jarpur/rauð- einlitt      Fákur    0
14     Sigurbjörn Bárðarson         Óðinn frá Búðardal    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur    0
SKEIð 250M                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Tími
1     Sigurbjörn Bárðarson         Flosi frá Keldudal    Móálóttur stjörnóttur    Dreyri    22.55
2     Sigurður Vignir Matthíasson         Birtingur frá Selá    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur    22.6
3     Ragnar Tómasson         Gríður frá Kirkjubæ    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur    22.98
4     Sigurbjörn Bárðarson         Andri frá Lynghaga    Brúnn/milli- einlitt      Fákur    23.1
5     Ævar Örn Guðjónsson         Gjafar frá Þingeyrum    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...    Andvari    23.19
6     Teitur Árnason         Korði frá Kanastöðum    Jarpur/ljós einlitt      Fákur    23.25
7     Erling Ó. Sigurðsson         Hnikar frá Ytra-Dalsgerði    Rauður/milli- stjörnótt      Andvari    23.65
8     Eyjólfur Þorsteinsson         Spyrna frá Vindási    Rauður/milli- stjörnótt      Sörli    24.34
9     Hanna Rún Ingibergsdóttir         Birta frá Suður-Nýjabæ    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...    Sörli    24.75
10     Konráð Valur Sveinsson         Tralli frá Kjartansstöðum    Rauður/ljós- stjörnótt      Fákur    25.16
11     Bjarni Bjarnason         Dís frá Þóroddsstöðum    Rauður/milli- einlitt      Trausti    25.58
12     Guðrún Elín Jóhannsdóttir         Askur frá Efsta-Dal I    Rauður/milli- einlitt      Andvari    26.82
13     Þórir Örn Grétarsson         Blossi frá Skammbeinsstöðum 1    Jarpur/milli- einlitt      Hörður    0
14     Valdimar Bergstað         Prins frá Efri-Rauðalæk    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur    0