Niðurstöður gæðingamót fáks

27.05.2012 - 18:10
Gæðingamóti Fáks lauk í dag. Meðfylgjandi eru öll úrslit mótsins.
Niðurstöður                       
                       
 IS2012FAK054 - Gæðingamót Fáks                       
 Mótshaldari:        Hestamannfélagið Fákur               
 Dagsetning:        24.5.2012 - 27.5.2012               
                       
TöLTKEPPNI                       
1. flokkur                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Eyjólfur Þorsteinsson           Háfeti frá Úlfsstöðum    Rauður/milli- stjörnótt      Sörli     7,87
40942     Sigurbjörn Bárðarson           Jarl frá Mið-Fossum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,60
40942     John Sigurjónsson           Brynja frá Bakkakoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     7,60
4     Kári Steinsson           Tónn frá Melkoti    Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,33
5     Arna Ýr Guðnadóttir           Þróttur frá Fróni    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur     7,17
41068     Viðar Ingólfsson           Vornótt frá Hólabrekku    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,13
41068     Lena Zielinski           Njála frá Velli II    Jarpur/ljós einlitt      Geysir     7,13
41068     Lena Zielinski           Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    Rauð    Fákur     7,13
9     Berglind Ragnarsdóttir           Frakkur frá Laugavöllum    Jarpur/milli- tvístjörnótt      Fákur     7,07
10     Camilla Petra Sigurðardóttir           Dreyri frá Hjaltastöðum    Rauður/dökk/dr. stjörnótt      Sleipnir     6,77
11     Sævar Haraldsson           Glæðir frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,57
12     Valdimar Bergstað           Týr frá Litla-Dal    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,53
13     Steindór Guðmundsson           Elrir frá Leysingjastöðum    Jarpur/dökk- einlitt      Sleipnir     6,50
14     Hugrún Jóhannesdóttir           Borði frá Fellskoti    Rauður/milli- skjótt      Sleipnir     6,33
15     Rúna Helgadóttir           Prúður frá Laxárnesi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,30
16     Steinar Sigurbjörnsson           Katrín frá Vogsósum    Bleikvindótt    Fákur     6,27
17     Rakel Sigurhansdóttir           Ófeig frá Holtsmúla 1    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     6,20
18     Elsa Hreggviðsdóttir Mandal           Ímynd frá Auðsholtshjáleigu    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     5,00
19-21     Óskar Bergsson           Tíbrá frá Strönd    Rauður/milli- einlitt      Fákur     0,00
19-21     John Sigurjónsson           Sóllilja frá Álfhólum    Bleikur/fífil- blesótt      Fákur     0,00
19-21     Gísli Rafn Guðmundsson           Hrund frá Gunnarsholti    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     0,00
B úrslit                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Lena Zielinski           Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    Rauð    Fákur     7,56
2     Camilla Petra Sigurðardóttir           Dreyri frá Hjaltastöðum    Rauður/dökk/dr. stjörnótt      Sleipnir     7,22
3     Valdimar Bergstað           Týr frá Litla-Dal    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,11
4     Sævar Haraldsson           Glæðir frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- einlitt      Fákur     6,67
5     Steindór Guðmundsson           Elrir frá Leysingjastöðum    Jarpur/dökk- einlitt      Sleipnir     6,50
A úrslit                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Eyjólfur Þorsteinsson           Háfeti frá Úlfsstöðum    Rauður/milli- stjörnótt      Sörli     8,28
2     John Sigurjónsson           Brynja frá Bakkakoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     8,06
3     Sigurbjörn Bárðarson           Jarl frá Mið-Fossum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,72
4     Kári Steinsson           Tónn frá Melkoti    Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,67
5     Lena Zielinski           Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    Rauð    Fákur     7,61
6     Arna Ýr Guðnadóttir           Þróttur frá Fróni    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur     7,44
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Tími
1     Eyjólfur Þorsteinsson         Spyrna frá Vindási    Rauður/milli- stjörnótt      Sörli     7,57
2     Bjarni Bjarnason         Hera frá Þóroddsstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Trausti     7,64
3     Ævar Örn Guðjónsson         Vaka frá Sjávarborg    Brúnn/dökk/sv. skjótt      Andvari     7,74
4     Daníel Ingi Smárason         Hörður frá Reykjavík        Adam     7,82
5     Teitur Árnason         Korði frá Kanastöðum    Jarpur/ljós einlitt      Fákur     7,93
6     Edda Rún Ragnarsdóttir         Birtingur frá Selá    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     7,93
7     Sigurbjörn Bárðarson         Andri frá Lynghaga    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,96
8     Hanna Rún Ingibergsdóttir         Birta frá Suður-Nýjabæ    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...    Sörli     8,07
9     Sigurður Óli Kristinsson         Arfur frá Ásmundarstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Sleipnir     8,09
10     eyvindur  hreggviðsson         Ársól frá Bakkakoti    Brúnn/milli- stjörnótt      Dreyri     8,21
11     Gústaf Ásgeir Hinriksson         Fálki frá Tjarnarlandi    Brúnn/mó- stjörnótt      Fákur     8,25
12     Flosi Ólafsson         Veigar frá Varmalæk    Rauður/dökk/dr. einlitt      Dreyri     8,27
13     Eyvindur Hrannar Gunnarsson         Lilja frá Dalbæ    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,28
14     Sigurður Óli Kristinsson         Gletta frá Fákshólum    Brúnn/milli- stjörnótt      Sleipnir     8,35
15     Konráð Valur Sveinsson         Tralli frá Kjartansstöðum    Rauður/ljós- stjörnótt      Fákur     8,44
16     Axel Ingi Eiríksson         List frá Svalbarða    Brúnn/milli- blesótt hrin...    Fákur     8,65
17     Guðmundur Jónsson         Eðall frá Höfðabrekku    Jarpur/milli- skjótt      Fákur     8,67
18     Guðjón Sigurðsson         Nn frá Djúpadal    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Háfeti     8,92
19     Sigurður Vignir Matthíasson         Ýr frá Klömbrum    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     8,97
20     Jón Haraldsson         Gutti frá Hvammi    Brúnn/dökk/sv. skjótt      Háfeti     0,00
21     Arnór Dan Kristinsson         Eldur frá Litlu-Tungu 2    Rauður/milli- einlitt      Fákur     0,00
22     Ragnar Tómasson         Isabel frá Forsæti    Jarpur/dökk- skjótt      Fákur     0,00
23     Sigurður Vignir Matthíasson         Hrammur frá Efra-Núpi    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     0,00
SKEIð 150M                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Tími
1     Ragnar Tómasson         Gletta frá Bringu    Rauður/milli- einlitt      Fákur     14,80
2     Teitur Árnason         Veigar frá Varmalæk    Rauður/dökk/dr. einlitt      Fákur     14,83
3     Gústaf Ásgeir Hinriksson         Fálki frá Tjarnarlandi    Brúnn/mó- stjörnótt      Fákur     14,85
4     Eyjólfur Þorsteinsson         Vera frá Þóroddsstöðum    Rauður/ljós- einlitt      Sörli     15,34
5     Eyvindur Hrannar Gunnarsson         Lilja frá Dalbæ    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     15,67
6     Páll Bragi Hólmarsson         Hula frá Miðhjáleigu    Grár/rauður stjörnótt      Sleipnir     15,87
7     Hinrik Bragason         Tumi frá Borgarhóli    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     16,17
8     Kristinn Jóhannsson         Óðinn frá Efsta-Dal I    Rauður/milli- einlitt      Andvari     16,32
9     Eva María Þorvarðardóttir         Kátína frá Sælukoti    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     16,82
10     Arnór Dan Kristinsson         Eldur frá Litlu-Tungu 2    Rauður/milli- einlitt      Fákur     17,76
11     Bjarni Bjarnason         Hrund frá Þóroddsstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Trausti     0,00
12     Vigdís Matthíasdóttir         Vorboði frá Höfða    Brúnn/milli- skjótt      Sörli     0,00
13     Grettir Jónasson         Zelda frá Sörlatungu    Jarpur/rauð- einlitt      Fákur     0,00
14     Sigurbjörn Bárðarson         Óðinn frá Búðardal    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     0,00
SKEIð 250M                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Tími
1     Sigurbjörn Bárðarson         Flosi frá Keldudal    Móálóttur stjörnóttur    Dreyri     22,55
2     Sigurður Vignir Matthíasson         Birtingur frá Selá    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     22,60
3     Ragnar Tómasson         Gríður frá Kirkjubæ    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     22,98
4     Sigurbjörn Bárðarson         Andri frá Lynghaga    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     23,10
5     Ævar Örn Guðjónsson         Gjafar frá Þingeyrum    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...    Andvari     23,19
6     Teitur Árnason         Korði frá Kanastöðum    Jarpur/ljós einlitt      Fákur     23,25
7     Erling Ó. Sigurðsson         Hnikar frá Ytra-Dalsgerði    Rauður/milli- stjörnótt      Andvari     23,65
8     Eyjólfur Þorsteinsson         Spyrna frá Vindási    Rauður/milli- stjörnótt      Sörli     24,34
9     Hanna Rún Ingibergsdóttir         Birta frá Suður-Nýjabæ    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...    Sörli     24,75
10     Konráð Valur Sveinsson         Tralli frá Kjartansstöðum    Rauður/ljós- stjörnótt      Fákur     25,16
11     Bjarni Bjarnason         Dís frá Þóroddsstöðum    Rauður/milli- einlitt      Trausti     25,58
12     Guðrún Elín Jóhannsdóttir         Askur frá Efsta-Dal I    Rauður/milli- einlitt      Andvari     26,82
13     Þórir Örn Grétarsson         Blossi frá Skammbeinsstöðum 1    Jarpur/milli- einlitt      Hörður     0,00
14     Valdimar Bergstað         Prins frá Efri-Rauðalæk    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     0,00
A FLOKKUR                       
Forkeppni                       
Sæti    Hross        Knapi    Litur    Aðildafélag eiganda    Einkunn
1     Stakkur frá Halldórsstöðum         Sigurbjörn Bárðarson      Rauður/ljós- blesa auk le...    Fákur     8,60
2     Hringur frá Fossi         Sigurður Vignir Matthíasson      Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     8,58
3     Máttur frá Leirubakka         Sigurður Vignir Matthíasson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,56
4     Sturla frá Hafsteinsstöðum         Hinrik Bragason      Rauður/ljós- stjörnótt      Fákur     8,50
5     Þulur frá Hólum         Teitur Árnason      Jarpur/rauð- einlitt      Fákur     8,44
6     Ómur frá Hemlu II         Sigurður Vignir Matthíasson      Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,41
7     Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu         Þórdís Erla Gunnarsdóttir      Rauður/milli- skjótt      Fákur     8,38
8     Gígur frá Hólabaki         Sigurður Óli Kristinsson      Grár/óþekktur einlitt      Fákur     8,36
9     Már frá Feti         Viðar Ingólfsson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,36
10     Trostan frá Auðsholtshjáleigu         Þórdís Erla Gunnarsdóttir      Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,34
11     Sæla frá Skíðbakka III         Anna S. Valdemarsdóttir      Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,32
41256     Tónn frá Austurkoti         Páll Bragi Hólmarsson      Grár/brúnn skjótt      Fákur     8,32
41256     Dofri frá Úlfsstöðum         Hinrik Bragason      Grár/rauður einlitt      Fákur     8,32
14     Völur frá Árbæ         Edda Rún Ragnarsdóttir      Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     8,31
15     Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum         Jón Herkovic      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,30
16-17     Hending frá Auðsholtshjáleigu         eyvindur  hreggviðsson      Bleikur/fífil/kolóttur ei...    Fákur     8,29
16-17     Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá         Anna S. Valdemarsdóttir      Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     8,29
18     Virðing frá Auðsholtshjáleigu         eyvindur  hreggviðsson      Jarpur/milli- einlitt      Dreyri     8,28
19     Hátíð frá Fellskoti         Davíð Matthíasson      Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     8,27
20     Brík frá Glúmsstöðum 2         Ragnheiður Samúelsdóttir      Grár/brúnn einlitt      Fákur     8,26
21     Selma frá Kambi         Birgitta Dröfn Kristinsdóttir      Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,23
22     Skírnir frá Svalbarðseyri         Ævar Örn Guðjónsson      Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     8,18
23     Narri frá Vestri-Leirárgörðum         Jón Finnur Hansson      Jarpur/rauð- einlitt      Fákur     8,18
24     Hekla frá Strandarhöfði         Arnar Davíð Arngrímsson      Brúnn/mó- einlitt      Dreyri     8,12
25     Abel frá Hlíðarbergi         Klara Sveinbjörnsdóttir      Rauður/milli- blesótt      Fákur     8,08
26     Almera frá Vatnsleysu         Jón Herkovic      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,07
27     Hrammur frá Efra-Núpi         Sigurður Vignir Matthíasson      Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     8,00
28     Lyfting frá Sælukoti         Steingrímur Sigurðsson      Jarpur/milli- einlitt      Fákur     7,94
29     Snillingur frá Strandarhöfði         Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,86
30     Vísa frá Seljabrekku         Guðmundur Jónsson      Grár/brúnn einlitt      Fákur     7,82
31     Griffill frá Hestasteini         Rúna Helgadóttir      Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,78
32     Barði frá Laugarbökkum         Janus Halldór Eiríksson      Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,77
33     Gammur frá Skíðbakka III         Teitur Árnason      Jarpur/rauð- einlitt      Fákur     7,59
34-35     Smári frá Kollaleiru         Teitur Árnason      Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     0,00
34-35     Svali frá Hólabaki         Sigurður Óli Kristinsson      Rauður/ljós- einlitt      Fákur     0,00
A úrslit                       
Sæti    Hross        Knapi    Litur    Aðildafélag eiganda    Einkunn
1     Stakkur frá Halldórsstöðum         Sigurbjörn Bárðarson      Rauður/ljós- blesa auk le...    Fákur     8,81
2     Máttur frá Leirubakka         Sigurður Vignir Matthíasson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,70
3     Már frá Feti         Viðar Ingólfsson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,70
4     Þulur frá Hólum         Teitur Árnason      Jarpur/rauð- einlitt      Fákur     8,59
5     Hringur frá Fossi         Sigurður Vignir Matthíasson      Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     8,54
6     Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu         Þórdís Erla Gunnarsdóttir      Rauður/milli- skjótt      Fákur     8,50
7     Gígur frá Hólabaki         Sigurður Óli Kristinsson      Grár/óþekktur einlitt      Fákur     8,39
8     Ómur frá Hemlu II         Sigurður Vignir Matthíasson      Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,25
B FLOKKUR                       
Forkeppni                       
Sæti    Hross        Knapi    Litur    Aðildafélag eiganda    Einkunn
1     Sveigur frá Varmadal         Hulda Gústafsdóttir      Rauður/dökk/dr. einlitt      Fákur     8,59
2     Segull frá Mið-Fossum 2         Viðar Ingólfsson      Móálóttur,mósóttur/dökk- ...    Fákur     8,57
3     Frakkur frá Laugavöllum         Berglind Ragnarsdóttir      Jarpur/milli- tvístjörnótt      Fákur     8,51
4     Fáfnir frá Hvolsvelli         Guðmundur Björgvinsson      Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,48
5     Fura frá Enni         Árni Björn Pálsson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,45
6     Þrumufleygur frá Álfhólum         John Sigurjónsson      Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     8,44
7     Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu         Anna S. Valdemarsdóttir      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,43
8     Njála frá Velli II         Lena Zielinski      Jarpur/ljós einlitt      Fákur     8,42
9     Bliki annar frá Strönd         Lena Zielinski      Rauður/milli- skjótt      Fákur     8,41
10     Draumur frá Ragnheiðarstöðum         Logi Þór Laxdal      Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,41
11     Brá frá Brekkum         Jón Gíslason      Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,40
12     Dáti frá Hrappsstöðum         John Sigurjónsson      Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     8,37
13     Glefsa frá Auðsholtshjáleigu         Þórdís Erla Gunnarsdóttir      Rauður/milli- tvístjörnótt      Fákur     8,36
14     Penni frá Glæsibæ         Sigurbjörn Bárðarson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,35
15     Firra frá Þingnesi         Sigurður Sigurðarson      Jarpur/dökk- einlitt      Fákur     8,33
16     Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu         eyvindur  hreggviðsson      Bleikur/fífil- stjörnótt      Dreyri     8,31
17     Svalvör frá Glæsibæ         Kjartan Guðbrandsson      móálótt    Fákur     8,31
18     Náma frá Klömbrum         Sigurður Vignir Matthíasson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,29
19     Hörður frá Hnausum II         Sara Sigurbjörnsdóttir      Brúnn/milli- skjótt      Fákur     8,29
20     Sleipnir frá Gunnarsholti         Guðmundur Ásgeir Björnsson      Brúnn/milli- blesótt      Fákur     8,24
21     Bessý frá Heiði         Jón Herkovic      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,24
22     Myrkva frá Álfhólum         Saga Steinþórsdóttir      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,23
23     Flugar frá Eyri         Ragnhildur Matthíasdóttir      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,21
24     Moli frá Galtastöðum         Hallgrímur Birkisson      Jarpur    Adam     8,19
25     Penni frá Sólheimum         Hrefna Hallgrímsdóttir      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,17
26     Grímur frá Vakurstöðum         Hrefna María Ómarsdóttir      Brúnn/milli- stjarna,nös ...    Fákur     8,17
27     Hrappur frá Flagbjarnarholti         Grettir Jónasson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,13
28     Eldur frá Hnjúki         Arnar Davíð Arngrímsson      Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,13
29     Fengur frá Hofsstöðum         Aníta Lára Ólafsdóttir      Brúnn/milli- skjótt      Fákur     8,12
30     Húni frá Reykjavík         Sigurður Óli Kristinsson      Rauður/milli- blesótt glófext    Fákur     8,10
31     Hulinn frá Sauðafelli         Guðni Hólm Stefánsson      Rauður/milli- skjótt      Fákur     8,06
32     Fálki frá Tungu         Hrafnhildur Jónsdóttir      Grár/brúnn einlitt      Fákur     8,05
33     Ófeig frá Holtsmúla 1         Rakel Sigurhansdóttir      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,99
34     Gefjun frá Auðsholtshjáleigu         Sofie Margareta Faeltsjö      Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,97
35     Efri-Dís frá Skyggni         Susi Haugaard Pedersen      Jarpur/dökk- einlitt      Fákur     7,77
36     Ás frá Tjarnarlandi         Gunnhildur Sveinbjarnardó      Brúnn/mó- einlitt      Fákur     7,72
37     Glæðir frá Þjóðólfshaga 1         Sævar Haraldsson      Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,69
38     Fjölnir frá Akureyri         Gústaf Ásgeir Hinriksson      Brúnn/dökk/sv. stjarna,nö...    Fákur     7,65
39     Gammur frá Brattholti         Guðmundur H Jóhannsson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,65
40     Geysir frá Efri-Reykjum         Axel Ingi Eiríksson      Brúnn/milli- blesa auk le...    Fákur     7,53
41-45     Hrund frá Gunnarsholti         Gísli Rafn Guðmundsson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     0,00
41-45     Kóngur frá Blönduósi         Jón Gíslason      Bleikur/fífil/kolóttur st...    Fákur     0,00
41-45     Miðill frá Nýjabæ         Guðni Hólm Stefánsson      Jarpur/dökk- einlitt      Fákur     0,00
41-45     Töfrandi frá Árgerði         Jón Herkovic      Jarpur/milli- einlitt      Fákur     0,00
41-45     Líf frá Möðrufelli         Sigurbjörn Bárðarson      Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     0,00
A úrslit                       
Sæti    Hross        Knapi    Litur    Aðildafélag eiganda    Einkunn
1     Sveigur frá Varmadal         Hulda Gústafsdóttir      Rauður/dökk/dr. einlitt      Fákur     8,94
2     Segull frá Mið-Fossum 2         Viðar Ingólfsson      Móálóttur,mósóttur/dökk- ...    Fákur     8,76
3     Frakkur frá Laugavöllum         Berglind Ragnarsdóttir      Jarpur/milli- tvístjörnótt      Fákur     8,70
4     Fura frá Enni         Árni Björn Pálsson      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,59
5     Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu         Anna S. Valdemarsdóttir      Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,52
6     Njála frá Velli II         Lena Zielinski      Jarpur/ljós einlitt      Fákur     8,39
7     Draumur frá Ragnheiðarstöðum         Logi Þór Laxdal      Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,35
8     Þrumufleygur frá Álfhólum         John Sigurjónsson      Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     1,22
UNGMENNAFLOKKUR                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Arna Ýr Guðnadóttir           Þróttur frá Fróni    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur     8,55
2     Julia Lindmark           Lómur frá Langholti    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,46
3     Teitur Árnason           Hróarskelda frá Hafsteinsstöðum    Brún    Dreyri     8,41
4     Edda Hrund Hinriksdóttir           Hængur frá Hæl    Brúnn/mó- skjótt      Fákur     8,38
5     Ragnar Tómasson           Sleipnir frá Árnanesi    Rauður/sót- einlitt      Fákur     8,38
6     Kristín Ísabella Karelsdóttir           Sýnir frá Efri-Hömrum    Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,35
7     Erla Katrín Jónsdóttir           Flipi frá Litlu-Sandvík    Brúnn/milli- nösótt      Fákur     8,28
8     Elsa Hreggviðsdóttir Mandal           Spegill frá Auðsholtshjáleigu    Jarpur/milli- stjörnótt      Fákur     8,27
9     Kári Steinsson           Tónn frá Melkoti    Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,26
10     Rúna Helgadóttir           Prúður frá Laxárnesi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,24
11     Steinunn Arinbjarnardótti           Korkur frá Þúfum    Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     8,21
12     Edda Rún Guðmundsdóttir           Gljúfri frá Bergi    Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,21
13     Agnes Hekla Árnadóttir           Stefán frá Hvítadal    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,20
14     Anna Clara Malherbes Vestergaard           Falur frá Skarði    Móálóttur    Dreyri     8,19
15     Rúna Helgadóttir           Hekla frá Syðra-Velli    Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,15
16     Sarah Höegh           Glæðir frá Auðsholtshjáleigu    Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,15
17     Sara Sigurbjörnsdóttir           Hörður frá Hnausum II    Brúnn/milli- skjótt      Fákur     8,13
18     Sarah Höegh           Stund frá Auðsholtshjáleigu    Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     8,10
19     Erla Katrín Jónsdóttir           Þökk frá Velli II    Jarpur/dökk- einlitt      Fákur     8,09
20     Valgerður Dröfn Ólafsdótt           Dagur frá Hrafnsmýri    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,03
21     Steinn Haukur Hauksson           Hreimur frá Kvistum    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,03
22     Eva María Þorvarðardóttir           Höfðingi frá Sælukoti    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,01
23     Hrafn H.Þorvaldsson           Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,92
24     Ingibjörg Guðmundsdóttir           Djarfur frá Reykjakoti    Brúnn/milli- stjörnótt      Fákur     7,89
25     Anna Clara Malherbes Vestergaard           Eldur frá Árbakka    Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,88
26     Ragna Brá Guðnadóttir           Sól frá Enni    Bleikur/fífil- einlitt      Fákur     7,87
27     Flosi Ólafsson           Flétta frá Árbakka    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,82
28     Rúna Helgadóttir           Krafla frá Grund 2    Leirljós/Hvítur/milli- sk...    Fákur     7,78
29     Hrafnhildur Sigurðardóttir           Faxi frá Miðfelli 5    Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,63
30     Teitur Árnason           Hvinur frá Vorsabæ 1    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     0,00
A úrslit                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Ragnar Tómasson           Sleipnir frá Árnanesi    Rauður/sót- einlitt      Fákur     8,83
2     Arna Ýr Guðnadóttir           Þróttur frá Fróni    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur     8,72
3     Kári Steinsson           Tónn frá Melkoti    Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,60
4     Julia Lindmark           Lómur frá Langholti    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,55
5     Kristín Ísabella Karelsdóttir           Sýnir frá Efri-Hömrum    Rauður/milli- einlitt      Fákur     8,44
6     Edda Hrund Hinriksdóttir           Hængur frá Hæl    Brúnn/mó- skjótt      Fákur     8,42
7     Erla Katrín Jónsdóttir           Flipi frá Litlu-Sandvík    Brúnn/milli- nösótt      Fákur     8,33
8     Elsa Hreggviðsdóttir Mandal           Spegill frá Auðsholtshjáleigu    Jarpur/milli- stjörnótt      Fákur     8,22
UNGLINGAFLOKKUR                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Naskur frá Búlandi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,40
2     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Húmvar frá Hamrahóli    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,38
3     Rakel Jónsdóttir           Íkon frá Hákoti    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur     8,37
4     Konráð Valur Sveinsson           Hringur frá Húsey    Rauður/milli- tvístjörnótt      Fákur     8,35
5     Arnór Dan Kristinsson           Spaði frá Fremra-Hálsi    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,32
6     Nína María Hauksdóttir           Kolfinna frá Efri-Rauðalæk    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     8,31
7     Bjarki Freyr Arngrímsson           Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2    Rauður/milli- skjótt      Fákur     8,29
8     Konráð Valur Sveinsson           Loftfari frá Laugavöllum    Rauður/dökk/dr. einlitt      Fákur     8,28
9     Rebekka Rut Petersen           Magni frá Reykjavík    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     8,28
10     Gabríel Óli Ólafsson           Vikur frá Bakka    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,27
11     Nína María Hauksdóttir           Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum    Jarpur/rauð- stjörnótt      Fákur     8,24
12     Pierre Sandsten-Hoyos           Glaumur frá Vindási    Rauður/sót- einlitt      Fákur     8,23
13     Þórunn Þöll Einarsdóttir           Mozart frá Álfhólum    Vindóttur/jarp- einlitt      Fákur     8,20
14     Bára Steinsdóttir           Knörr frá Syðra-Skörðugili    Bleikur/fífil- stjörnótt      Fákur     8,18
15     Hulda Katrín Eiríksdóttir           Krákur frá Skjálg    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     8,17
16     Stefán Hólm Guðnason           Smiður frá Hólum    Jarpur/milli- tvístjörnótt      Fákur     8,16
17     Snorri Egholm Þórsson           Fengur frá Blesastöðum 1A    Rauður/milli- blesótt      Fákur     8,16
18     Heiða Rún Sigurjónsdóttir           Hlekkur frá Bjarnarnesi    Jarpur/botnu- stjörnótt      Fákur     8,14
19     Arnór Dan Kristinsson           Silfurtoppur frá Hátúnum    Rauður/milli- blesótt glófext    Fákur     8,14
20     Bjarki Freyr Arngrímsson           Erill frá Kambi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,11
21     Sóley Sævarsdóttir           Lilja frá Ásmúla    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     8,09
22     Stefán Hólm Guðnason           Klængur frá Jarðbrú    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,04
23     Sóley Þórsdóttir           Stilkur frá Höfðabakka    Jarpur/milli- stjörnótt      Fákur     8,03
24     Gabríel Óli Ólafsson           Óskar Örn frá Hellu    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,02
25     Margrét Halla Hansdóttir Löf           Paradís frá Austvaðsholti 1    Jarpur/ljós einlitt      Fákur     8,00
26     Andrea Jónína Jónsdóttir           Hlynur frá Hofi    Rauður/milli- einlitt      Fákur     7,66
27     Emil Þorvaldur Sigurðsson           Glaður frá Kjarnholtum I    Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     7,25
28-30     Stefán Hólm Guðnason           Kringla frá Jarðbrú    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     0,00
28-30     Snorri Egholm Þórsson           Sálmur frá Ármóti    Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     0,00
28-30     Heiða Rún Sigurjónsdóttir           Þrá frá Tungu    Rauður/ljós- nösótt      Fákur     0,00
A úrslit                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Rakel Jónsdóttir           Íkon frá Hákoti    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt      Fákur     8,51
2     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Húmvar frá Hamrahóli    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,49
3     Nína María Hauksdóttir           Kolfinna frá Efri-Rauðalæk    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     8,47
4     Arnór Dan Kristinsson           Spaði frá Fremra-Hálsi    Brúnn/mó- einlitt      Fákur     8,42
5     Konráð Valur Sveinsson           Loftfari frá Laugavöllum    Rauður/dökk/dr. einlitt      Fákur     8,31
6     Bjarki Freyr Arngrímsson           Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2    Rauður/milli- skjótt      Fákur     8,30
7     Gabríel Óli Ólafsson           Vikur frá Bakka    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,24
8     Rebekka Rut Petersen           Magni frá Reykjavík    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     7,43
BARNAFLOKKUR                       
Forkeppni                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Rúna Tómasdóttir           Brimill frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     8,49
2     Rúna Tómasdóttir           Flísi frá Hávarðarkoti    Jarpur    Fákur     8,40
3     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Héla frá Grímsstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,36
4     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Hrönn frá Árbakka    Jarpur/rauð- stjörnótt      Fákur     8,31
5     Arnar Máni Sigurjónsson           Töfri frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/milli- tvístjörnótt      Fákur     8,28
6     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Gammur frá Ási I    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,25
7     Kolbrá Jóhanna Magnadóttir           Von frá Mið-Fossum    Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     8,25
8     Selma María Jónsdóttir           Fífill frá Hlíðarbergi    Bleikur/fífil- tvístjörnótt      Fákur     8,22
9     Ásta Margrét Jónsdóttir           Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1    Grár/rauður skjótt      Fákur     8,22
10     Arnar Máni Sigurjónsson           Draumur frá Hjallanesi 1    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     8,12
11     Hákon Dan Ólafsson           Hrefna frá Kambi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,03
12     Maríanna Sól Hauksdóttir           Þór frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,02
13     Kolbrá Jóhanna Magnadóttir           Tenór frá Gunnarsholti    Jarpur/rauð- einlitt      Fákur     8,02
14     Sölvi Karl Einarsson           Hlynur frá Mykjunesi 2    Jarpur/milli- einlitt      Fákur     8,01
15     Ólöf Helga Hilmarsdóttir           Léttfeti frá Söðulsholti    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,98
16     Ólöf Helga Hilmarsdóttir           Blær frá Einarsnesi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,96
17     Hákon Dan Ólafsson           Hrefna frá Fornusöndum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,95
18     Ólöf Helga Hilmarsdóttir           Óttar frá Álfhólum    Rauður    Fákur     7,93
19     Jóhanna Guðmundsdóttir           Háfeti frá Þingnesi    Jarpur/rauð- einlitt      Fákur     7,89
20     Bergþór Atli Halldórsson           Gefjun frá Bjargshóli    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,89
21     Bergþór Atli Halldórsson           Höfði frá Bjargshóli    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,88
22     Dagur Ingi Axelsson           Grafík frá Svalbarða    Móálóttur,mósóttur/milli-...    Fákur     7,86
23     Hjörtur Þorvaldsson           Kórall (Mörður) frá Blesastöðum 1A    Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     7,76
24     Annabella R Sigurðardóttir           Dynjandi frá Hofi I    Rauður/milli- blesótt      Fákur     7,73
25     Irma Sara Guðmundsdóttir           Aska frá Stokkalæk    Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     7,70
26     Selma María Jónsdóttir           Sproti frá Mörk    Rauður/milli- tvístjörnótt      Fákur     7,64
27     Annabella R Sigurðardóttir           Eldar frá Hólshúsum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,41
28     Jóhanna Guðmundsdóttir           Ásdís frá Tjarnarlandi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     7,37
29     Haraldur Árni Sigurðarson           Blesi minn frá Gili    Rauðblesóttur    Dreyri     7,11
30     Arnar Máni Sigurjónsson           Taktur frá Mosfellsbæ    Grár/brúnn einlitt      Fákur     7,11
31     Hekla Rist           Snegla frá Kleifum    Grár/brúnn einlitt      Fákur     7,10
32     Benjamín S. Ingólfsson           Máni frá Káragerði    Rauður/milli- stjörnótt      Fákur     6,70
33     Ásta Margrét Jónsdóttir           Spölur frá Hafsteinsstöðum    Rauður/ljós- blesótt vind...    Fákur     0,00
A úrslit                       
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Aðildafélag knapa    Einkunn
1     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Héla frá Grímsstöðum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,51
2     Rúna Tómasdóttir           Brimill frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/dökk/sv. einlitt      Fákur     8,42
3     Ásta Margrét Jónsdóttir           Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1    Grár/rauður skjótt      Fákur     8,36
4     Selma María Jónsdóttir           Fífill frá Hlíðarbergi    Bleikur/fífil- tvístjörnótt      Fákur     8,29
5     Maríanna Sól Hauksdóttir           Þór frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,28
6     Hákon Dan Ólafsson           Hrefna frá Kambi    Brúnn/milli- einlitt      Fákur     8,10
7     Arnar Máni Sigurjónsson           Töfri frá Þúfu í Landeyjum    Brúnn/milli- tvístjörnótt      Fákur     7,81
8     Kolbrá Jóhanna Magnadóttir           Von frá Mið-Fossum    Bleikur/álóttur einlitt      Fákur     6,56