Niðurstöður fyrri umferðar í forkeppni í B-flokki á Opnu Gæðingamóti og úrtöku hjá Sleipni

01.06.2012 - 15:53
Fyrri umferð í forkeppni í B-flokki á Opnu Gæðingamóti og úrtöku hjá Sleipni, Ljúf og Háfeta er nú lokið. Veðrið hefur leikið við keppendur og áhorfendur,
 
Magnaðar sýningar hafa litið dagsins ljós og ljóst að keppnin verður hörð á morgun um hvaða hestar komist inn á mót fyrir sitt hestamannafélag og hvar þeir enda í forkeppni. Eftirfarandi eru niðurstöður forkeppninnar.
 
1       Óskar frá Blesastöðum 1A / Artemisia Bertus    8,75
2       Loki frá Selfossi / Sigurður Sigurðarson    8,74
3       Álfur frá Selfossi / Christina Lund    8,72
4       Glóðafeykir frá Halakoti / Einar Öder Magnússon    8,71
5       Töfri frá Kjartansstöðum / Viðar Ingólfsson    8,54
6       Borði frá Fellskoti / Hugrún Jóhannesdóttir    8,45
7       Firra frá Þingnesi / Sigurður Sigurðarson    8,38
8       Keimur frá Kjartansstöðum / Sigurður Vignir Matthíasson    8,33
9       Sleipnir frá Selfossi / Ármann Sverrisson    8,30
10       Kolbrún frá Efri-Gegnishólum / Rósa Birna Þorvaldsdóttir    8,27
11       Háfeti frá Litlu-Sandvík / Karen Sigfúsdóttir    8,26
12       Tenór frá Stóra-Ási / Ingeborg Björk Steinsdóttir    8,26
13       Skrámur frá Kirkjubæ / Sissel Tveten    8,22
14-15       Kopar frá Reykjakoti / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir    8,21
14-15       Fengur frá Garði / Guðmundur Þorkelsson    8,21
16       Örvar frá Sauðanesi / Ómar Ingi Ómarsson    8,21
17       Spöng frá Syðra-Velli / Ármann Sverrisson    8,13
18       Kolfinna frá Sunnuhvoli / Arnar Bjarki Sigurðarson    8,13
19       Friður frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir    8,11
20       Nn frá Halakoti / Charlotta Sofia    7,95
21       Ýmir frá Lágafelli / Skúli Ævarr Steinsson    7,92
22       Lilja-Rós frá Selfossi / Beatrix Fiona Erler    7,92
23       Lúkas frá Klettholti / Elín Urður Hrafnberg    7,89
24       Sólon frá Glóru / Hrafnkell Guðnason    7,88
25       Týr frá Skeiðháholti 3 / Gunnar Jónsson    7,83
26       Þór frá Austurkoti / Jona Olavsdottir    7,68
27       Ófeigur frá Grímsstöðum / Sigurður E. Guðmundsson    7,40
28       Rosti frá Dalbæ / Þóranna Másdóttir    6,39
29-30       Þorgrímur frá Litlalandi / Sveinn Steinarsson    0,00
29-30       Demantur frá Hólaborg / Emilia Andersson    0,00