Niðurstöður skeiðleika á Gæðingamóti Sleipnis,Ljúfs og Háfeta

01.06.2012 - 07:43
Hér koma niðurstöður skeiðleika á Gæðingamóti Sleipnis,Ljúfs og Háfeta.
 
250 m skeið
1       Daníel Ingi Smárason

   Hörður frá Reykjavík    0,00    23,27    7,38
2       Daníel Ingi Smárason

   Blængur frá Árbæjarhjáleigu II    23,35    23,35    7,32
3       Guðmundur Björgvinsson

   Gjálp frá Ytra-Dalsgerði    23,70    23,70    7,04
4       Teitur Árnason

   Korði frá Kanastöðum    0,00    24,37    6,50
5       Sigurður Óli Kristinsson

   Tvistur frá Skarði    24,64    24,64    6,29
6       Arnar Bjarki Sigurðarson

   Snarpur frá Nýjabæ    25,35    25,35    5,72
7       Sigursteinn Sumarliðason

   Everest frá Borgarnesi    26,32    25,50    5,60
8       Sigurður S Pálsson

   skemill frá Dalvík    0,00    25,64    5,49
9       Jóhann Valdimarsson

   Askur frá Efsta-Dal I    25,96    25,96    5,23
10       Valdimar Bergstað

   Prins frá Efri-Rauðalæk    0,00    0,00    0,00
11       Gústaf Ásgeir Hinriksson

   Fálki frá Tjarnarlandi    0,00    0,00    0,00
12       Eyjólfur Þorsteinsson

   Hraðsuðuketill frá Borgarnesi    0,00    0,00    0,00
13       Bjarni Bjarnason

   Dís frá Þóroddsstöðum    0,00    0,00    0,00

150 m skeið
1       Guðmundur Björgvinsson

   Perla frá Skriðu    15,52    14,98    7,02
2       Ragnar Tómasson

   Gletta frá Bringu    0,00    15,12    6,88
3       Jakob Svavar Sigurðsson

   Funi frá Hofi    15,13    15,13    6,87
4       Sigurður Óli Kristinsson

   Gletta frá Fákshólum    15,36    15,36    6,64
5       Teitur Árnason

   Veigar frá Varmalæk    15,57    15,42    6,58
6       Eyvindur Hrannar Gunnarsson

   Lilja frá Dalbæ    16,52    15,73    6,27
7       Þráinn Ragnarsson

   Gassi frá Efra-Seli    0,00    15,73    6,27
8       Flosi ólafsson

   Tumi frá Borgarhóli    15,87    15,87    6,13
9       Bergur Jónsson

   Minning frá Ketilsstöðum    15,90    15,90    6,10
10       Bjarni Bjarnason

   Hrund frá Þóroddsstöðum    0,00    15,99    6,01
11       Birgitta Bjarnadóttir

   Vatnar frá Gullberastöðum    0,00    16,00    6,00
12       Fjölnir Þorgeirsson

   Dúa frá Forsæti    16,32    16,21    5,79
13       Arnar Bjarki Sigurðarson

   Birtingur frá Bólstað    16,25    16,25    5,75
14       Eyvindur Hrannar Gunnarsson

   Ársól frá Bakkakoti    16,28    16,28    5,72
15       Páll Bragi Hólmarsson

   Hula frá Miðhjáleigu    16,43    16,43    5,57
16       Kristinn Jóhannsson

   Óðinn frá Efsta-Dal I    0,00    16,92    5,08
17       Gústaf Ásgeir Hinriksson

   Fálki frá Tjarnarlandi    0,00    17,25    4,75
18       Valdimar Bergstað

   Máni frá Djúpárbakka    0,00    0,00    0,00
19       Þráinn Ragnarsson

   Skilir frá Mosfellsbæ    0,00    0,00    0,00
20       Eyjólfur Þorsteinsson

   Vera frá Þóroddsstöðum    0,00    0,00    0,00

100 m skeið
1       Eyjólfur Þorsteinsson

   Spyrna frá Vindási    7,81    7,81    6,98
2       Daníel Ingi Smárason

   Hörður frá Reykjavík    7,84    7,84    6,93
3       Birgitta Bjarnadóttir

   Vatnar frá Gullberastöðum    7,92    7,92    6,80
4       Artemisia Bertus

   Dynfari frá Steinnesi    8,23    7,93    6,78
5       Davíð Jónsson

   Irpa frá Borgarnesi    8,03    7,93    6,78
6       Teitur Árnason

   Korði frá Kanastöðum    7,96    7,96    6,73
7       Sigurður Sæmundsson

   Spori frá Holtsmúla 1    8,31    8,01    6,65
8       Daníel Ingi Smárason

   Blængur frá Árbæjarhjáleigu II    8,21    8,05    6,58
9       Sigurður Óli Kristinsson

   Arfur frá Ásmundarstöðum    0,00    8,11    6,48
10       Olil Amble

   Flugnir frá Ketilsstöðum    8,55    8,12    6,47
11       Guðmundur Björgvinsson

   Gjálp frá Ytra-Dalsgerði    0,00    8,19    6,35
12       Bergur Jónsson

   Minning frá Ketilsstöðum    8,61    8,33    6,12
13       Sigurður Óli Kristinsson

   Tvistur frá Skarði    8,48    8,48    5,87
14       Eyvindur Hrannar Gunnarsson

   Lilja frá Dalbæ    0,00    8,50    5,83
15       Sigursteinn Sumarliðason

   Everest frá Borgarnesi    8,53    8,53    5,78
16       Gústaf Ásgeir Hinriksson

   Fálki frá Tjarnarlandi    0,00    8,62    5,63
17       Arnar Bjarki Sigurðarson

   Snarpur frá Nýjabæ    0,00    8,68    5,53
18       Sigurjón Pálmi Einarsson

   Guðfinna frá Kirkjubæ    9,03    8,78    5,37
19       Einar Öder Magnússon

   Vinkona frá Halakoti    8,82    8,82    5,30
20       Sigurður S Pálsson

   skemill frá Dalvík    0,00    8,85    5,25
21       Óskar Sæberg

   Gletta frá Fákshólum    8,90    8,90    5,17
22       Jóhann Valdimarsson

   Askur frá Efsta-Dal I    0,00    8,90    5,17
23       Guðjón Sigurðsson

   Nn frá Djúpadal    0,00    9,03    4,95
24       Kristinn Jóhannsson

   Óðinn frá Efsta-Dal I    9,04    9,04    4,93
25       Óli Pétur Gunnarsson

   Hlýja frá Litlu-Sandvík    9,26    9,26    4,57
26       Guðmann Unnsteinsson

   Flipi frá Haukholtum    9,32    9,32    4,47
27       Kristbjörg Kristinsdóttir

   Felling frá Hákoti    0,00    9,36    4,40
28       Ómar Ingi Ómarsson

   Kletta frá Hvítanesi    0,00    10,51    2,48
29       Valdimar Bergstað

   Prins frá Efri-Rauðalæk    0,00    0,00    0,00
30       Valdimar Bergstað

   Baugur frá Efri-Rauðalæk    0,00    0,00    0,00
31       Svanhvít Kristjánsdóttir

   Alvar frá Halakoti    0,00    0,00    0,00
32       Eyvindur Hrannar Gunnarsson

   Ársól frá Bakkakoti    0,00    0,00    0,00
33       Þóranna Másdóttir

   Hrefna frá Dalbæ    0,00    12,07    0,00
34       Ragnar Tómasson

   Isabel frá Forsæti    0,00    0,00    0,00
35       Sigurður Sigurðarson

   Drift frá Hafsteinsstöðum    0,00    0,00    0,00
36       Bjarni Bjarnason

   Hera frá Þóroddsstöðum    0,00    0,00    0,00