Glæsilegu gæðingamóti Sörla og Sóta var að ljúka

Mynd / www.dalli.is

02.06.2012 - 22:49
Glæsilegu gæðingamóti Sörla og Sóta var að ljúka rétt í þessu með glæsilegum sýningum í frábæru veðri og umhverfi á Sörlastöðum. Úrslit eru eftirfarandi:
 
Tölt úrslit
1 Eyjólfur Þorsteinsson / Ari frá Síðu 7,33  
2 Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla 7,22  
3 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 7,11  
4 Sigríður Pjetursdóttir / Sjóður frá Sólvangi 6,94  
5 Bjarni Sigurðsson / Snælda frá Svignaskarði 6,78  

Ungmenni úrslit
1 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hlýr frá Breiðabólsstað 8,48 
2 Alexandra Ýr Kolbeins / Lyfting frá Skrúð 8,32  Sóti
3 Anton Haraldsson / Glóey frá Hlíðartúni 8,26 
4 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 8,25 
5 Skúli Þór Jóhannsson / Trilla frá Þjórsárbakka 8,23 
6 Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 8,16 
7 Ásta Björnsdóttir / Ás frá Ólafsvöllum 8,13 
8 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Loki frá Dallandi 3,26 

unghross úrslit
1. Anna Björk Ólafsdóttir og Mirra frá Stafholti 8,46
2. Lena Zielinski og Glódís frá Þjórsárbakka 8,30
3. Hekla Katarina Kristinsdóttir og Vigdís frá Hafnarfirði 8,29
4. Snorri Dal og Hrafnþyrnir frá Langholtsparti 8,26
5. Pernille Möller og Styrjöld frá Þjórsárbakka 8,23

Unglingar úrslit
1 Brynja Kristinsdóttir / Bárður frá Gili 8,70 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 8,49 
3 Glódís Helgadóttir / Geisli frá Möðrufelli 8,45 
4 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 8,31 
5 Finnur Árni Viðarsson / Áróra frá Seljabrekku 8,24 
6 Þorvaldur Skúli Skúlason / Andvari frá Reykjavík 7,96 
7 Jónína Valgerður Örvar / Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum 7,95 
8 Berglind Birta Jónsdóttir / Baugur frá Holtsmúla 1 7,88  Sóti
9 Ólafía María Aikman / Ljúfur frá Brúarreykjum 7,73   Sóti

Úrslit barnaflokkur
1 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir / Sjarmur frá Heiðarseli 8,49 
2 Viktor Aron Adolfsson / Leikur frá Miðhjáleigu 8,41 
3 Patrekur Örn Arnarsson / Perla frá Gili 8,39  Sóti
4 Aníta Rós Róbertsdóttir / Hrólfur frá Hrólfsstöðum 8,27 
5 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Neisti frá Leiðólfsstöðum 8,26 
6 Jónas Aron Jónasson / Gabríel frá Hafnarfirði 8,21 
7 Margrét Lóa Björnsdóttir / Íslandsblesi frá Dalvík 8,16 Sóti
8 Sigríður Helga Skúladóttir / Kvika frá Möðruvöllum 8,05 
9 Katla Sif Snorradóttir / Glúmur frá Svarfhóli 0,00 

100 m skeið
1 Eyjólfur Þorsteinsson
   Spyrna frá Vindási 7,43
2 Daníel Ingi Smárason
   Blængur frá Árbæjarhjáleigu II 7,83
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir
   Birta frá Suður-Nýjabæ 7,99
4 Skúli Þór Jóhannsson
   Birta frá Þverá 8,65
5 Smári Adolfsson
   Virðing frá Miðdal 8,95
6 Finnur Bessi Svavarsson
   Hraðsuðuketill frá Borgarnesi 9,36
7 Adolf Snæbjörnsson
   Særekur frá Torfastöðum 10,23
8 Daníel Ingi Smárason
   Hörður frá Reykjavík 0

B-flokkur úrslit
1 Brynglóð frá Brautarholti / Ólafur Ásgeirsson 8,62 
2 Stígur frá Halldórsstöðum / Vigdís Matthíasdóttir 8,52 
3 Gustur frá Stykkishólmi / Snorri Dal 8,49 
4 Hamborg frá Feti / Edda Rún Ragnarsdóttir 8,46 
5 Glanni frá Hvammi III / Adolf Snæbjörnsson 8,45 
6 Búri frá Feti / Eyjólfur Þorsteinsson 8,41 
7 Vígar frá Vatni / Magnús Ármannsson 8,33  Sóti
8 Jór frá Selfossi / Friðdóra Friðriksdóttir 8,23

B-flokkur áhugamenn úrslit
1. Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kiljuholti 8,41
2. Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 8,37
3. Smári Adolfsson / Eldur frá Kálfholti8,34
4. Kristján Baldurson / Kappi frá Syðra-Garðshorni 8,29
5. Bjarni Sigurðsson / Reitur frá Ólafsbergi 8,22
6. Pálmi Adolfsson / Glæsir frá Snorrastöðum 8,18
7. Valka Jónsdóttir / Mylla frá Grimsstöðum 7,93
8. Gylfi Örn Gylfason / Gammur frá Miklabæ 7,91

A-flokkur áhugamenn úrslit
1. Steinþór Freyr Steinþórsson / Náttvör frá Hamrahóli 8,30
2. Sigðurður Gunnar Markússon / Þytur frá Sléttu 8,27
3. Kristín Ingólfsdóttir / Óður frá Hafnarfirði 8,26
4. Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Falur frá Skammbeinsstöðum 3 8,23
5. Pálmi Adolfsson / Svarti Pétur frá Langholtsparti 8,23
6. Atli Már Ingólfsson / Ylur frá Hömrum 8,17
7. Brynja Kristinsdóttir / Blúnda frá Arakoti 8,07
8. Margrét G. Thoroddsen / Fróði frá Efri-Rauðalæk 7,58

A-flokkur úrslit
1 Grunnur frá Grund II / Sigursteinn Sumarliðason 8,70 
2 Sálmur frá Halakoti / Atli Guðmundsson 8,63 
3 Haukur frá Ytra-Skörðugili II / Sindri Sigurðsson 8,54 
4 Vikar frá Torfastöðum / Friðdóra Friðriksdóttir 8,54 
5  Máni frá Hvoli / Eyjólfur Þorsteinsson 8,42 
6  Nói frá Garðsá / Berglind Rósa Guðmundsdóttir 8,42 
7  Gleði frá Hafnarfirði / Daníel Ingi Smárason  8,42 
 
 Minnum á uppskeruhátíðina í kvöld á Sörlastöðum - húsið opnar kl. 22:00.