Niðurstöður fyrri umferðar í yngri-flokkum á úrtökumóti Sleipnis,Ljúfs og Háfeta

02.06.2012 - 09:08
Fyrri umferð í yngri-flokkum á úrtökumóti Sleipnis,Ljúfs og Háfeta er lokið. Við hefjum keppni stundvíslega í B-flokki á morgun klukkan 08:00.
 
Minnum keppendur á að rásröð snýst við í öllum flokkum á morgun, litlar sem engar afskráningar hafa borist í dómskúr og reiknum við því við sterkri keppni í fyrramálið. Klukkan 17:00 á morgun hefst svo glæsilegt og firnasterkt töltmót netparta ehf þar sem 100.þúsund króna peningaverðlaun eru í boði fyrir efsta sætið.

Hér er dagskrá morgundagsins
Laugardagur                   
08:00 B-flokkur 1-30
A-flokkur 1-15
Hádegishlé 30 mín
    A-flokkur 15-30
                Barnaflokkur 1-16
    Unglingaflokkur 1-13
    Ungmennaflokkur 1-13
Töltmót Netparta Ehf
17:00 Forkeppni í tölti 1-36
    Matarhlé 30 mín
    B-úrslit
    A-úrslit


Ungmennaflokkur
1       Arnar Bjarki Sigurðarson / Kaspar frá Kommu    8,51
2       Oddur Ólafsson / Lyfting frá Þykkvabæ I    8,27
3       Ragna Helgadóttir / Skerpla frá Kjarri    8,21
4       Guðbjörn Tryggvason / Blær frá Hlemmiskeiði 2    8,20
5       Guðbjörn Tryggvason / Hvítá frá Oddgeirshólum 4    8,04
6       Viktor Elís Magnússon / Hrappur frá Efri-rú    7,94
7       Arnfríður Tanja Hlynsdóttir / Nöf frá Njálsstöðum    7,89
8       Arnfríður Tanja Hlynsdóttir / Reynir frá V-Stokkseyrarseli    7,84
9       Eggert Helgason / Spói frá Kjarri    7,81
10       Fanny Segerberg / Hervar frá Hallanda 2    7,75
11       Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir / Óskar frá Hafnarfirði    7,64
12       Kristín Hanna Bergsdóttir / Rakel frá Hvammi    7,39

Unglingaflokkur
1       Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti    8,42
2       Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti    8,28
3       Hjördís Björg Viðjudóttir / Perla frá Langholti II    8,25
4       Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum    8,21
5       Þorgils Kári Sigurðsson / Hróður frá Kolsholti 2    8,12
6       Hildur G. Benediktsdóttir / Ómur frá Hjaltastöðum    8,07
7       Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli    8,00
8       Sigríður Óladóttir / Dökkvi frá Ingólfshvoli    7,98
9       Þorgils Kári Sigurðsson / Móalingur frá Kolsholti 2    7,87
10       Ingi Björn Leifsson / Eldur frá Efri-Hömrum    7,73
11       Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum    7,62
12       Þórólfur Sigurðsson / Stígandi frá Torfufelli    7,14
13       Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1    0,00

Barnaflokkur
1       Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík    8,76
2       Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal    8,48
3       Ásta Margrét Jónsdóttir / Spölur frá Hafsteinsstöðum    8,37
4       Vilborg Hrund Jónsdóttir / Jódís frá Höfðabrekku    8,36
5       Kolbrún Björk Ágústsdóttir / Dáð frá Meiri-Tungu 3    8,20
6       Sólveig Ágústa Ágústsdóttir / Aþena frá Gýgjarhóli    8,20
7       Katrín Eva Grétarsdóttir / Flinkur frá Vogsósum 2    8,16
8       Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Von frá Mið-Fossum    8,09
9       Katrín Eva Grétarsdóttir / Gnýr frá Árbæ    8,08
10       Unnur Lilja Gísladóttir / Sölvi frá Þjótanda    7,97
11       Kári Kristinsson / Hreyfill frá Fljótshólum 3    7,96
12       Sólveig Erla Oddsdóttir / Atli frá Skógarkoti    7,94
13       Þórunn Ösp Jónasdóttir / Ösp frá Litlu-Sandvík    7,88
14       Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd    7,82
15       Embla Sól Arnarsdóttir / Ýmir frá Bakka    7,81
16       Dagbjört Skúladóttir / Luxus frá Eyrarbakka    7,35
17       Sólveig Ágústa Ágústsdóttir / Mökkur frá Litlu-Sandvík    0,00