Úrslit úr Töltmóti Netparta ehf

02.06.2012 - 22:45
Glæsilegt Töltmót Netparta ehf fór fram í blíðskaparveðri á Brávöllum Selfossi í kvöld, glæsileg hross voru mætt til leiks og mikið líf í brekkunni.
 
 Að miklu var að vinna því sá sem hreppti efsta sætið hlaut 100 þúsund króna verðalauna fé en efstir eftir A-úrslit voru jafnir þeir Janus Halldór Eiríksson og Barði frá Laugarbökkum og Viðar Ingólfsson og Töfri frá Kjartansstöðum svo fór að dómarar þurfu að gefa sætaröðun og fór það svo að Janus vann á einum dómara.

A-Úrslit
1       Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum    7,89
2       Viðar Ingólfsson / Töfri frá Kjartansstöðum    7,89
3       Sigurður Óli Kristinsson / Þöll frá Heiði    7,72
4       Rakel Natalie Kristinsdóttir / Vígar frá Skarði    7,39
5       Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi    7,28
6       Jón Þorberg Steindórsson / Tíbrá frá Minni-Völlum    7,17

B-úrslit
1       Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi    7,56
2       Hallgrímur Birkisson / Svali frá Feti    7,50
3       Kjartan Guðbrandsson / Svalvör frá Glæsibæ    7,28
4       Eyrún Ýr Pálsdóttir / Hreimur frá Flugumýri II    7,11
5       Hekla Katharína Kristinsdóttir / Klængur frá Skálakoti    6,78







Forkeppni
1       Viðar Ingólfsson / Töfri frá Kjartansstöðum    7,70
2-3       Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti    7,43
2-3       Sigurður Óli Kristinsson / Þöll frá Heiði    7,43
4       Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum    7,37
5       Rakel Natalie Kristinsdóttir / Vígar frá Skarði    7,30
6       Jón Þorberg Steindórsson / Tíbrá frá Minni-Völlum    7,27
7       Fanney Guðrún Valsdóttir / Fókus frá Sólheimum    7,23
8-9       Hallgrímur Birkisson / Svali frá Feti    7,13
8-9       Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum    7,13
10       Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi    7,00
41225       Lena Zielinski / Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2    6,93
41225       Lena Zielinski / Njála frá Velli II    6,93
13-14       Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Svartnir frá Miðsitju    6,80
13-14       Kjartan Guðbrandsson / Svalvör frá Glæsibæ    6,80
15-16       Hekla Katharína Kristinsdóttir / Klængur frá Skálakoti    6,73
15-16       Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Kolbrún frá Efri-Gegnishólum    6,73
17       Eyrún Ýr Pálsdóttir / Hreimur frá Flugumýri II    6,67
18       Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Gerður frá Laugarbökkum    6,63
19-21       Hans Þór Hilmarsson / Orka frá Bólstað    6,50
19-21       Steindór Guðmundsson / Elrir frá Leysingjastöðum    6,50
19-21       Guðmann Unnsteinsson / Breyting frá Haga I    6,50
22       Ingimar Baldvinsson / Fáni frá Kílhrauni    6,40
23       Ómar Ingi Ómarsson / Örvar frá Sauðanesi    6,30
24       Gústaf Loftsson / Ringó frá Kanastöðum    5,57
25       Þóranna Másdóttir / Rosti frá Dalbæ    5,50
26       Guðmann Unnsteinsson / Prins frá Langholtskoti    5,37
27       Elín Urður Hrafnberg / Garri frá Gerðum    4,60