Úrtaka Geysis, Sóta, Loga og Trausta

Úrslit úr forkeppnum allra flokka

09.06.2012 - 22:15
Forkeppni er lokið á úrtöku Geysis, Sóta, Loga og Trausta. Dagskrá morgundagsins hefst á ungmennaflokki klukkan 08.00.
 
Dagskrá sunnudags.
08:00 Ungmennaflokkur.
10:00 B-flokkur
12:30 Matarhlé
13:30 Barnaflokkur
14:30 Unglingaflokkur
16:30 Kaffihlé
17:00 A-flokkur
 
A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Fláki frá Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson   Brúnn/milli- tvístjörnótt   Smári 8,69
2 Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Guðmundur Björgvinsson   Grár/brúnn skjótt   Geysir 8,60
3 Fróði frá Staðartungu Sigurður Sigurðarson   Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 8,56
4 Frægur frá Flekkudal Sólon Morthens   Grár/brúnn einlitt   Logi 8,55
5 Skuggi frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson   Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,48
6 Lotta frá Hellu Hans Þór Hilmarsson   Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,47
7 Hringur frá Skarði Hekla Katharína Kristinsdóttir   Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,43
8 Dimmir frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir   Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,42
9 Brestur frá Lýtingsstöðum Jóhann G. Jóhannesson   Rauður/milli- skjótt   Geysir 8,42
10 Rammi frá Búlandi Ólafur Þórðarson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 8,40
11 Týr frá Litla-Dal Valdimar Bergstað   Brúnn/milli- einlitt   Logi 8,40
12 Svali frá Tjörn Sólon Morthens   Moldóttur/d./draug einlitt   Logi 8,37
13 Heimur frá Votmúla 1 Ólafur Ásgeirsson   Brúnn/dökk/sv. einlitt   Geysir 8,37
14 Björt frá Bakkakoti Elvar Þormarsson   Bleikur/fífil- stjörnótt   Geysir 8,36
15 Prins frá Langholtskoti Guðmann Unnsteinsson   Jarpur/ljós einlitt   Smári 8,34
16 Flipi frá Haukholtum Guðmann Unnsteinsson   Rauður/milli- tvístjörnótt   Smári 8,34
17 Ársæll frá Hemlu II Vignir Siggeirsson   Brúnn/mó- einlitt   Geysir 8,29
18 Vörður frá Strandarhjáleigu Sigursteinn Sumarliðason   Rauður/milli- einlitt   Geysir 8,29
19 Friðrik frá Akureyri Jón Herkovic   Leirljós/Hvítur/milli- bl... Geysir 8,03
20 Elding frá Laugarvatni Bjarni Bjarnason   Rauður/milli- blesótt glófext Trausti 7,91
21 Stormur frá Reykholti Bjarni Birgisson   Jarpur/rauð- einlitt   Smári 7,85
22 Gustur frá Efsta-Dal II Jón Herkovic   Jarpur/dökk- einlitt   Geysir 7,84
23 Kórall frá Lækjarbotnum Teitur Árnason   Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,67

BARNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg María Ísleifsdóttir   Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,68
2 Annika Rut Arnardóttir   Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt   Geysir 8,42
3 María Ársól Þorvaldsdóttir   Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt   Geysir 8,17
4 Rósa Kristín Jóhannesdóttir   Blökk frá Friðheimum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Logi 8,11
5 Sigríður Magnea Kjartansdóttir   Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt   Logi 8,08
6 Sigurlin F Arnarsdóttir   Jörundur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,06
7 Guðbjörg Viðja Antonsdóttir   Aþena frá Feti Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,03
8 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir   Tvistur frá Nýjabæ Rauður/ljós- tvístjörnótt   Geysir 7,98
9 Aron Ernir Ragnarsson   Þyrnir frá Garði Brúnn/milli- einlitt   Smári 7,90
10 Guðni Steinarr Guðjónsson   Alsýn frá Árnagerði Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 7,42
11 Sölvi Freyr Freydísarson   Hrifning frá Brú Jarpur/milli- einlitt   Logi 7,27
12 Natan Freyr Morthens   Spónn frá Hrosshaga Rauður/milli- einlitt   Logi 7,08
13 Rikka Sigríksdóttir   Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum Moldóttur/ljós- einlitt   Geysir 7,08
 
UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir   Blæja frá Háholti Jarpur/dökk- einlitt   Geysir 8,64
2 Sólrún Einarsdóttir   Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt   Geysir 8,49
3 Dagbjört Hjaltadóttir   Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,41
4 Róbert Bergmann   Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 8,39
5 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir   Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... Smári 8,37
6 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir   Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt   Geysir 8,36
7 Dorothea Ármann   Bríet frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Logi 8,27
8 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir   Forseti frá Vorsabæ II Jarpur/ljós einlitt   Smári 8,23
9 Vilborg Rún Guðmundsdóttir   Ísak frá Ytri-Bægisá II Rauður/milli- skjótt   Logi 8,21
10 Helga Þóra Steinsdóttir   Straumur frá Lambhaga Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,17
11 Marta Margeirsdóttir   Frumherji frá Kjarnholtum I Bleikur/álóttur einlitt   Logi 8,16
12 Katrín Sigurgeirsdóttir   Leó frá Hábæ Brúnn/milli- einlitt   Logi 8,10
13 Guðjón Örn Sigurðsson   Gola frá Skollagróf Jarpur/milli- stjörnótt   Smári 8,06
14 Sigurður Smári Davíðsson   Hespa frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/milli- blesótt   Geysir 8,03
15 Ómar Högni Guðmarsson   Snót frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,99
16 Eygló Arna Guðnadóttir   Þjótandi frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- skjótt   Geysir 7,99
17-18 Dorothea Ármann   Njála frá Efsta-Dal II Rauður/milli- stjörnótt   Logi 7,92
17-18 Björgvin Ólafsson   Birta frá Hrepphólum Bleikur/álóttur einlitt   Smári 7,92
19 Anna Guðrún Þórðardóttir   Fáni frá Kanastöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,89
20 Katrín Sigurgeirsdóttir   Bliki frá Leysingjastöðum II Bleikur/fífil/kolóttur st... Logi 7,87
21 Halldór Þorbjörnsson   Hrífandi frá Hrafnagili Brúnn/milli- skjótt   Trausti 7,74
22 Finnur Jóhannesson   Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt   Logi 7,70
23 Marta Margeirsdóttir   Viðja frá Brú Brúnn/milli- einlitt   Logi 7,64
24 Helgi Valdimar Sigurðsson   Hending frá Skollagróf Jarpur/dökk- einlitt   Smári 7,54
25 Guðmundur Hreinn Grétarsson   Hökull frá Seli Brúnn Geysir 7,34


Forkeppni í B flokki

 B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Dögg frá Steinnesi Ólafur Ásgeirsson   Grár/rauður einlitt   Smári 8,63
2 Eldjárn frá Tjaldhólum Halldór Guðjónsson   Rauður/milli- einlitt   Geysir 8,63
3 Glaðdís frá Kjarnholtum I Guðmundur Björgvinsson   Rauður/milli- einlitt   Logi 8,60
4 Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson   Grár/rauður einlitt   Geysir 8,58
5 Blæja frá Lýtingsstöðum Sigurður Sigurðarson   Rauður/milli- blesa auk l... Geysir 8,53
6 Stígandi frá Stóra-Hofi Ólafur Ásgeirsson   Jarpur/rauð- einlitt   Smári 8,53
7 Gæfa frá Kálfholti Ísleifur Jónasson   Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,53
8 Sóllilja frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir   Bleikur/fífil- blesótt   Geysir 8,50
9 Esja frá Kálfholti Ísleifur Jónasson   Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,50
10-11 Möller frá Blesastöðum 1A Helga Una Björnsdóttir   Bleikur/álóttur einlitt   Smári 8,49
10-11 Brana frá Miðhúsum Sigurður Óli Kristinsson   Jarpur/dökk- einlitt   Geysir 8,49
12 Gaumur frá Dalsholti Guðmundur Björgvinsson   Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Logi 8,47
13 Orka frá Bólstað Hans Þór Hilmarsson   Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 8,43
14 Háfeti frá Miðkoti Ólafur Þórisson   Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,43
15 Barón frá Reykjaflöt Jakobína Agnes Valsdóttir   Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 8,41
16 Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski   Rauður/milli- einlitt   Geysir 8,39
17 Gráða frá Hólavatni Elvar Þormarsson   Rauður/ljós- einlitt glófext Geysir 8,39
18 Nýey frá Feti Anton Níelsson   Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,36
19 Melkorka frá Hemlu II Vignir Siggeirsson   Brúnn/milli- tvístjörnótt   Geysir 8,33
20 Breyting frá Haga I Guðmann Unnsteinsson   Brúnn/milli- einlitt   Smári 8,31
21 Glæsir frá Feti Sólon Morthens   Brúnn/milli- skjótt   Logi 8,31
22 Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski   Brúnn/mó- einlitt   Geysir 8,31
23 Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Brúnn/milli- einlitt   Smári 8,29
24 Töfrandi frá Árgerði Jón Herkovic   Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,29
25 Dagfari frá Miðkoti Katrín Sigurðardóttir   Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 8,28
26 Gyðja frá Vindási Jón Jónsson   Rauður/sót- stjörnótt   Geysir 8,27
27 Klakkur frá Blesastöðum 2A Hjörtur Magnússon   Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,17
28 Prúður frá Minni-Borg Sunna Maarit B Strandsten   Jarpur/milli- stjörnótt   Trausti 8,15
29 Sörli frá Hárlaugsstöðum Pernille Lyager Möller   Brúnn/milli- einlitt   Smári 8,11
30 Galdur frá Kaldbak Valdís Hermannsdóttir   Rauður/milli- einlitt   Geysir 8,08
31 Dropi frá Stóra-Dal Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir   Rauður/milli- blesótt   Trausti 8,02
32 Ólympía frá Breiðstöðum Nína Hrefna Lárusdóttir   Jarpur/dökk- einlitt   Trausti 7,81
33 Sörli frá Arabæ Hermann Þór Karlsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Smári 7,65
34 Ferill frá Nýjabæ Gunnar Egilsson   Brúnn/dökk/sv. einlitt   Smári 7,62

UNGMENNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir   Glíma frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 8,41
2 Elin Ros Sverrisdottir   Rakel frá Ásatúni Brúnn/mó- einlitt   Smári 8,36
3-4 Helena Aðalsteinsdóttir   Trausti frá Blesastöðum 1A Jarpur/rauð- einlitt   Smári 8,35
3-4 Rakel Natalie Kristinsdóttir   Hrist frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 8,35
5 Hjörvar Ágústsson   Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 8,30
6 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir   Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,24
7 Jón Óskar Jóhannesson   Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt   Logi 8,22
8 Hjörvar Ágústsson   Fáni frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 8,19
9 Klara Sif Ásmundsdóttir   Glódís frá Hvolsvelli Rauður/milli- blesótt   Geysir 8,17
10 Birgitta Bjarnadóttir   Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 8,17
11 Theodóra Jóna Guðnadóttir   Spenna frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,13
12 Birgitta Bjarnadóttir   Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt   Geysir 8,12
13 Emma Taylor   Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt   Geysir 8,04
14 Emil Fredsgaard Obelitz   Freymóður frá Feti Rauður/milli- blesótt   Geysir 8,02
15 Hrefna Rún Óðinsdóttir   Burkni frá Króki Brúnn/mó- einlitt   Geysir 8,01
16 Andrea Guðlaugsdóttir   Teikning frá Grímsstöðum Rauður/milli- blesótt   Geysir 7,97
17 Emil Fredsgaard Obelitz   Eyvör frá Feti Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,95
18 Bragi Viðar Gunnarsson   Bragur frá Túnsbergi Brúnn/milli- einlitt   Smári 7,92
19 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Sæhylur frá Stóru-Hildisey Bleikur/fífil- skjótt   Geysir 7,88
20 Hrafnhildur H Guðmundsdóttir   Orka frá Kálfhóli 2 Grár/bleikur einlitt   Geysir 7,87
21 Hrefna Rún Óðinsdóttir   Bylgja frá Króki Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 7,85
22 Kristbjörg Guðmundsdóttir   Blær frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt glófext Trausti 7,75
23 Emma Taylor   Hafþór frá Ármóti Rauður/milli- einlitt   Geysir 7,73
24 Anna Isaksen   Marion frá Miðkoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 7,71
25 Helgi Vigfús Valgeirsson   Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt   Geysir 7,68