Úrslit úrtöku og gæðingamóts Þyts 2012

11.06.2012 - 06:15
Úrtöku fyrir landsmót og gæðingamóti Þyts lauk í gær á A-flokki gæðinga. Á laugardag var keppti í forkeppni í öllum greinum, skeiði og endað á úrslitum í tölti.
 
Knapi mótsins var Karítas Aradóttir.
Glæsilegasti hestur mótsins var Kafteinn frá Kommu.
Hæst dæmda hryssa mótsins var Sif frá Söguey.

Barnaflokkur:
1    Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 8,33
2    Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 8,26
3    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Næmni frá Grafarkoti 8,14

Unglingaflokkur:
1    Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti 8,37
2    Aron  Orri Tryggvason / Stúdent frá Gauksmýri 8,28
3    Kristófer Smári Gunnarsson / Krapi frá Efri-Þverá 8,20
4    Helga Rún Jóhannsdóttir / Prins frá Hesti 8,18
5    Eydís Anna Kristófersdóttir / Spyrna frá Syðri Reykjum 8,09

Ungmennaflokkur:

1    Jóhannes Geir Gunnarsson / Nepja frá Efri-Fitjum 8,35
2    Fríða Marý Halldórsdóttir / Geisli frá Efri-Þverá 8,25
3    Jónína Lilja Pálmadóttir / Greipur frá Syðri-Völlum 8,21
4    Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Glófaxi frá Kópavogi 8,08

B-flokkur

1    Kristófer frá Hjaltastaðahvammi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,55
2    Grettir frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,53
3    Sveipur frá Miðhópi / Tryggvi Björnsson 8,49
4    Dröfn frá Höfðabakka / Sverrir Sigurðsson 8,37
5    Brúney frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,36

A-flokkur

1    Kafteinn frá Kommu / Tryggvi Björnsson 8,60
2    Frabín frá Fornusöndum / Jóhann Magnússon 8,44
3    Álfrún frá Víðidalstungu II / Ísólfur Líndal Þórisson 8,38
4    Hera frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,23
5    Svipur frá Syðri-Völlum / Ingunn Reynisdóttir 8,17


Tölt 1. flokkur

1    Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II 7,50
2     Fanney Dögg Indriðadóttir / Grettir frá Grafarkoti 7,33 
3     Herdís Einarsdóttir / Brúney frá Grafarkoti 6,33 
4     Vigdís Gunnarsdóttir / Sögn frá Lækjamóti 6,33
5     Þórhallur Magnús Sverrisson / Rest frá Efri-Þverá 5,94

100 m skeið
1  James Bóas Faulkner og Flugar frá Barkarstöðum tími  8,90
2  Jóhann Magnússon og Hvirfill frá Bessastöðum tími 8,90
3  Jóhann Magnússon og Hera frá Bessastöðum tími 9,62
4  Magnús Ásgeir Elíasson og Daði frá Stóru-Ásgeirsá tími 10,15

Forkeppni B-flokkur:

1 Kristófer frá Hjaltastaðahvammi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,42
2 Kvaran frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson 8,41
3 Sif frá Söguey / Tryggvi Björnsson 8,34
4 Brúney frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,27
5 Sveipur frá Miðhópi / Tryggvi Björnsson 8,26
6-7 Dröfn frá Höfðabakka / Sverrir Sigurðsson 8,25
6-7 Grettir frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,25
8 Vottur frá Grafarkoti / Kolbrún Stella Indriðadóttir 8,17
9 Vág frá Höfðabakka / Þórhallur Magnús Sverrisson 7,67

Forkeppni A-flokkur:

1 Kafteinn frá Kommu / Tryggvi Björnsson 8,36
2 Frabín frá Fornusöndum / Jóhann Magnússon 8,34
3 Álfrún frá Víðidalstungu II / Ísólfur Líndal Þórisson 8,28
4 Unun frá Vatnshömrum / Jóhann Magnússon 8,15
5 Hera frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,12
6 Skyggnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,07
7 Svipur frá Syðri-Völlum / Ingunn Reynisdóttir 8,06
8 Diljá frá Höfðabakka / Sverrir Sigurðsson 8,04
9 Daði frá Stóru-Ásgeirsá / Magnús Ásgeir Elíasson 7,97
10 Kveikur frá Sigmundarstöðum / Sigríður Ása Guðmundsdóttir 7,94
11 Alúð frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson 7,73
12 Lykill frá Syðri-Völlum / Pálmi Geir Ríkharðsson 7,56