Loki frá Selfossi stendur efstur eftir forkeppni í B flokki á Landsmóti

Loki og Siggi Sig / Mynd Jón Helgi / Hófapressan

25.06.2012 - 15:15
Loki frá Selfossi stendur efstur eftir forkeppni í B flokki á Landsmóti með 8,95. Krít frá Miðhjáleigu og Leó Geir eru í öðru sæti með 8,92 og Hrímnir frá Ósi og Guðmundur Björgvinsson eu í því þriða með 8,88.
 
1           Loki frá Selfossi / Sigurður Sigurðarson        8,95    
2           Krít frá Miðhjáleigu / Leó Geir Arnarson        8,92    
3           Hrímnir frá Ósi / Guðmundur Björgvinsson        8,88    
4           Álfur frá Selfossi / Christina Lund        8,82    
5           Hlekkur frá Þingnesi / Eyjólfur Þorsteinsson        8,74    
6           Glóðafeykir frá Halakoti / Einar Öder Magnússon        8,71    
41098           Klerkur frá Bjarnanesi 1 / Eyjólfur Þorsteinsson        8,69    
41098           Frakkur frá Laugavöllum / Berglind Ragnarsdóttir        8,69    
9           Sveigur frá Varmadal / Hulda Gústafsdóttir        8,68    
10           Eldjárn frá Tjaldhólum / Halldór Guðjónsson        8,67    
11           Dalur frá Háleggsstöðum / Barbara Wenzl        8,67    
12           Fura frá Enni / Árni Björn Pálsson        8,65    
13           Dögg frá Steinnesi / Ólafur Ásgeirsson        8,64    
14           Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu / Anna S. Valdemarsdóttir        8,62    
15           Dáti frá Hrappsstöðum / John Sigurjónsson        8,61    
16-17           Njáll frá Friðheimum / Hinrik Bragason        8,59    
16-17           Gáski frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon        8,59    
18           Möller frá Blesastöðum 1A / Helga Una Björnsdóttir        8,59    
19           Bliki annar frá Strönd / Lena Zielinski        8,58    
20           Freyðir frá Leysingjastöðum II / Ísólfur Líndal Þórisson        8,58    
21           Segull frá Mið-Fossum 2 / Viðar Ingólfsson        8,57    
22           Esja frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson        8,56    
23           Lukka frá Kálfsstöðum / Mette Mannseth        8,56    
24-25           Sleipnir frá Kverná / Jóhann Kristinn Ragnarsson        8,56    
24-25           Gaumur frá Dalsholti / Guðmundur Björgvinsson        8,56    
26           Stígandi frá Stóra-Hofi / Ólafur Ásgeirsson        8,55    
27           Hríma frá Þjóðólfshaga 1 / Sigurður Sigurðarson        8,55    
28           Jódís frá Ferjubakka 3 / Hulda Finnsdóttir        8,52    
29-30           Sóllilja frá Álfhólum / Sara Ástþórsdóttir        8,52    
29-30           Klængur frá Skálakoti / Vignir Siggeirsson        8,52    
31           Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 / Viðar Ingólfsson        8,51    
32           Ásgrímur frá Meðalfelli / Ragnheiður Samúelsdóttir        8,50    
33           Veigar frá Narfastöðum / Sölvi Sigurðarson        8,50    
34           Kappi frá Kommu / Mette Mannseth        8,49    
35           Roði frá Garði / Bjarni Jónasson        8,49    
36           Asi frá Lundum II / Jakob Svavar Sigurðsson        8,49    
37           Hlekkur frá Lækjamóti / Elvar Einarsson        8,48    
38           Óði Blesi frá Lundi / Sölvi Sigurðarson        8,48    
39           Kristófer frá Hjaltastaðahvammi / Ísólfur Líndal Þórisson        8,47    
40-41           Njála frá Velli II / Lena Zielinski        8,47    
40-41           Brana frá Miðhúsum / Sigurður Óli Kristinsson        8,47    
42           Háfeti frá Miðkoti / Ólafur Þórisson        8,47    
43           Grýta frá Garðabæ / Bylgja Gauksdóttir        8,46    
44           Svanur frá Tungu / Siguroddur Pétursson        8,46    
45           Kvaran frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson        8,45    
46           Glefsa frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir        8,44    
47-48           Spóla frá Brimilsvöllum / Siguroddur Pétursson        8,44    
47-48           Perla frá Syðra-Brekkukoti / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir        8,44    
49-50           Svali frá Þorlákshöfn / Fredrik Sandberg        8,43    
49-50           Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2 / Jón Ó Guðmundsson        8,43    
51           Stígur frá Halldórsstöðum / Vigdís Matthíasdóttir        8,43    
52           Punktur frá Varmalæk / Sigurður Vignir Matthíasson        8,43    
53           Gustur frá Stykkishólmi / Snorri Dal        8,42    
54           Þokki frá Efstu-Grund / Kristín Lárusdóttir        8,40    
55           Borði frá Fellskoti / Hugrún Jóhannesdóttir        8,40    
56           Stimpill frá Vatni / Tryggvi Björnsson        8,39    
57-59           Ófelía frá Holtsmúla 1 / Jakob Svavar Sigurðsson        8,39    
57-59           Klaki frá Blesastöðum 1A / Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir        8,39    
57-59           Dreyri frá Hjaltastöðum / Camilla Petra Sigurðardóttir        8,39    
60           Jór frá Selfossi / Friðdóra Friðriksdóttir        8,39    
61           Vígar frá Vatni / Snorri Dal        8,38    
62           Aldís frá Miðey / Albert Jónsson        8,38    
63           Júpiter frá Egilsstaðabæ / Nikólína Rúnarsdóttir        8,37    
64           Þerna frá Hlíðarenda / Erlingur Ingvarsson        8,36    
65           Stórval frá Lundi / Nikólína Rúnarsdóttir        8,35    
66           Glæsir frá Feti / Sólon Morthens        8,35    
67           Gangster frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson        8,35    
68-69           Glanni frá Hvammi III / Adolf Snæbjörnsson        8,33    
68-69           Hlýja frá Ásbrú / Jóhanna Margrét Snorradóttir        8,33    
70           Sif frá Söguey / Tryggvi Björnsson        8,32    
71           Fjarki frá Hólabaki / Ríkharður Flemming Jensen        8,32    
72           Búri frá Feti / Eyjólfur Þorsteinsson        8,32    
73           Bragur frá Seljabrekku / Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir        8,31    
74           Bergur frá Kolsholti 2 / Helgi Þór Guðjónsson        8,31    
75           Gutti Pet frá Bakka / Lilja Ósk Alexandersdóttir        8,31    
76           Neisti frá Oddsstöðum I / Jakob Svavar Sigurðsson        8,30    
77           Sleipnir frá Barði / Barbara Wenzl        8,30    
78           Fáfnir frá Hvolsvelli / Guðmundur Björgvinsson        8,29    
79           Hamborg frá Feti / Sigurður Vignir Matthíasson        8,27    
80           Skrámur frá Kirkjubæ / Sissel Tveten        8,26    
81           Hellingur frá Blesastöðum 1A / Halldóra H Ingvarsdóttir        8,25    
82           Kolfreyja frá Snartartungu / Halldór Sigurkarlsson        8,25    
83-84           Örvar frá Sauðanesi / Ómar Ingi Ómarsson        8,24    
83-84           Þráður frá Garði / Þórir Ásmundsson        8,24    
85           Logi frá Akureyri / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,23    
86           Þytur frá Húsavík / Líney María Hjálmarsdóttir        8,23    
87           Villimey frá Fornusöndum / Þorvarður Friðbjörnsson        8,20    
88           Prúður frá Minni-Borg / Sunna Maarit B Strandsten        8,16    
89           Gosi frá Lambastöðum / Guðmundur Margeir Skúlason        8,15    
90           Sindri frá Oddakoti / Vilhjálmur Þorgrímsson        8,13    
91           Týr frá Þverá II / Karen Líndal Marteinsdóttir        8,12    
92           Teinn frá Laugabóli / Ásta Márusdóttir        8,12    
93           Öngull frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,11    
94           Háfeti frá Litlu-Sandvík / Karen Sigfúsdóttir        8,01    
95           Hvinur frá Vorsabæ 1 / Baldvin Ari Guðlaugsson        7,99    
96           Ösp frá Akrakoti / Sigríður Sóldal        7,96    
97           Ari frá Síðu / Eyjólfur Þorsteinsson        0,00