Úrslit eftir forkeppni í Unglingaflokki á LM 2012

26.06.2012 - 18:10
Dagmar Öder Einarsdóttir stendur efst á Glódísi frá Halakoti með 8,70  eftir forkeppni í Unglingaflokki.
 
1           Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti        8,70    
2           Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti        8,68    
3           Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Blæja frá Háholti        8,64    
4           Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík        8,58    
5           Glódís Helgadóttir / Geisli frá Möðrufelli        8,56    
6           Rakel Jónsdóttir / Íkon frá Hákoti        8,55    
7           Brynja Kristinsdóttir / Bárður frá Gili        8,54    
8           Jóhanna Margrét Snorradóttir / Solka frá Galtastöðum        8,52    
9           Gústaf Ásgeir Hinriksson / Húmvar frá Hamrahóli        8,52    
10           Nína María Hauksdóttir / Kolfinna frá Efri-Rauðalæk        8,50    
41225           Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi        8,49    
41225           Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II        8,49    
13           Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti        8,49    
14           Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili        8,48    
15-16           Dagbjört Hjaltadóttir / Ymur frá Reynisvatni        8,47    
15-16           Hjördís Björg Viðjudóttir / Perla frá Langholti II        8,47    
17           Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili        8,45    
18           Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti        8,45    
19           Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum I        8,44    
20           Ágústa Baldvinsdóttir / Senjor frá Syðri-Ey        8,44    
21           Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi        8,43    
22           Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir / Smyrill frá Hellu        8,41    
23           Pierre Sandsten-Hoyos / Glaumur frá Vindási        8,38    
24-25           Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi        8,37    
24-25           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju        8,37    
26           Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum        8,36    
27           Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu        8,35    
28           Sólrún Einarsdóttir / Otti frá Skarði        8,35    
29-30           Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki        8,34    
29-30           Svandís Lilja Stefánsdóttir / Fiðla frá Breiðumörk 2        8,34    
31           Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði        8,32    
32           Gabríel Óli Ólafsson / Vikur frá Bakka        8,32    
33           Dorothea Ármann / Bríet frá Friðheimum        8,31    
34           Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2        8,31    
35           Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II        8,31    
36-37           Bryndís Rún Baldursdóttir / Vanadís frá Holtsmúla 1        8,30    
36-37           Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún        8,30    
38           Viktoría Gunnarsdóttir / Vígar frá Bakka        8,30    
39           Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II        8,30    
40           Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti        8,29    
41           Sigrún Rós Helgadóttir / Atlas frá Tjörn        8,27    
42           Axel Ásbergsson / Lomber frá Borgarnesi        8,27    
43           Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga        8,27    
44           Kristín Erla Benediktsdóttir / Stirnir frá Halldórsstöðum        8,26    
45           Þuríður Lillý Sigurðardóttir / Safír frá Sléttu        8,25    
46           Sigríður Óladóttir / Dökkvi frá Ingólfshvoli        8,25    
47           Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli        8,24    
48           Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi        8,24    
49-50           Marta Margeirsdóttir / Frumherji frá Kjarnholtum I        8,24    
49-50           Dagur Mar Sigurðsson / Bessi frá Björgum        8,24    
51           Páll Jökull Þorsteinsson / Hrókur frá Enni        8,23    
52           Þórey Guðjónsdóttir / Vísir frá Valstrýtu        8,23    
53           Finnur Árni Viðarsson / Áróra frá Seljabrekku        8,21    
54           Kristófer Smári Gunnarsson / Krapi frá Efri-Þverá        8,21    
55-56           Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti        8,21    
55-56           Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1        8,21    
57           Anna  Þöll Haraldsdóttir / Aða frá Króki        8,20    
58           Móeiður Kara Óladóttir / Nökkvi frá Efri-Brú        8,20    
59           Þóra Höskuldsdóttir / Steinar frá Sámsstöðum        8,19    
60           Ragna Vigdís Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli        8,18    
61-62           Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1        8,17    
61-62           Herborg Vera Leifsdóttir / Kraftur frá Votmúla 2        8,17    
63           Hildur G. Benediktsdóttir / Ómur frá Hjaltastöðum        8,17    
64           Sara Þorsteinsdóttir / Svipur frá Grund II        8,15    
65           Alexander Ísak Sigurðsson / Drymbill frá Brautarholti        8,15    
66-67           Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir / Hektor frá Hofi         8,13    
66-67           Eydís Sigurgeirsdóttir / Tíbrá frá Litla-Dal        8,13    
68           Aníta Lind Björnsdóttir / Syrpa frá Sperðli        8,12    
69           Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg        8,12    
70           Hlynur Óli Haraldsson / Lokkadís frá Sólheimum        8,11    
71           Helga Rún Jóhannsdóttir / Prins frá Hesti        8,11    
72           Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Vár frá Lækjamóti        8,10    
73           Fanney Pálsdóttir / Rambó frá Oddhóli        8,09    
74           Bára Steinsdóttir / Knörr frá Syðra-Skörðugili        8,08    
75           Ólafía María Aikman / Ljúfur frá Brúarreykjum        8,03    
76           Helga Þóra Steinsdóttir / Straumur frá Lambhaga        8,01    
77           Kristín Hermannsdóttir / Breki frá Kópavogi        7,97    
78           Eydís Arna Hilmarsdóttir / Rúbín frá Krossum 1        7,96    
79           Ragnheiður Petra Óladóttir / Rán frá Skefilsstöðum        7,94    
80           Matthías Már Stefánsson / Stormur frá Hamrahóli        7,93    
81           Stefanía Malen Halldórsdóttir / Farsæl frá Kýrholti        7,88    
82           Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf        7,85    
83           Haukur Marian Suska / Viðar frá Hvammi 2        7,82    
84           Stefán Berg Ragnarsson / Glamor frá Bakkagerði        7,80    
85           Jónína Valgerður Örvar / Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum        7,77    
86           Berglind Birta Jónsdóttir / Baugur frá Holtsmúla 1        7,74    
87           Borghildur  Gunnarsdóttir / Frosti frá Glæsibæ        7,46    
88           Helgi Valdimar Sigurðsson / Hending frá Skollagróf        6,70    
89           Þorvaldur Skúli Skúlason / Andvari frá Reykjavík        0,00