Úrslit úr forkeppni í A flokki á LM 2012, þriðjudagur

Mynd / www.dalli.is

Þórður og Fláki efstir

26.06.2012 - 13:50
Fláki frá Blesastöðum 1A og Þórður Þorgeirsson standa efstir eftir forkeppni í  A flokki með 8,79. Í öðru sæti er Frakkur frá Langholti og Atli Guðmundsson með 8,71  og  Fróði frá Staðartungu og Sigurður Sigurðarson í því þriðja með 8,69    
 
1           Fláki frá Blesastöðum 1A / Þórður Þorgeirsson        8,79    
2           Frakkur frá Langholti / Atli Guðmundsson        8,71    
3           Fróði frá Staðartungu / Sigurður Sigurðarson        8,69    
4           Stakkur frá Halldórsstöðum / Sigurbjörn Bárðarson        8,68    
5           Vafi frá Ysta-Mói / Magnús Bragi Magnússon        8,64    
6           Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Ólafsdóttir        8,64    
7           Lotta frá Hellu / Hans Þór Hilmarsson        8,61    
8           Skuggi frá Strandarhjáleigu / Elvar Þormarsson        8,60    
9           Hringur frá Fossi / Sigurður Vignir Matthíasson        8,59    
10           Gustur frá Gýgjarhóli / Guðmundur Björgvinsson        8,56    
11           Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti / Guðmundur Björgvinsson        8,56    
12           Kvistur frá Skagaströnd / Guðmundur Björgvinsson        8,56    
13           Greifi frá Holtsmúla 1 / Reynir Örn Pálmason        8,55    
14           Kraftur frá Efri-Þverá / Eyjólfur Þorsteinsson        8,55    
15           Dagur frá Strandarhöfði / Stefán Friðgeirsson        8,53    
16           Grunnur frá Grund II / Sigursteinn Sumarliðason        8,53    
17           Sálmur frá Halakoti / Atli Guðmundsson        8,52    
18           Hnokki frá Þúfum / Mette Mannseth        8,51    
19           Máttur frá Leirubakka / Sigurður Vignir Matthíasson        8,50    
20           Gjöll frá Skíðbakka III / Guðmundur Björgvinsson        8,50    
21           Sturla frá Hafsteinsstöðum / Hinrik Bragason        8,49    
22-23           Máni frá Hvoli / Eyjólfur Þorsteinsson        8,49    
22-23           Már frá Feti / Viðar Ingólfsson        8,49    
24           Frægur frá Flekkudal / Sólon Morthens        8,48    
25           Seiður frá Flugumýri II / Mette Mannseth        8,48    
26-27           Svali frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson        8,46    
26-27           Stáli frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson        8,46    
28           Trostan frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir        8,46    
29           Kafteinn frá Kommu / Tryggvi Björnsson        8,45    
30           Nói frá Garðsá / Berglind Rósa Guðmundsdóttir        8,44    
31           Þröstur frá Hvammi / Vignir Siggeirsson        8,44    
32           Vökull frá Sæfelli / Ísólfur Líndal Þórisson        8,43    
33           Háttur frá Þúfum / Mette Mannseth        8,43    
34           Líneik frá Traðarlandi / Ríkharður Flemming Jensen        8,42    
35           Haukur frá Ytra-Skörðugili II / Sindri Sigurðsson        8,42    
36           Þulur frá Hólum / Edda Rún Guðmundsdóttir        8,41    
37           Spurning frá Sörlatungu / John Sigurjónsson        8,41    
38           Ábóti frá Síðu / Guðröður Ágústson        8,40    
39           Draumur frá Kóngsbakka / Pim Van Der Slot        8,40    
40           Brestur frá Lýtingsstöðum / Jóhann G. Jóhannesson        8,39    
41           Gleði frá Hafnarfirði / Daníel Ingi Smárason        8,38    
42           Svali frá Tjörn / Sólon Morthens        8,37    
43           Sæla frá Skíðbakka III / Anna S. Valdemarsdóttir        8,37    
44           Þrenna frá Hofi I / Hekla Katharína Kristinsdóttir        8,36    
45           Ljóri frá Sauðárkróki / Bjarni Jónasson        8,35    
46           Hreimur frá Flugumýri II / Eyrún Ýr Pálsdóttir        8,34    
47           Vörður frá Strandarhjáleigu / Sigursteinn Sumarliðason        8,34    
48           Hvessir frá Ásbrú / Ásmundur Ernir Snorrason        8,33    
49           Glaðvör frá Hamrahóli / Ævar Örn Guðjónsson        8,33    
50           Vörður frá Árbæ / Teitur Árnason        8,33    
51-52           Gígur frá Hólabaki / Sigurður Óli Kristinsson        8,32    
51-52           Brynjar frá Laugarbökkum / Janus Halldór Eiríksson        8,32    
53           Kaldi frá Meðalfelli / Snorri Dal        8,32    
54           Lektor frá Ytra-Dalsgerði / Sigurður Vignir Matthíasson        8,31    
55-56           Gola (Birta) frá Ólafsfirði / Líney María Hjálmarsdóttir        8,30    
55-56           Vestri frá Hraunbæ / Guðmundur Jónsson        8,30    
57           Laufi frá Skáney / Haukur Bjarnason        8,29    
58           Binný frá Björgum / Viðar Bragason        8,29    
59           Stígandi frá Neðra-Ási / Sigurður S Pálsson        8,28    
60           Elding frá Laugarvatni / Bjarni Bjarnason        8,26    
61           Mökkur frá Hólmahjáleigu / Þórarinn Ragnarsson        8,25    
62-63           Hildur frá Litlu-Brekku / Þórhallur Þorvaldsson        8,25    
62-63           Krás frá Arnbjörgum / Gunnar Halldórsson        8,25    
64           Váli frá Eystra-Súlunesi I / Agnar Þór Magnússon        8,24    
65           Flipi frá Haukholtum / Guðmann Unnsteinsson        8,20    
66           Möttull frá Torfunesi / Linnéa Kristin Brofeldt        8,20    
67           Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki / Þórir Ásmundsson        8,18    
68           Þróttur frá Lindarholti / Sjöfn Sæmundsdóttir        8,17    
69-70           Laufi frá Bakka / Torunn Hjelvik        8,16    
69-70           Gimsteinn frá Horni I / Ómar Ingi Ómarsson        8,16    
71           Snerpa frá Eyri / Ísólfur Líndal Þórisson        8,16    
72           Stormur frá Reykholti / Sigursteinn Sumarliðason        8,13    
73           Fróði frá Laugabóli / Ásta Márusdóttir        8,13    
74           Uggi frá Bergi / Viðar Ingólfsson        8,12    
75           Snæsól frá Austurkoti / Páll Bragi Hólmarsson        8,10    
76           Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir        8,04    
77           Spói frá Litlu-Brekku / Vignir Sigurðsson        8,04    
78           Halla frá Vatnsleysu / Daníel Ingi Smárason        8,03    
79           Auður frá Flekkudal / Orri Snorrason        8,02    
80           Atlas frá Lýsuhóli / Sigurður Sigurðarson        8,00    
81           Viðja frá Kópavogi / Jón Gísli Þorkelsson        7,82    
82           Stjörnustæll frá Dalvík / Mette Mannseth        7,82    
83           Flugar frá Barkarstöðum / James Bóas Faulkner        7,81    
84           Kylja frá Hólum / Þorsteinn Björnsson        7,72    
85           Blær frá Hesti / Agnar Þór Magnússon        7,71    
86           Safír frá Efri-Þverá / Sigurður Halldórsson        7,55    
87           Gerpla frá Ólafsbergi / Sigurður Vignir Matthíasson        7,53    
88           Haddi frá Akureyri / Hinrik Ragnar Helgason        7,51    
89           Andrá frá Dalbæ / Bylgja Gauksdóttir        7,34    
90           Seyðir frá Hafsteinsstöðum / Barbara Wenzl        7,31    
91           Ómur frá Hemlu II / Sigurður Vignir Matthíasson        7,24    
92-10           Flosi frá Búlandi / Fjölnir Þorgeirsson        0,00    
92-10           Álfrún frá Víðidalstungu II / Ísólfur Líndal Þórisson        0,00    
92-10           Fjöður frá Feti / Ævar Örn Guðjónsson        0,00    
92-10           Unun frá Vatnshömrum / Jóhann Magnússon        0,00    
92-10           Gyllir frá Skúfslæk / Andri Þór Erlingsson        0,00    
92-10           Friðrik X frá Vestri-Leirárgörðum / Sigurður Sigurðarson        0,00    
92-10           Feldur frá Hæli / Reynir Örn Pálmason        0,00    
92-10           Flygill frá Bakkagerði / Ragnar Magnússon        0,00    
92-10           Kiljan frá Steinnesi / Þorvaldur Árni Þorvaldsson        0,00