Glódís enn efst eftir keppni í milliriðlum LM 2012

Mynd / http://hhestar.is

27.06.2012 - 17:00
Glódís Rún Sigurðardóttir hélt efsta sætinu í keppni í milliriðlum í barnaflokki í dag.
 
Sæti           Keppandi               
1           Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík        8,76        
2           Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi        8,51        
3           Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi        8,48        
4           Viktor Aron Adolfsson / Leikur frá Miðhjáleigu        8,44        
5           Vilborg María Ísleifsdóttir / Svalur frá Blönduhlíð        8,41        
6           Bríet Guðmundsdóttir / Dagbjartur frá Flagbjarnarholti        8,40        
7           Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli        8,39        
8           Anton Hugi Kjartansson / Tinni frá Laugabóli        8,38        
9           Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi        8,38        
10           Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1        8,37        
11           Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum        8,36        
41256           Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd        8,35        
41256           Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Von frá Mið-Fossum        8,35        
14           Ásdís Brynja Jónsdóttir / Prímus frá Brekkukoti        8,31        
15           Dagbjört Skúladóttir / Luxus frá Eyrarbakka        8,31        
16           Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Baugur frá Bræðratungu        8,31        
17           Aníta Rós Róbertsdóttir / Hrólfur frá Hrólfsstöðum        8,29        
18           Guðbjörg Viðja Antonsdóttir / Aþena frá Feti        8,26        
19           Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum        8,24        
20           Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal        8,22        
21-22           Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal        8,21        
21-22           Freyja Vignisdóttir / Gjafar frá Syðra-Fjalli I        8,21        
23           Arnar Máni Sigurjónsson / Töfri frá Þúfu í Landeyjum        8,16        
24           Katla Sif Snorradóttir / Glúmur frá Svarfhóli        8,11        
25           Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni        8,08        
26           Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey        8,01        
27           María Ársól Þorvaldsdóttir / Árvakur frá Bakkakoti        7,47        
28           Sunna Lind Ingibergsdóttir / Neisti frá Leiðólfsstöðum        7,40        
29           Dagný Anna Ragnarsdóttir / Gyllingur frá Torfunesi        7,31        
30           Guðni Steinarr Guðjónsson / Alsýn frá Árnagerði        7,22