B-úrslit niðurstöður l LM 2012

Mybd / Dalli.is

29.06.2012 - 20:07
Í dag föstudag fóru fram B-úrslit í öllum flokkum gæðingakeppninnar sem og í töltinu. Hér má sjá hvernig öll þau glæsilegu úrslit fóru.
 
Barnaflokkur
  Sæti           Keppandi               
1           Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1        8,59        
2           Dagbjört Skúladóttir / Luxus frá Eyrarbakka        8,50        
3           Anton Hugi Kjartansson / Tinni frá Laugabóli        8,45        
4-5           Ásdís Brynja Jónsdóttir / Prímus frá Brekkukoti        8,43        
4-5           Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd        8,43        
6           Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi        8,28        
7           Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Von frá Mið-Fossum        8,18        
8           Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum        8,10        

Unglingaflokkur
  Sæti           Keppandi               
1           Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti        8,73        
2           Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi        8,51        
3           Rakel Jónsdóttir / Íkon frá Hákoti        8,51        
4           Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti        8,42       
5           Nína María Hauksdóttir / Kolfinna frá Efri-Rauðalæk        8,40       
6           Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum        8,36        
7           Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir / Smyrill frá Hellu        8,32        
8           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju        8,32       

Ungmennaflokkur
  Sæti           Keppandi               
1           Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir / Glíma frá Bakkakoti        8,70        
2           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Hróður frá Laugabóli        8,58        
3           Arna Ýr Guðnadóttir / Þróttur frá Fróni        8,53        
4           Hjörvar Ágústsson / Gára frá Snjallsteinshöfða 1        8,33        
5           Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1        8,30        
6           Finnur Ingi Sölvason / Fursti frá Stóra-Hofi        8,28        
7           Elsa Hreggviðsdóttir Mandal / Spegill frá Auðsholtshjáleigu        8,26        

B-flokkur
  Sæti           Keppandi               
1           Eldjárn frá Tjaldhólum / Halldór Guðjónsson        8,71        
2           Klerkur frá Bjarnanesi 1 / Eyjólfur Þorsteinsson        8,69        
3           Gáski frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon        8,65        
4           Fura frá Enni / Árni Björn Pálsson        8,64        
5           Esja frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson        8,63        
6           Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu / Anna S. Valdemarsdóttir        8,59        
7           Segull frá Mið-Fossum 2 / Viðar Ingólfsson        8,58        
8           Möller frá Blesastöðum 1A / Helga Una Björnsdóttir        8,53       

A-flokkur
  Sæti           Keppandi               
1           Lotta frá Hellu / Hans Þór Hilmarsson        8,76        
2           Máttur frá Leirubakka / Sigurður Vignir Matthíasson        8,65        
3           Greifi frá Holtsmúla 1 / Reynir Örn Pálmason        8,64        
4           Sturla frá Hafsteinsstöðum / Hinrik Bragason        8,56        
5           Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Ólafsdóttir        8,56        
6           Frægur frá Flekkudal / Sólon Morthens        8,52        
7           Nói frá Garðsá / Berglind Rósa Guðmundsdóttir        8,45        
8           Stáli frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson        8,44