A-úrslit rásröð - LM 2012

Mynd / www.dalli.is

30.06.2012 - 08:10
Rásröð knapa og hesta sem keppa í A úrslitum.
Í meðfylgjandi frétt má sjá alla þá knapa og hesta sem hafa unnið sér rétt til þátttöku í A-úrslitum. Athugið að á morgun laugardag fara fram ein A-úrslit en það eru úrslit í barnaflokkur.
           
A úrslit Barnaflokkur       
Röð    Knapi    Hestur    Uppruni
8    Aron Freyr Sigurðsson    Hlynur    frá Haukatungu Syðri 1
    
7    Annika Rut Arnarsdóttir    Gáta    frá Herríðarhóli
           
6    Bríet Guðmundsdóttir    Dagbjartur    frá Flagbjarnarholti
           
5    Vilborg María Ísleifsdóttir    Svalur    frá Blönduhlíð
           
4    Viktor Aron Adolfsson    Leikur    frá Miðhjáleigu
           
3    Thelma Dögg Tómasdóttir    Taktur    frá Torfunesi
           
2    Sylvía Sól Guðmunsdóttir    Skorri    frá Skriðulandi
           
1    Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban    frá Húsavík
          

A úrslit Unglingaflokkur       
           
Röð    Knapi    Hestur    Uppruni
           
8    Dagmar Öder Einarsdóttir    Glódís    frá Halakoti
           
7    Glódís Helgadóttir    Geisli    frá Möðrufelli
           
6    Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Lárus    frá Syðra-Skörðugili
           
5    Þórdís Inga Pálsdóttir    Kjarval    frá Blönduósi
           
4    Gústaf Ásgeir Hinriksson    Húmvar    frá Hamrahóli
           
3    Jóhanna Margrét Snorradóttir    Solka    frá Galtastöðum
           
2    Brynja Kristinsdóttir    Bárður    frá Gili
           
1    Guðmunda Ellen Sigurðard.    Blæja    frá Háholti
          

A úrslit ungmennaflokkur       
Röð    Knapi    Hestur    Uppruni
9    Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir    Glíma    frá Bakkakoti
           
8    Anna Kristín Friðriksdóttir    Glaður    frá Grund
           
7    Kári Steinsson    Tónn    frá Melkoti
           
6    Júlía Lindmark    Lómur    frá Langholti
           
5    Ellen María Gunnarsdóttir    Lyfting    frá Djúpadal
           
4    Ragnar Tómasson    Sleipnir    frá Árnanesi
           
3    Arnar Bjarki Sigurðarson    Kaspar    frá Kommu
           
2    Ásmundur Ernir Snorrason    Reyr    frá Melabergi
           
1    Teitur Árnason    Hróarskelda    frá Hafsteinsstöðum
           
A úrslit B flokkur       
Röð    Knapi    Hestur    Uppruni
8    Halldór Guðjónsson    Eldjárn    frá Tjaldhólum
           
7    Viðar Ingólfsson    Stefnir    frá Þjóðólfshaga 1
           
6    Hulda Gústafsdóttir    Sveigur    frá Varmadal
           
5    Ísólfur Líndal Þórisson    Freyðir    frá Leysingjastöðum II
           
4    Christina Lund    Álfur    frá Selfossi
           
3    Einar Öder Magnússon    Glóðafeykir    frá Halakoti
           
2    Sigurður Sigurðarson    Loki    frá Selfossi
           
1    Guðmundur Björgvinsson    Hrímnir    frá Ósi
           
A úrslit A flokkur       
Röð    Knapi    Hestur    Uppruni
8    Hans Þór Hilmarsson    Lotta    frá Hellu
           
7    Mette Mannseth    Hnokki    frá Þúfum
           
6    Sigurður Vignir Matthíasson    Hringur    frá Fossi
           
5    Sigursteinn Sumarliðason    Grunnur    frá Grund II
           
4    Atli Guðmundsson    Sálmur    frá Halakoti
           
3    Sigurður Sigurðarson    Fróði    frá Staðartungu
           
2    Sigurbjörn Bárðarson    Stakkur    frá Halldórsstöðum
           
1    Þórður Þorgeirsson    Fláki    frá Blesastöðum 1A