Heildarúrslit Suðurlandsmóts 2012

20.08.2012 - 08:09
Stórglæsilegu Suðurlandsmóti lauk um helgina. Meðfylgjandi eru öll úrslit mótsins.
 
Tölt
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Leó Geir Arnarson   Krít frá Miðhjáleigu Grár/rauður einlitt   Fákur 7,83
2 Sigurbjörn Bárðarson   Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,67
3 Högni Sturluson   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt   Máni 7,17
4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Glefsa frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 7,10
5-6 Ólafur Andri Guðmundsson   Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Geysir 7,07
5-6 Snorri Dal   Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt   Sörli 7,07
7 Jón Páll Sveinsson   Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt   Geysir 7,03
8-10 Sævar Örn Sigurvinsson   Ösp frá Stokkseyri Rauður/milli- skjótt   Sleipnir 6,93
8-10 Camilla Petra Sigurðardóttir   Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt   Sleipnir 6,93
8-10 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Vala frá Hvammi Brúnn/mó- einlitt   Andvari 6,93
11-12 Elvar Þormarsson   Gráða frá Hólavatni Rauður/ljós- einlitt glófext Geysir 6,77
11-12 Thomas Larsen   Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt   Dreyri 6,77
13 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Gefjun frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,70
14-15 Pernille Lyager Möller   Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Léttir 6,63
14-15 Davíð Jónsson   Dagfari frá Miðkoti Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,63
16 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Sleipnir frá Kverná Jarpur/rauð- einlitt   Andvari 6,57
17-18 Kristín Lárusdóttir   Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt   Kópur 6,40
17-18 Adolf Snæbjörnsson   Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt   Sörli 6,40
19-20 Hallgrímur Birkisson   Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt   Geysir 6,37
19-20 Haukur Baldvinsson   Rammur frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,37
21 Lena Zielinski   Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt Geisli 6,33
22-23 Anna Rebecka Wohlert   Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt   Svaði 6,20
22-23 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Hrymur frá Skarði Grár/bleikur blesótt   Geysir 6,20
24 Jón Herkovic   Bessý frá Heiði Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,17
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sævar Örn Sigurvinsson   Ösp frá Stokkseyri Rauður/milli- skjótt   Sleipnir 7,39
2 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Vala frá Hvammi Brúnn/mó- einlitt   Andvari 7,22
3 Camilla Petra Sigurðardóttir   Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt   Sleipnir 7,00
4 Jón Páll Sveinsson   Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt   Geysir 4,56
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson   Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 8,17
2 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Glefsa frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 7,44
3 Högni Sturluson   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt   Máni 7,39
4 Sævar Örn Sigurvinsson   Ösp frá Stokkseyri Rauður/milli- skjótt   Sleipnir 7,22 H
5 Snorri Dal   Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt   Sörli 7,22 H
6 Ólafur Andri Guðmundsson   Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Geysir 7,17
7 Leó Geir Arnarson   Krít frá Miðhjáleigu Grár/rauður einlitt   Fákur 5,28
 
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lisbeth Sæmundsson   Klakkur frá Blesastöðum 2A Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,63
2 Jóhann Ólafsson   Númi frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,27
3-4 Telma Tómasson   Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   Fákur 6,13
3-4 Brynja Viðarsdóttir   Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,13
5 Kristín Ingólfsdóttir   Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,07
6 Rúnar Bragason   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt   Fákur 5,93
7 Guðrún Pétursdóttir   Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,87
8 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn Geysir 5,83
9 Jóhann Ólafsson   Neisti frá Heiðarbót Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 5,80
10 Helga Björg Helgadóttir   Yrpa frá Súluholti Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 5,60
11 Sjöfn Sóley Kolbeins   Trilla frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli- einlitt   Fákur 5,57
12 Sigurður Helgi Ólafsson   Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt   Andvari 5,37
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lisbeth Sæmundsson   Klakkur frá Blesastöðum 2A Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,94
2 Jóhann Ólafsson   Númi frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,56
3 Kristín Ingólfsdóttir   Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,44
4 Rúnar Bragason   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt   Fákur 6,33
5 Telma Tómasson   Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   Fákur 6,22
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ragnar Tómasson   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt   Fákur 7,07
2 Ásmundur Ernir Snorrason   Hvessir frá Ásbrú Rauður/milli- stjörnótt   Máni 6,80
3 Steinn Haukur Hauksson   Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt   Fákur 6,67
4 Birgitta Bjarnadóttir   Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 6,57
5-7 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt   Andvari 6,50
5-7 Stefanía Árdís Árnadóttir   Vænting frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   Léttir 6,50
5-7 Hinrik Ragnar Helgason   Húmvar frá Hamrahóli Brúnn Hringur 6,50
8 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,43
9 Edda Rún Guðmundsdóttir   Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,37
10-11 Lárus Sindri Lárusson   Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt   Gustur 6,30
10-11 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt   Sörli 6,30
12-13 Arnar Bjarki Sigurðarson   Kolfinna frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,27
12-13 Lárus Sindri Lárusson   Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt   Gustur 6,27
14 Eggert Helgason   Spói frá Kjarri Grár/brúnn stjörnótt   Ljúfur 6,13
15-16 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir   Óskar frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Háfeti 6,00
15-16 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,00
17 Theodóra Jóna Guðnadóttir   Spenna frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,50
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt   Sörli 6,56
2 Edda Rún Guðmundsdóttir   Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,39
3 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,28
4 Lárus Sindri Lárusson   Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt   Gustur 6,22
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ragnar Tómasson   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt   Fákur 7,61
2 Birgitta Bjarnadóttir   Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 7,33
3 Ásmundur Ernir Snorrason   Hvessir frá Ásbrú Rauður/milli- stjörnótt   Máni 7,06
4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt   Andvari 6,83 H
5 Hinrik Ragnar Helgason   Húmvar frá Hamrahóli Brúnn Hringur 6,83 H
6 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt   Sörli 6,78
7 Steinn Haukur Hauksson   Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt   Fákur 6,72
8 Stefanía Árdís Árnadóttir   Vænting frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   Léttir 6,56
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Fjölnir frá Akureyri Brúnn/dökk/sv. stjarna,nö... Fákur 7,43
2 Dagmar Öder Einarsdóttir   Glódís frá Halakoti Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir 7,13
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,00
4 Oda Ugland   Háfeti frá Úlfsstöðum Rauður/milli- stjörnótt   Sörli 6,93
5 Hjördís Björg Viðjudóttir   Perla frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,73
6 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,50
7 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir   Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... Smári 6,43
8 Glódís Helgadóttir   Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 6,37
9-10 Fríða Hansen   Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,30
9-10 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt   Máni 6,30
11-12 Thelma Dögg Harðardóttir   Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli 6,23
11-12 Brynja Kristinsdóttir   Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt   Sörli 6,23
13 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir   Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt   Geysir 6,17
14 Finnur Jóhannesson   Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt   Logi 6,00
15 Fanney Jóhannsdóttir   Zorró frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 5,90
16-17 Sigríður Óladóttir   Dökkvi frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 5,87
16-17 Brynja Kristinsdóttir   Lipurtá frá Feti Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 5,87
18 Belinda Sól Ólafsdóttir   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt   Sörli 5,73
19 Kristín Erla Benediktsdóttir   Stirnir frá Halldórsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt   Sindri 5,50
20 Helga Þóra Steinsdóttir   Straumur frá Lambhaga Jarpur/milli- einlitt   Geysir 5,47
21-22 Eygló Arna Guðnadóttir   Vonarneisti frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 5,40
21-22 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt   Ljúfur 5,40
23-24 Finnur Árni Viðarsson   Mosi frá Stóradal Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli 4,93
23-24 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Hrímfaxi frá Hafragili Grár/brúnneinlitt Dreyri 4,93
25 Þórólfur Sigurðsson   Syrpa frá Stokkseyrarseli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 4,87
26 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Vaka frá Hvítárholti Grár/óþekktur einlitt   Ljúfur 4,70
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir   Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... Smári 7,06
2 Glódís Helgadóttir   Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 6,61
3 Fríða Hansen   Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,28
4 Thelma Dögg Harðardóttir   Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli 6,22
5 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt   Máni 2,22
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Fjölnir frá Akureyri Brúnn/dökk/sv. stjarna,nö... Fákur 7,89
2 Dagmar Öder Einarsdóttir   Glódís frá Halakoti Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir 7,72
3 Hjördís Björg Viðjudóttir   Perla frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 7,06 H
4 Oda Ugland   Háfeti frá Úlfsstöðum Rauður/milli- stjörnótt   Sörli 7,06 H
5 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir   Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... Smári 6,89
6 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,67
 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,63
2 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,57
3-4 Viktor Aron Adolfsson   Sólveig frá Feti Rauður/dökk/dr. einlitt   Sörli 5,93
3-4 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,93
5 Annika Rut Arnarsdóttir   Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,80
6 Katrín Eva Grétarsdóttir   Flinkur frá Vogsósum 2 Jarpur/rauð- skjótt hring... Háfeti 5,77
7 Annabella R Sigurðardóttir   Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt   Fákur 5,73
8 Anton Hugi Kjartansson   Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt   Hörður 5,67
9-10 Þórunn Ösp Jónasdóttir   Ösp frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 5,43
9-10 Kristófer Darri Sigurðsson   Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,43
11 Svanhildur Guðbrandsdóttir   Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt   Kópur 5,37
12 Þorvaldur Ingi Elvarsson   Saga frá Búð 2 Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,00
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 7,00
2 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,89
3 Viktor Aron Adolfsson   Sólveig frá Feti Rauður/dökk/dr. einlitt   Sörli 6,00
4 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,89
5 Annika Rut Arnarsdóttir   Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,50
 
Tölt  T2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Snorri Dal   Helgi frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt   Sörli 7,87
2 Valdimar Bergstað   Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,63
3 Lena Zielinski   Njála frá Velli II Jarpur/ljós einlitt   Geysir 7,17
4 Reynir Örn Pálmason   Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 7,13
5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Stund frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 6,57
6 Árni Björn Pálsson   Hrannar frá Skyggni Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,53
7 Haukur Baldvinsson   Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt   Sleipnir 6,40
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Árni Björn Pálsson   Hrannar frá Skyggni Jarpur/milli- einlitt   Fákur 7,63
2 Valdimar Bergstað   Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,58
3 Reynir Örn Pálmason   Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 7,54
4 Lena Zielinski   Njála frá Velli II Jarpur/ljós einlitt   Geysir 7,17
5 Snorri Dal   Helgi frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,92
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Andri Ingason   Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt   Andvari 6,70
2 Teitur Árnason   Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,67
3 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Sörli 6,27
4-5 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Seifur frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,13
4-5 Edda Rún Guðmundsdóttir   Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,13
6 Jón Óskar Jóhannesson   Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt   Logi 5,90
7 Birta Ingadóttir   Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   Andvari 5,80
8-9 Erla Katrín Jónsdóttir   Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,77
8-9 Kári Steinsson   Knörr frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttur stjörnótt   Adam 5,77
10 Þórunn Þöll Einarsdóttir   Styrkur frá Strönd II Rauður/milli- blesótt   Fákur 5,67
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Andri Ingason   Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt   Andvari 7,13
2 Teitur Árnason   Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 7,08
3 Edda Rún Guðmundsdóttir   Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,46 H
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Seifur frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,46 H
5 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Sörli 6,29
 
Fjórgangur
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Snorri Dal   Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt   Sörli 7,33
2 Hinrik Bragason   Njáll frá Friðheimum Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 7,20
3 Hulda Gústafsdóttir   Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,17
4 Árni Björn Pálsson   Öfjörð frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 6,97
5 Ævar Örn Guðjónsson   Þyrla frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 6,83
6-7 Þórarinn Ragnarsson   Björk frá Enni Brúnn/milli- einlitt   Snæfaxi 6,77
6-7 Elin Holst   Vestri frá Hellubæ Grár/brúnn einlitt   Sleipnir 6,77
8-9 Svanhvít Kristjánsdóttir   Vísir frá Syðri-Gróf 1 Jarpur/ljós einlitt   Sleipnir 6,70
8-9 Hrefna María Ómarsdóttir   Ísak frá Jaðri Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,70
10-13 Saga Steinþórsdóttir   Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,67
10-13 Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir   Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   Hörður 6,67
10-13 Sindri Sigurðsson   Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt   Sörli 6,67
10-13 Ingeborg Björk Steinsdóttir   Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt   Sleipnir 6,67
14 Sigurður Óli Kristinsson   Frá frá Fremra-Hálsi Rauður/milli- nösótt   Geysir 6,60
15-17 Hrefna María Ómarsdóttir   Grímur frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjarna,nös ... Fákur 6,47
15-17 Hallgrímur Birkisson   Moli frá Galtastöðum Jarpur/dökk- einlitt   Geysir 6,47
15-17 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Sleipnir frá Kverná Jarpur/rauð- einlitt   Andvari 6,47
18 Davíð Jónsson   Dagfari frá Miðkoti Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,43
19 Kristín Lárusdóttir   Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt   Kópur 6,40
20 Anna Rebecka Wohlert   Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt   Svaði 6,37
21 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Hrymur frá Skarði Grár/bleikur blesótt   Geysir 6,33
22 Svanhvít Kristjánsdóttir   Friður frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,27
23 Sigurður Óli Kristinsson   Mýra frá Skyggni Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,17
24 Lena Zielinski   Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt Geisli 6,07
25-26 Birna Káradóttir   Bjarma frá Háholti Brúnn/milli- tvístjörnótt   Smári 5,83
25-26 Hlynur Guðmundsson   Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt   Sindri 5,83
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir   Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   Hörður 6,83
2 Ingeborg Björk Steinsdóttir   Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt   Sleipnir 6,77 H
3 Elin Holst   Vestri frá Hellubæ Grár/brúnn einlitt   Sleipnir 6,77 H
4 Saga Steinþórsdóttir   Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,70
5 Svanhvít Kristjánsdóttir   Vísir frá Syðri-Gróf 1 Jarpur/ljós einlitt   Sleipnir 6,67
6 Þórarinn Ragnarsson   Björk frá Enni Brúnn/milli- einlitt   Snæfaxi 6,63
7 Sindri Sigurðsson   Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt   Sörli 1,27
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Snorri Dal   Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt   Sörli 7,67
2 Hinrik Bragason   Njáll frá Friðheimum Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 7,43
3 Árni Björn Pálsson   Öfjörð frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 7,33
4 Hulda Gústafsdóttir   Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,30
5 Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir   Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   Hörður 6,87
6 Ævar Örn Guðjónsson   Þyrla frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 6,83
 
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Sævar Örn Sigurvinsson   Ösp frá Stokkseyri Rauður/milli- skjótt   Sleipnir 6,40
1-2 Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir   Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 6,40
3 Brynja Viðarsdóttir   Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,33
4 Lisbeth Sæmundsson   Klakkur frá Blesastöðum 2A Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,27
5 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Óliver frá Holtsmúla 1 Jarpur/rauð- einlitt   Geysir 6,23
6 Sævar Örn Sigurvinsson   Hafþór frá Ármóti Rauður/milli- einlitt   Sleipnir 6,10
7 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt   Smári 6,00
8-9 Ásdís Hulda Árnadóttir   Carmen frá Breiðstöðum Jarpur/korg- einlitt   Geysir 5,90
8-9 Margrét Ríkharðsdóttir   Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt   Fákur 5,90
10 Stefnir Guðmundsson   Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... Sörli 5,77
11-12 Guðrún Pétursdóttir   Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,73
11-12 Kristín Ingólfsdóttir   Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 5,73
13 Jóhann Ólafsson   Númi frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,67
14 Sóley Möller   Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Fákur 5,63
15-16 Sigurður Helgi Ólafsson   Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt   Andvari 5,60
15-16 Stella Björg Kristinsdóttir   Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt   Andvari 5,60
17 Heiðdís Arna Ingvadóttir   Glúmur frá Vakurstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Geysir 5,57
18 Telma Tómasson   Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   Fákur 5,53
19 Valdís Hermannsdóttir   Galdur frá Kaldbak Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,43
20 Jóhann Ólafsson   Neisti frá Heiðarbót Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 5,37
21 Stefnir Guðmundsson   Kórína frá Stóru-Ásgeirsá Leirljós/Hvítur/milli- ei... Sörli 5,30
22 Valka Jónsdóttir   Mylla frá Grímsstöðum Moldóttur/Bleik- einlitt   Sörli 5,20
23 Guðni Kjartansson   Elding frá Votumýri 2 Rauður/milli- blesótt   Sörli 4,83
24 Hlíf Sturludóttir   Skugga-Sveinn frá Hákoti Brúnn/milli- einlitt   Andvari 4,37
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Stefnir Guðmundsson   Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... Sörli 6,60
2 Kristín Ingólfsdóttir   Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,23
3 Guðrún Pétursdóttir   Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,13
4 Ásdís Hulda Árnadóttir   Carmen frá Breiðstöðum Jarpur/korg- einlitt   Geysir 5,97 H
5 Margrét Ríkharðsdóttir   Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt   Fákur 5,97 H
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Stefnir Guðmundsson   Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... Sörli 6,63
2 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt   Smári 6,47
3 Lisbeth Sæmundsson   Klakkur frá Blesastöðum 2A Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,43
4 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Óliver frá Holtsmúla 1 Jarpur/rauð- einlitt   Geysir 6,40
5 Brynja Viðarsdóttir   Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 2,47
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Bárður frá Gili Brúnn Sörli 6,73
2 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt   Sörli 6,63
3 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,60
4-5 Hjörvar Ágústsson   Fáni frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,53
4-5 Birgitta Bjarnadóttir   Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 6,53
6 Arnar Bjarki Sigurðarson   Kolfinna frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,43
7 Ásta Björnsdóttir   Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,40
8 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt   Andvari 6,30
9 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir   Óskar frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Háfeti 6,23
10 Lárus Sindri Lárusson   Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt   Gustur 6,20
11 Erla Katrín Jónsdóttir   Fleygur frá Vorsabæ 1 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 6,17
12 Lárus Sindri Lárusson   Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt   Gustur 6,13
13 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,10
14-15 Erla Katrín Jónsdóttir   Þökk frá Velli II Jarpur/dökk- einlitt   Fákur 6,00
14-15 Edda Rún Guðmundsdóttir   Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,00
16 Teitur Árnason   Vikur frá Bakka Brúnn Dreyri 5,87
17 Elín Huld Kjartansdóttir   Heikir frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 4,60
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt   Andvari 6,37
2 Erla Katrín Jónsdóttir   Fleygur frá Vorsabæ 1 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 6,30 H
3 Lárus Sindri Lárusson   Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt   Gustur 6,30 H
4 Ásta Björnsdóttir   Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,30 H
5 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir   Óskar frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Háfeti 6,27
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Bárður frá Gili Brúnn Sörli 7,00
2 Birgitta Bjarnadóttir   Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 6,90
3 Hjörvar Ágústsson   Fáni frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,80
4 Arnar Bjarki Sigurðarson   Kolfinna frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,57 H
5 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt   Andvari 6,57 H
6 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,53
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,10
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Hængur frá Hæl Brúnn/mó- skjótt Dreyri 6,90
3 Thelma Dögg Harðardóttir   Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli 6,50
4 Brynja Kristinsdóttir   Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt   Sörli 6,47
5 Glódís Helgadóttir   Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 6,40
6-8 Þórunn Þöll Einarsdóttir   Mozart frá Álfhólum Vindóttur/jarp- einlitt   Fákur 6,27
6-8 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,27
6-8 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir   Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt   Geysir 6,27
9-10 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt   Máni 6,20
9-10 Fríða Hansen   Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,20
11 Brynja Kristinsdóttir   Lipurtá frá Feti Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 6,17
12-13 Glódís Helgadóttir   Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt   Sörli 6,13
12-13 Harpa Rún Jóhannsdóttir   Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt   Sindri 6,13
14-15 Bjarki Freyr Arngrímsson   Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt   Fákur 6,07
14-15 Fanney Jóhannsdóttir   Zorró frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 6,07
16 Bára Steinsdóttir   Knörr frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttur stjörnótt   Fákur 6,00
17 Sigríður Óladóttir   Dökkvi frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 5,93
18-19 Emil Þorvaldur Sigurðsson   Glaður frá Kjarnholtum I Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,87
18-19 Emil Þorvaldur Sigurðsson   Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt   Fákur 5,87
20 Belinda Sól Ólafsdóttir   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt   Sörli 5,73
21 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir   Silfurdís frá Vorsabæ II Brúnn/mó- einlitt   Smári 5,67
22 Marta Margeirsdóttir   Frumherji frá Kjarnholtum I Bleikur/álóttur einlitt   Logi 5,63
23 Eygló Arna Guðnadóttir   Vonarneisti frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 5,57
24-25 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir   Svarthöfði frá Skíðbakka III Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,53
24-25 Finnur Árni Viðarsson   Mosi frá Stóradal Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli 5,53
26 Elsa Margrét Jónasdóttir   Mökkur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 5,47
27 Finnur Árni Viðarsson   Klettur frá Borgarholti Rauður/milli- einlitt   Sörli 4,93
28 Helga Þóra Steinsdóttir   Straumur frá Lambhaga Jarpur/milli- einlitt   Geysir 4,70
29 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Vaka frá Hvítárholti Grár/óþekktur einlitt   Ljúfur 4,43
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Harpa Rún Jóhannsdóttir   Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt   Sindri 6,47
2 Fríða Hansen   Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,20
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt   Máni 6,10
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,10
2 Brynja Kristinsdóttir   Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt   Sörli 6,97
3 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,77 H
4 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir   Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt   Geysir 6,77 H
5 Þórunn Þöll Einarsdóttir   Mozart frá Álfhólum Vindóttur/jarp- einlitt   Fákur 6,67
6 Glódís Helgadóttir   Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 6,60
7 Harpa Rún Jóhannsdóttir   Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt   Sindri 6,53
8 Thelma Dögg Harðardóttir   Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli 6,50
 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,33
2 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,20
3 Arnar Máni Sigurjónsson   Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt   Fákur 5,73
4 Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,70
5 Annika Rut Arnarsdóttir   Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,67
6 Anton Hugi Kjartansson   Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt   Hörður 5,63
7-8 Sigurlín F Arnarsdóttir   Jörundur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,50
7-8 Þórunn Ösp Jónasdóttir   Ösp frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 5,50
9 Kristófer Darri Sigurðsson   Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,40
10 Katrín Eva Grétarsdóttir   Flinkur frá Vogsósum 2 Jarpur/rauð- skjótt hring... Háfeti 4,47
11 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir   Pele frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt   Sindri 2,87
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,70
2 Glódís Rún Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,53
3 Arnar Máni Sigurjónsson   Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt   Fákur 5,97
4 Védís Huld Sigurðardóttir   Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,90
5 Annika Rut Arnarsdóttir   Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,60
 
Fimmgangur
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Elvar Þormarsson   Skuggi frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,93
1-2 Sigurður Óli Kristinsson   Gígur frá Hólabaki Grár/óþekktur einlitt   Geysir 6,93
3 Hugrún Jóhannesdóttir   Heiðar frá Austurkoti Leirljós/Hvítur/ljós- ble... Sleipnir 6,90
4-5 Haukur Baldvinsson   Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt   Sleipnir 6,77
4-5 Berglind Rósa Guðmundsdóttir   Nói frá Garðsá Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,77
6-7 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/sót- stjörnótt   Fákur 6,70
6-7 Hulda Gústafsdóttir   Sólon frá Bjólu Bleikur/fífil- stjörnótt   Fákur 6,70
8-11 Árni Björn Pálsson   Breki frá Eyði-Sandvík Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,67
8-11 Sólon Morthens   Frægur frá Flekkudal Grár Logi 6,67
8-11 Bergur Jónsson   Brimnir frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 6,67
8-11 Hinrik Bragason   Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt   Fákur 6,67
12 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,63
13 Jóhann G. Jóhannesson   Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt   Geysir 6,60
14 Jón Herkovic   Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,57
15-16 Sindri Sigurðsson   Haukur frá Ytra-Skörðugili II Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,53
15-16 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Hringur frá Skarði Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,53
17 Haukur Baldvinsson   Rammur frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,50
18 Sólon Morthens   Glaumdís frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv. einlitt   Logi 6,43
19 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Flaumur frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,40
20 Thomas Larsen   Rómur frá Gíslholti Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,23
21 Sigurður Óli Kristinsson   Jakob frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,20
22-23 Trausti Þór Guðmundsson   Tinni frá Kjarri Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Ljúfur 6,17
22-23 Svanhvít Kristjánsdóttir   Kjarkur frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 6,17
24 Sigríkur Jónsson   Skuggi frá Hofi I Brúnn/mó- einlitt   Geysir 5,90
25 Hjörtur Magnússon   Úlfbrún frá Kanastöðum Brúnn/milli- einlitt   Stígandi 5,33
26 Hlynur Guðmundsson   Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt   Sindri 4,60
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hinrik Bragason   Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt   Fákur 7,00
2 Hulda Gústafsdóttir   Sólon frá Bjólu Bleikur/fífil- stjörnótt   Fákur 6,86
3 Sólon Morthens   Frægur frá Flekkudal Grár Logi 6,83
4 Árni Björn Pálsson   Breki frá Eyði-Sandvík Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,64
5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/sót- stjörnótt   Fákur 6,62
6 Bergur Jónsson   Brimnir frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 4,00
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Haukur Baldvinsson   Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt   Sleipnir 7,45
2 Sigurður Óli Kristinsson   Gígur frá Hólabaki Grár/óþekktur einlitt   Geysir 7,38 H
3 Hinrik Bragason   Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt   Fákur 7,38 H
4 Berglind Rósa Guðmundsdóttir   Nói frá Garðsá Brúnn/milli- einlitt   Sörli 7,31
5 Elvar Þormarsson   Skuggi frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,07
6 Hugrún Jóhannesdóttir   Heiðar frá Austurkoti Leirljós/Hvítur/ljós- ble... Sleipnir 7,05
 
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Stefnir Guðmundsson   Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt   Sörli 5,70
2 Ingeborg Björk Steinsdóttir   Glódís frá Akurgerði Rauður/milli- einlitt glófext Sleipnir 5,07
3 Sara Pesenacker   Hnokki frá Skíðbakka III Jarpur/litföróttur einlitt   Geysir 4,80
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ingeborg Björk Steinsdóttir   Glódís frá Akurgerði Rauður/milli- einlitt glófext Sleipnir 6,02
2 Sara Pesenacker   Hnokki frá Skíðbakka III Jarpur/litföróttur einlitt   Geysir 5,52
3 Stefnir Guðmundsson   Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt   Sörli 4,98
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásmundur Ernir Snorrason   Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt   Máni 6,83
2 Arnar Bjarki Sigurðarson   Arnar frá Blesastöðum 2A Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 6,80
3 Teitur Árnason   Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,77
4 Sara Sigurbjörnsdóttir   Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,53
5 Erla Katrín Jónsdóttir   Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt   Fákur 6,47
6 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Sörli 6,40
7 Alexander Ágústsson   Óður frá Hafnarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt   Sörli 6,10
8 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 6,03
9 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Böðvar frá Tóftum Rauður/litföróttur skjótt   Geysir 5,80
10 Hinrik Ragnar Helgason   Haddi frá Akureyri Rauður/milli- skjótt   Hörður 5,63
11 Edda Rún Guðmundsdóttir   Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,60
12 Kristín Ísabella Karelsdóttir   Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,40
13 Ragna Helgadóttir   Skerpla frá Kjarri Bleikur/fífil- blesótt   Ljúfur 5,27
14 Jón Óskar Jóhannesson   Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt   Logi 4,67
15 Elfa Dögg Ragnarsdóttir   Þórir frá Hemlu Rauður/milli- blesótt vin... Geysir 4,43
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hinrik Ragnar Helgason   Haddi frá Akureyri Rauður/milli- skjótt   Hörður 6,50
2 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 5,74
3 Alexander Ágústsson   Óður frá Hafnarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt   Sörli 5,31
4 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Sörli 4,33
5 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Böðvar frá Tóftum Rauður/litföróttur skjótt   Geysir 1,71
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arnar Bjarki Sigurðarson   Arnar frá Blesastöðum 2A Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 7,24
2 Sara Sigurbjörnsdóttir   Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,79 H
3 Teitur Árnason   Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,79 H
4 Ásmundur Ernir Snorrason   Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt   Máni 6,74
5 Erla Katrín Jónsdóttir   Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt   Fákur 6,67
6 Hinrik Ragnar Helgason   Haddi frá Akureyri Rauður/milli- skjótt   Hörður 6,36
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Neisti frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,60
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Seifur frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,27
3 Finnur Jóhannesson   Friður frá Miðhópi Móálóttur,mósóttur/milli-... Logi 6,17
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Skelfir frá Skriðu Rauður/milli- tvístjörnótt   Máni 6,00
5 Bára Steinsdóttir   Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   Fákur 5,87
6 Birta Ingadóttir   Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   Andvari 5,73
7 Brynja Kristinsdóttir   Blúnda frá Arakoti Brúnn/milli- blesótt hrin... Sörli 5,60
8 Oda Ugland   Hremsa frá Hvoli Bleikur/álóttur einlitt   Sörli 5,57
9 Anton Hugi Kjartansson   Hektor frá Reykjavík Rauður/dökk/dr. stjarna,n... Hörður 5,13
10 Þorsteinn Björn Einarsson   Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt   Sindri 5,00
11 Bjarki Freyr Arngrímsson   Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 4,57
12-13 Þórólfur Sigurðsson   Rós frá Stokkseyrarseli Rauður/dökk/dr. blesótt   Sleipnir 4,13
12-13 Fanney Jóhannsdóttir   Vindur frá Hala Vindóttur Andvari 4,13
14 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 4,10
15 Helga Þóra Steinsdóttir   Hvinur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 3,33
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Neisti frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,60
2 Bára Steinsdóttir   Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   Fákur 6,31
3 Birta Ingadóttir   Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   Andvari 5,90
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Skelfir frá Skriðu Rauður/milli- tvístjörnótt   Máni 5,52
5 Finnur Jóhannesson   Friður frá Miðhópi Móálóttur,mósóttur/milli-... Logi 1,67
 
Gæðingaskeið
1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt   Sleipnir 7,79
2 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Fákur 7,79
3 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt   Sleipnir 7,63
4 Ólafur Andri Guðmundsson Brynja frá Grindavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 7,08
5 Hulda Gústafsdóttir Sólon frá Bjólu Bleikur/fífil- stjörnótt   Fákur 6,58
6 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hringur frá Skarði Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,58
7 Haukur Baldvinsson Rammur frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 5,79
8 Jón Herkovic Friðrik frá Akureyri Leirljós/Hvítur/milli- bl... Fákur 5,79
9 Sævar Örn Sigurvinsson Gola frá Stokkseyri Jarpur/rauð- stjörnótt   Sleipnir 5,42
10 Jóhann G. Jóhannesson Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt   Geysir 4,63
11 Sigríkur Jónsson Skuggi frá Hofi I Brúnn/mó- einlitt   Geysir 4,54
12 Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 4,29
13 Hlynur Guðmundsson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt   Sindri 3,63
 
2. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sara Pesenacker Hnokki frá Skíðbakka III Jarpur/litföróttur einlitt   Geysir 5,21
2 Ingeborg Björk Steinsdóttir Glódís frá Akurgerði Rauður/milli- einlitt glófext Sleipnir 0,25
 
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Teitur Árnason Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,79
2 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,33
3 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 5,38
4 Arnar Bjarki Sigurðarson Arnar frá Blesastöðum 2A Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 5,04
5 Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 3,83
6 Ásta Björnsdóttir Kátína frá Sælukoti Jarpur Stígandi 2,38
7 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 1,79
 
Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- stjörnótt   Fákur 7,00
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Birtingur frá Bólstað Leirljós/Hvítur/milli- ei... Ljúfur 3,88
3 Brynja Kristinsdóttir Blúnda frá Arakoti Brúnn/milli- blesótt hrin... Sörli 3,04
4 Finnur Jóhannesson Friður frá Miðhópi Móálóttur,mósóttur/milli-... Logi 2,88
5 Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   Andvari 1,92
6 Fanney Jóhannsdóttir Vindur frá Hala Vindóttur Andvari 0,46
 
100M Flugskeið
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   Sörli 7,64
2 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt   Sörli 7,68
3 Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,79
4 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt   Fákur 7,84
5 Thomas Larsen Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt   Dreyri 7,85
6 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- stjörnótt   Fákur 7,89
7 Jóhann G. Jóhannesson Ákafi frá Lækjamóti Rauður/milli- tvístjörnótt   Geysir 8,18
8 Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt   Fákur 8,27
9 Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum Brúnn/milli- stjörnótt   Geysir 8,35
10 Sigurður Sæmundsson Spori frá Holtsmúla 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 8,40
11 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Prinsessa frá Stakkhamri 2 Rauður/milli- einlitt   Geysir 8,52
12 Jóhann G. Jóhannesson Vera frá Síðu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,80
13 Sævar Örn Sigurvinsson Seiður frá Stokkseyri Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 8,87
14 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 8,97
15 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 8,99
16 Glódís Rún Sigurðardóttir Birtingur frá Bólstað Leirljós/Hvítur/milli- ei... Ljúfur 9,17
17 Óli Pétur Gunnarsson Hlýja frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- blesa auk l... Sleipnir 9,33
18 Elsa Margrét Jónasdóttir Hvammur frá Norður-Hvammi Rauður/milli- tvístjörnótt   Sleipnir 10,32
19 Hulda Finnsdóttir Spyrna frá Þingeyrum Grár/brúnn einlitt   Andvari 10,36
20 Sara Sigurbjörnsdóttir Hera frá Stóra-Hofi Brúnn Dreyri 10,74
21 Anton Hugi Kjartansson Hektor frá Reykjavík Rauður/dökk/dr. stjarna,n... Hörður 10,91
 
150M Skeið
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 14,79
2 Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt   Fákur 14,84
3 Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt   Sörli 14,90
4 Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt   Fákur 15,34
5 Camilla Petra Sigurðardóttir Gunnur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 15,83
6 Ásta Björnsdóttir Glaumur frá Torfufelli Rauður/milli- einlitt hri... Sörli 16,26
7 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 16,35
8 Jóhann G. Jóhannesson Vera frá Síðu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 17,01
9 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 17,15
 
250M skeið
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   Fákur 22,30
2 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Fákur 22,99
3 Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum Brúnn/milli- stjörnótt   Geysir 23,83
4 Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 23,88
5 Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt   Fákur 23,97
6 Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sleipnir 24,59
7 Jóhann G. Jóhannesson Ákafi frá Lækjamóti Rauður/milli- tvístjörnótt   Geysir 26,02