Íþróttamót Dreyra

Úrslit

20.08.2012 - 08:20
Íþróttamóti Dreyra er lokið. Meðfylgjandi eru úrslit mótsins.
 
Tölt
1. flokkur-Forkeppni
1 Sigurður Sigurðsson Tindur frá Jaðri Dreyri 7,60
2 Halldór Sigurkarlsson Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Skuggi 6,93
3 Alexander Hrafnkelsson Strákur frá Seljabrekku Rauður/milli- stjörnótt Hörður 6,87
4 Jakob Svavar Sigurðsson Neisti frá Oddsstöðum I Rauður/milli- einlitt Dreyri 6,70
5 Ragnheiður Samúelsdóttir Lottning frá Dreyri 6,67
6 Ólöf Guðmundsdóttir Teinn frá Laugabóli Rauður/dökk/dr. einlitt Hörður 6,63
7-9 Ragnheiður Samúelsdóttir Von frá vindási Dreyri 6,57
7-9 Karen Sigfúsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… Andvari 6,57
7-9 Karen Líndal Marteinsdóttir Stjarni frá Skeiðháholti 3 Rauður/milli- stjörnótt Dreyri 6,57
10 Jón Gíslason Hrímfaxi frá Hafragili Grár/brúnn einlitt Fákur 6,53
11 Jón Gíslason Hugleikur frá Fossi Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,37
12 Guðmundur Ingi Sigurvinsson Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,33
13 Ásdís Sigurðardóttir Vordís frá Hrísdal 1 Brúnn/milli- stjörnótt Snæfellingur 6,00
14 Súsanna Ólafsdóttir Virkir frá Lækjarbotnum Jarpur/milli- einlitt Hörður 0,00

A úrslit
1 Sigurður Sigurðsson Tindur frá Jaðri Dreyri 8,06
2-3 Jakob Svavar Sigurðsson Neisti frá Oddsstöðum I Rauður/milli- einlitt Dreyri 7,06
2-3 Alexander Hrafnkelsson Strákur frá Seljabrekku Rauður/milli- stjörnótt Hörður 7,06
4 Ragnheiður Samúelsdóttir Lottning frá Dreyri 6,83
5 Halldór Sigurkarlsson Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Skuggi 6,50


2. flokkur Forkeppni
1 Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt Fákur 6,33
2 Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Adam 5,87
3 Hrafnhildur Jónsdóttir Freyr frá Aðalbóli Rauður/milli- einlitt Fákur 5,77
4 Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt Dreyri 5,43
5 Jóhanna Þorbjargardóttir Fóstri frá Bessastöðum Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,13
6 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 4,53
7 Arnar Ásbjörnsson Karólína frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- skjótt Snæfellingur 4,33

A úrslit
1 Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt Fákur 6,39
2-3 Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt Dreyri 5,72
2-3 Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Adam 5,72
4 Jóhanna Þorbjargardóttir Fóstri frá Bessastöðum Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,50
5 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 5,44


Ungmennaflokkur Forkeppni
1 Lilja Ósk Alexandersdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt Hörður 6,37
2 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,03
3 Heiðar Árni Baldursson Hávar frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt Faxi 5,70
4 Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 0,00

A úrslit
1 Lilja Ósk Alexandersdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt Hörður 6,56
2 Heiðar Árni Baldursson Hávar frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt Faxi 6,33
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,11
4 Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 0,00


Unglingaflokkur Forkeppni
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,33
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður 6,13
3 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 5,90
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Þórshamar frá Svalbarðseyri Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,53
5 Viktoría Gunnarsdóttir Vígar frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Dreyri 5,30
6 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Lyfting frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. einlitt Snæfellingur 0,00

A úrslit
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,72
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður 6,61
3 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,28
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Þórshamar frá Svalbarðseyri Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,78
5 Viktoría Gunnarsdóttir Vígar frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Dreyri 5,50

Barnaflokkur Forkeppni
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10
2 Íris Birna Gauksdóttir Dögun frá Gunnarsstöðum Grár/mósóttur einlitt Hörður 3,90

A úrslit
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,39
2 Íris Birna Gauksdóttir Dögun frá Gunnarsstöðum Grár/mósóttur einlitt Hörður 3,28


Tölt  T2
1. flokkur-Forkeppni
1 Randi Holaker Sóló frá Skáney Rauður/milli- blesótt Faxi 4,93
2 Haukur Bjarnason Soldán frá Skáney Brúnn/milli- einlitt Faxi 4,87

A úrslit
1 Randi Holaker Sóló frá Skáney Rauður/milli- blesótt Faxi 5,75
2 Haukur Bjarnason Soldán frá Skáney Brúnn/milli- einlitt Faxi 5,08

Unglingaflokkur Forkeppni
1 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Höfðingi frá Dalsgarði Bleikur/fífil- blesótt Hörður 0,00

Fjórgangur
1. flokkur-Forkeppni
1 Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Brúnn/milli- nösótt Dreyri 7,17
2 Ólöf Guðmundsdóttir Teinn frá Laugabóli Rauður/dökk/dr. einlitt Hörður 6,83
3 Karen Sigfúsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… Andvari 6,67
4 Jakob Svavar Sigurðsson Neisti frá Oddsstöðum I Rauður/milli- einlitt Dreyri 6,40
5-6 Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Andvari 6,37
5-6 Torunn Hjelvik Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Dreyri 6,37
7 Jón Gíslason Kóngur frá Blönduósi Bleikur/fífil/kolóttur st… Fákur 6,27
8 andri erlingsson Gyllir frá Skúfulæk Adam 6,07
9 Súsanna Ólafsdóttir Lúkas frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,00
10 Haukur Bjarnason Soldán frá Skáney Brúnn/milli- einlitt Faxi 5,93
11 Halldór Sigurkarlsson Erró frá Króki Brúnn/milli- einlitt Skuggi 5,87
12 Ásdís Sigurðardóttir Vordís frá Hrísdal 1 Brúnn/milli- stjörnótt Snæfellingur 5,63
13 Randi Holaker Tópas frá Skáney Brúnn/milli- blesótt Faxi 5,60
14-15 Randi Holaker Svaki frá Skáney Grár/rauður einlitt Faxi 5,43
14-15 Viggó Sigursteinsson Þórólfur frá Kanastöðum Rauður/milli- blesótt Andvari 5,43
16 Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00

A úrslit
1 Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Brúnn/milli- nösótt Dreyri 7,33
2 Ólöf Guðmundsdóttir Teinn frá Laugabóli Rauður/dökk/dr. einlitt Hörður 7,23
3 Torunn Hjelvik Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Dreyri 6,97
4 Jakob Svavar Sigurðsson Neisti frá Oddsstöðum I Rauður/milli- einlitt Dreyri 6,87
5 Karen Sigfúsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… Andvari 6,77
6 Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Andvari 6,67

2. flokkur Forkeppni
1 Hrafnhildur Jónsdóttir Freyr frá Aðalbóli Rauður/milli- einlitt Fákur 6,10
2 Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt Fákur 5,97
3 Anna Berg Samúelsdóttir Blængur frá Skálpastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Faxi 5,87
4 Hrafnhildur Jónsdóttir Fálki frá Tungu Grár/brúnn einlitt Fákur 5,57
5 Unnur Gréta Ásgeirsdóttir Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 5,40
6 Ólafur Guðmundsson Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri 5,17
7 Arnar Ásbjörnsson Karólína frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- skjótt Snæfellingur 4,63
8 María Hjaltadóttir Bruni frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt Sörli 4,33

A úrslit
1 Unnur Gréta Ásgeirsdóttir Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 6,30
2 Anna Berg Samúelsdóttir Blængur frá Skálpastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Faxi 6,27
3-4 Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt Fákur 6,13
3-4 Hrafnhildur Jónsdóttir Freyr frá Aðalbóli Rauður/milli- einlitt Fákur 6,13
5 Ólafur Guðmundsson Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri 5,70

Ungmennaflokkur  Forkeppni
1 Lilja Ósk Alexandersdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt Hörður 6,67
2 Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt Gustur 6,07
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00
4 Heiðar Árni Baldursson Hávar frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt Faxi 5,93
5 Matthías Kjartansson Erill frá Útnyrðingsstöðum Grár/rauður stjörnótt Andvari 5,63

A úrslit
1 Lilja Ósk Alexandersdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt Hörður 7,20
2 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,50
3 Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt Gustur 6,43
4 Matthías Kjartansson Erill frá Útnyrðingsstöðum Grár/rauður stjörnótt Andvari 6,20
5 Heiðar Árni Baldursson Hávar frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt Faxi 5,93

Unglingaflokkur Forkeppni
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,67
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður 6,50
3 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,20
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Þórshamar frá Svalbarðseyri Jarpur/milli- einlitt Hörður 6,17
5 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Lyfting frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. einlitt Snæfellingur 5,97
6 Viktoría Gunnarsdóttir Vígar frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Dreyri 5,30
7 Valdís Björk Guðmundsdóttir Næla frá Eskiholti II Rauður/milli- blesótt glófext Sörli 5,03

A úrslit
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 7,00
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður 6,70
3 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Lyfting frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. einlitt Snæfellingur 6,37
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Þórshamar frá Svalbarðseyri Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,87
5 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 5,47

Fjórgangur

Barnaflokkur Forkeppni
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10
2 Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði Rauður/milli- stjörnótt Hörður 4,20
3 Birna Katrín Gunnlaugsdóttir Gammur frá Ási Adam 2,87

A úrslit
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,23
2 Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði Rauður/milli- stjörnótt Hörður 4,13
3 Birna Katrín Gunnlaugsdóttir Gammur frá Ási Adam 2,80


Fimmgangur

1. flokkur Forkeppni
1 Súsanna Ólafsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … Hörður 6,70
2 Haukur Bjarnason Laufi frá Skáney Rauður/ljós- tvístjörnótt Faxi 6,47
3 Jakob Svavar Sigurðsson Marey frá Akranesi jörp Blær 6,17
4 Alexander Hrafnkelsson Sköflungur frá Hestasýn Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,03
5 Jón Ó Guðmundsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös… Andvari 5,90
6 Guðjón Sigurðsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Háfeti 5,80
7 Ólöf Guðmundsdóttir Snær frá Laugabóli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 5,77
8 Alexander Hrafnkelsson Þeyr frá Seljabrekku Brúnn/mó- einlitt Hörður 5,30
9 Kristinn Bjarni Þorvaldsson Virfill frá Torfastöðum Rauður/milli- einlitt Fákur 4,30
10 Saga Steinþórsdóttir Gróska frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Fákur 0,00

A úrslit
1 Haukur Bjarnason Laufi frá Skáney Rauður/ljós- tvístjörnótt Faxi 6,93
2 Jakob Svavar Sigurðsson Marey frá Akranesi jörp Blær 6,83
3-4 Jón Ó Guðmundsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös… Andvari 6,38
3-4 Súsanna Ólafsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … Hörður 6,38
5 Alexander Hrafnkelsson Sköflungur frá Hestasýn Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 5,05

2. flokkur Forkeppni
1 Anna Berg Samúelsdóttir Brík frá Glúmsstöðum 2 Grár/brúnn einlitt Faxi 5,87
2 Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt Dreyri 5,27
3 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Dreyri 4,90
4 Sigríður Halla Stefánsdóttir Svarfdælingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,60
5 Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur 4,30

A úrslit
1 Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt Dreyri 6,02
2 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Dreyri 5,79
3-4 Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur 4,60
3-4 Anna Berg Samúelsdóttir Brík frá Glúmsstöðum 2 Grár/brúnn einlitt Faxi 4,60
5 Sigríður Halla Stefánsdóttir Svarfdælingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,52

Ungmennaflokkur Forkeppni
1 Lilja Ósk Alexandersdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Grár/brúnn einlitt Hörður 6,67
2 Hafdís Arna Sigurðardóttir Særekur frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… Sörli 6,00
3 Heiðar Árni Baldursson Blær frá Hesti Brimfaxi 5,97
4 Matthías Kjartansson Dýri frá Útnyrðingsstöðum Grár/rauður einlitt Andvari 5,17
5 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Gustur 5,07

A úrslit
1 Lilja Ósk Alexandersdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Grár/brúnn einlitt Hörður 7,02
2 Hafdís Arna Sigurðardóttir Særekur frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… Sörli 5,90
3 Heiðar Árni Baldursson Blær frá Hesti Brimfaxi 5,83
4 Matthías Kjartansson Dýri frá Útnyrðingsstöðum Grár/rauður einlitt Andvari 5,52
5 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Gustur 4,88

Unglingaflokkur Forkeppni
1 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,50
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,23

A úrslit
1 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður 6,29
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,57

Gæðingaskeið
1. flokkur
1 Sigurður Sigurðsson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Dreyri 8,08
2 Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Dreyri 7,67
3 Ólöf Guðmundsdóttir Snær frá Laugabóli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 6,25
4 Alexander Hrafnkelsson Sköflungur frá Hestasýn Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,08
5 Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt Dreyri 5,17
6 Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hörður 4,71
7 Haukur Bjarnason Laufi frá Skáney Rauður/ljós- tvístjörnótt Faxi 4,33
8 Guðjón Sigurðsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Háfeti 1,04
9 Jón Ó Guðmundsson Lukkuláki frá Læk Rauður/milli- stjörnótt Andvari 0,63

Ungmennaflokkur
1 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður 2,00