Gæðingaveisla Sörla og Íshesta

Úrslit miðvikudags

23.08.2012 - 07:49
Gæðingaveisla Sörla og Íshesta hófst í gær á Sörlastöðum. Úrslit miðvikudagsins eru eftirfarandi.
 
Tölt - 21 árs og yngri
1 Konráð Valur Sveinsson / Hringur frá Húsey 7,07
2 Arnór Dan Kristinsson / Þytur frá Oddgeirshólum 6,87
3 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,47
4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Stjarni frá Skarði 6,43
5 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,37
6 Lilja Ósk Alexandersdóttir / Hróður frá Laugabóli 6,30
7 Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi 6,27
8 Helena Ríkey Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum 5,93
9 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 5,67
10 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 4,73
Tölt - áhugamenn
1 Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 6,13
2 Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 6,07
3-4Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 5,93
3-4Sigurlaug Anna Auðunsd. / Freyr frá Ási 1 5,93
5 Anna Berg Samúelsdóttir / Magni frá Mjóanesi 5,73
6 Bjarni Sigurðsson / Reitur frá Ólafsbergi 5,60
7-8 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 5,57
7-8 Sigurður Helgi Ólafsson / Bjartur frá Köldukinn 5,57
9 Grettir Börkur Guðmundsso / Drífandi frá Búðardal 5,20
10 Guðleif Ágústa Nóadóttir / Ágústus frá Búðardal 5,07
11 Signý Hrund Svanhildardóttir / Klerkur frá Hólmahjáleigu 4,93
12-13 Stella Björg Kristinsdóttir / Skeggi frá Munaðarnesi 4,63
12-13 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Dögun frá Gunnarsstöðum 4,63
14 Bjarni Sigurðsson / Snælda frá Svignaskarði 4,30

Tölt - opinn flokkur
1 Anna Björk Ólafsdóttir / Helgi frá Stafholti 7,20
2 Jón Gíslason / Kóngur frá Blönduósi 7,17
3 Ragnheiður Samúelsdóttir / Von frá Vindási 6,77
4 Guðmundur Ingi Sigurvinsson / Orka frá Þverárkoti 6,67
5 Jón Gíslason / Hugleikur frá Fossi 6,60
6 Karen Sigfúsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,37
7 Jón Ó Guðmundsson / Ísadór frá Efra-Langholti 6,33
8 Viggó Sigursteinsson / Þórólfur frá Kanastöðum 6,27

Tölt - Meistaraflokkur
1 Eyjólfur Þorsteinsson / Háfeti frá Úlfsstöðum 7,93
2 Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla 7,57
3 Ragnheiður Samúelsdóttir / Ásgrímur frá Meðalfelli 6,77
4 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 6,43

250m Skeið
1 Sigurbjörn Bárðarson
   Andri frá Lynghaga
 0,00    22,77
2 Sigurbjörn Bárðarson
   Flosi frá Keldudal
 0,00    23,00
3 Teitur Árnason
   Korði frá Kanastöðum
 0,00    23,27
4 Daníel Ingi Smárason
   Blængur frá Árbæjarhjáleigu II
 23,57    23,57
5 Guðjón Sigurðsson
   Hugur frá Grenstanga
 0,00    24,34
6 Arnar Bjarki Sigurðarson
   Snarpur frá Nýjabæ
 24,45    24,45
7 Sigurður Óli Kristinsson
   Gletta frá Fákshólum
 24,73    24,73
8 Bjarni Bjarnason
   Dís frá Þóroddsstöðum
 0,00    25,67
9 Bjarni Bjarnason
   Hera frá Þóroddsstöðum
 0,00    0,00
10 Daníel Ingi Smárason
   Hörður frá Reykjavík
 0,00    0,00
11 Sigurður Óli Kristinsson
   Arfur frá Ásmundarstöðum
 0,00    0,00

150m Skeið
1 Eyjólfur Þorsteinsson
   Vera frá Þóroddsstöðum
 14,62    14,62   
2 Sigurbjörn Bárðarson
   Óðinn frá Búðardal
 14,76    14,76   
3 Ragnar Tómasson
   Gletta frá Bringu
 15,14    14,79   
4 Teitur Árnason
   Veigar frá Varmalæk
 14,82    14,82   
5 Daníel Ingi Smárason
   Erill frá Svignaskarði
 15,92    15,48   
6 Bjarni Bjarnason
   Hrund frá Þóroddsstöðum
 0,00    15,59   
7 Sigurður Vignir Matthíasson
   Hökull frá Dalbæ
 0,00    15,93   
8 Arnar Bjarki Sigurðarson
   Birtingur frá Bólstað
 0,00    16,00   
9 Camilla Petra Sigurðardóttir
   Gunnur frá Þóroddsstöðum
 0,00    16,29   
10 Guðrún Elín Jóhannsdóttir
   Askur frá Efsta-Dal I
 17,13    16,60   
11 Sigurður Óli Kristinsson
   Prinsessa frá Stakkhamri 2
 16,78    16,78
12 Kristbjörg Guðmundsdóttir
   Óðinn frá Efsta-Dal I
 0,00    0,00    0,00
13 Sigurður Vignir Matthíasson
   Zelda frá Sörlatungu
 0,00    0,00    0,00