Gæðingaveisla Sörla og Íshesta - úrslit

Myndi / Dalli

25.08.2012 - 21:05
Gæðingaveisla Sörla og Íshesta lauk í dag með glæsi sýningum góðra fáka. Úrslit urðu eftirfarandi:
 
Tölt – Meistaraflokkur
1 Eyjólfur Þorsteinsson / Háfeti frá Úlfsstöðum 8,22
2 Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla 7,44
3 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 7,06

Tölt-21 árs og yngri
1 Konráð Valur Sveinsson / Hringur frá Húsey 7,06
2 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,28
3 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Stjarni frá Skarði 6,00
4 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 5,94
5 Helena Ríkey Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum 5,72

Tölt – áhugamenn
1 Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 6,00
2 Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 5,89
3 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 5,72
4 Sigurlaug Anna Auðunsd. / Freyr frá Ási 1 5,39
5 Anna Berg Samúelsdóttir / Magni frá Mjóanesi 5,00

Tölt – opinn flokkur
1 Anna Björk Ólafsdóttir / Helgi frá Stafholti 7,39
2 Jón Gíslason / Kóngur frá Blönduósi 7,11
3 Guðmundur Ingi Sigurvinsson / Orka frá Þverárkoti 6,11
4 Karen Sigfúsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,72
5 Viggó Sigursteinsson / Þórólfur frá Kanastöðum 4,78

Barnaflokkur
1 Ásta Margrét Jónsdóttir / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 8,62
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,53
3 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir / Sjarmur frá Heiðarseli 8,48
4 Viktor Aron Adolfsson / Sólveig frá Feti 8,36
5 Anton Hugi Kjartansson / Sprengja frá Breiðabólsstað 8,34
6 Patrekur Örn Arnarsson / Þjóðhildur frá Vatni 8,27
7 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Ólavía frá Melabergi 8,26
8 Magnús Þór Guðmundsson / Bragi frá Búðardal 8,24

Unglingaflokkur
1 Glódís Helgadóttir / Geisli frá Möðrufelli 8,65
2 Nína María Hauksdóttir / Kolfinna frá Efri-Rauðalæk 8,52
3 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 8,41
4 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 8,31
5 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kveikja frá Svignaskarði 8,20
6 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Fjöður frá Kirkjuferjuhjáleigu 8,14
7 Herborg Vera Leifsdóttir / Hringur frá Hólkoti 8,12
8 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 7,97

Ungmennaflokkur
1 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Stjarni frá Skarði 8,38
2 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 8,36
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 8,35
4 Hrafn H.Þorvaldsson / Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum 8,34
5 Helena Ríkey Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum 8,28
6 Alexandra Ýr Kolbeins / Lyfting frá Skrúð 8,27
7 Eva María Þorvarðardóttir / Ás frá Ólafsvöllum 8,26
8 Matthías Kjartansson / Erill frá Útnyrðingsstöðum 8,24

100m skeið
1 Eyjólfur Þorsteinsson
Spyrna frá Vindási 7,41
2 Daníel Ingi Smárason
Hörður frá Reykjavík 7,61
3 Logi Laxdal
Blængur frá Árbæjarhjáleigu II 7,69
4 Vigdís Matthíasdóttir
Vera frá Þóroddsstöðum 7,70
5 Teitur Árnason
Korði frá Kanastöðum 7,98
6 Arnar Bjarki Sigurðarson
Snarpur frá Nýjabæ 7,99
7 Sigurður Vignir Matthíasson
Hökull frá Dalbæ 8,01
8 Leó Hauksson
Nonni Stormur frá Varmadal 8,10
9 Reynir Örn Pálmason
Veigar frá Varmalæk 8,15
10 Berglind Rósa Guðmundsdóttir
Erill frá Svignaskarði 8,16
11 Svanhvít Kristjánsdóttir
Alvar frá Halakoti 8,25
12 Guðjón Sigurðsson
Hetja frá Kaldbak 8,53
13 Kristinn Jóhannsson
Óðinn frá Efsta-Dal I 8,58
14 Bjarni Bjarnason
Hera frá Þóroddsstöðum 8,60
15 Bjarni Bjarnason
Hrund frá Þóroddsstöðum 8,74
16 Guðjón Sigurðsson
Hugur frá Grenstanga 8,75
17 Guðrún Elín Jóhannsdóttir
Askur frá Efsta-Dal I 9,08
18 Valdís Björk Guðmundsdóttir
Grótta frá Svignaskarði 9,90

B-flokkur áhugamenn
1.Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 8,41 2.Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 8,35 3.Sigurlaug Anna Auðunsdóttir / Freyr frá Ási 1 8,26 4.Annar Berg Samúelsdóttir / Blængur frá Skálpastöðum 8,24 5.Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 8,20 6.Ulla Schertel / Þórshamar frá Svalbarðseyri 8,15 7.Hrefna Hallgrímsdóttir / Randver frá Vindheimum 8,03 8.Bjarni Sigurðsson / Reitur frá Ólafsbergi 7,95

B-flokkur opinn
1 Háfeti frá Úlfsstöðum / Eyjólfur Þorsteinsson 9,00
2 Reyr frá Melabergi / Anna Björk Ólafsdóttir 8,79
3 Gutti Pet frá Bakka / Lilja Ósk Alexandersdóttir 8,73
4 Stígur frá Halldórsstöðum / Vigdís Matthíasdóttir 8,60
5 Dreyri frá Hjaltastöðum / Camilla Petra Sigurðardóttir 8,57
6 Vísir frá Syðri-Gróf 1 / Svanhvít Kristjánsdóttir 8,39
7 Glanni frá Hvammi III / Adolf Snæbjörnsson 8,38
8 Skámur frá Kirkjubæ / Sissel Tveten 8,14

A-flokkur áhugamenn
1.Ulla Schertel / Óðinn frá Hvítárholti 8,39 2.Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti 8,27 3.Soffía Sveinsdóttir / Svaði frá Álftanesi 8,09 4.Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 8,07 5.Matthías Kjartansson / Dýri frá Útnyrðingsstöðum 7,99 6.Stefnir Guðmundsson / Drottning frá Garðabæ 7,81 7.Guðjón Sigurðsson / Snær frá Laugabóli 7,43 8.Darri Gunnarsson / Örn frá Reykjavík 7,16

A-flokkur opinn
1 Ómur frá Hemlu II / Sigurður Vignir Matthíasson 8,70
2 Forkur frá Laugavöllum / Sveinn Ragnarsson 8,59
3 Feldur frá Hæli / Reynir Örn Pálmason 8,57
4 Safír frá Efri-Þverá / Edda Rún Ragnarsdóttir 8,56
5 Völur frá Árbæ / Vigdís Matthíasdóttir 8,48
6 Selma frá Kambi / Birgitta Dröfn Kristinsdóttir 8,40
7 Elding frá Laugarvatni / Bjarni Bjarnason 8,36
8 Gammur frá Skíðbakka III / Teitur Árnason 8,22

Mótanefnd Sörla þakkar öllum sem lögðu hönd á plóg við að gera þetta mót að veruleika

Mótanefnd Sörla þakkar öllum sem lögðu hönd á plóg við að gera þetta mót að veruleika