Diddi og Stakkur efstir eftir forkeppni í A flokk

Meistaramót Andvara

01.09.2012 - 14:34
Sigurbjörn Bárðarson stendur efstur eftir forkeppni í A flokk á Meistaramóti Andvara á Stakk frá Halldórsstöðum með 8,65.
 
A úrslit   
1    Sigurbjörn Bàrðarson    Stakkur frá Halldórsstöðum    8,65
2    Súsanna Ólafsdóttir    Óttar frá Hvítárholti    8,63
3    Viðar Ingólfsson    Seiður frá Flugumýri    8,56
4    Friðdóra Friðriksdóttir    Vikar frá Torfastöðum    8,52
5    Sigursteinn Sumarliðason    Grunnur frá Grund II    8,52
6    Teitur Árnason    Vörður frá Árbæ    8,52
7    Vignir Siggeirsson    Heljar frá Hemlu II    8,51
8    Sölvi Sigurðsson    Starkaður frá Stóru-Gröf Ytri    8,49

B úrslit   
9     Edda Rún Ragnarsdóttir    Safír frá Efri-Þverá    8,47
10    Leó Geir Arnarson    Gjöll frá Skíðbakka III    8,45
11    Sveinn Ragnarsson    Forkur frá Laugavöllum    8,43
12    Viðar Ingólfsson   Ómur frá Laugavöllum    8,42
13    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Trostan frá Auðsholtshjál.    8,42
14    Sindri Sigurðsson    Haukur frá Ytra-Skörðugili II    8,41
15    Edda Rún Ragnarsdóttir    Völur frá Árbæ    8,40

C úrslit
16    Óli Pétur    Dökkvi frá Ingólfshvoli    8,37
17    Súsanna Ólafsdóttir    Hyllir Hvítárholti    8,36
18    Jóhann B. Magnússon    Skyggnir frá Bessastöðum    8,36
19    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir    Selma frá Kambi    8,34
20    Líney María Hjálmarsdóttir    Villandi frá Feti    8,33
21    Eyrún Ýr Pálsdóttir    Hreimur frá Flugumýri II    8,33
22    Valdimar Bergstað    Týr frá Litla-Dal    8,32
23    Sæmundur Þ. Sæmundsson    Þyrill frá Djúpadal    8,28
24    Erling Ó.Sigurðsson    Hnikar frá Ytra-Dalsgerði    8,28
25    Jón Ó. Guðmundsson    Ísadór frá Efra-Langholti    8,27
26    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Virðing frá Auðsholtshjál.    8,26
27    Ulla Schertel    Óðinn frá Hvítárholti    8,25
28    Jón Gíslason    Faldur frá Strandarhöfði    8,23
29    Sigurður Vignir Matthíasson    Þröstur frá Sólheimum    8,22
30    Viðar Ingólfsson    Hylling frá Flekkudal    8,21
31    Ævar Örn Guðjónsson    Flaumur frá Ytra-Dalsgerði    8,21
32    Jóhann B. Magnússon    Hera frá Bessastöðum    8,20
33    Elvar Einarsson    Laufi frá Syðra-Skörðugili    8,20
34    Alexander Hrafnkelsson    Sköflungur frá Hestasýn    8,20
35    Sigurður Vignir Matthíasson    Ómur frá Hemlu II    8,13
36    Guðmundur Jónsson    Vestri frá Hraunbæ    8,05
37    Guðmundur Ólason    Pandra frá Hæli    8,01
38    Ragnheiður Þorvaldsdóttir    Ósk frá Hvítárholti    7,88
39    Andri Þór Erlingsson    Gyllir frá Skúfslæk    7,87
40    Ulla Schertel    Órói frá Hvítárholti    7,84
41    Jón Kristinn Hafsteinsson    Sævar frá Ármóti    7,80
42    Jón Kristinn Hafsteinsson    Terkos frá Ósabakka    7,70
43    Helena Ríkey Leifsdóttir    Jökull frá Hólkoti    7,68
44    Adólf Snæbjörnsson    Akkur frá Varmalæk    7,64
45    Símon Orri Sævarsson    Eskill frá Lindarbæ    7,58
46    Sara Pesenacker    Hnokki frá Skíðbakka III    7,56
47    Jón Haukdal Styrmisson    Skafl frá Norður-Hvammi    7,26