Eyjólfur Þorsteinsson sigraði fjórganginn á Hlekk frá Þingnesi

Meistaradeildin 2013

31.01.2013 - 23:18
Fyrstu keppni í Meistaradeild 2013 er lokið en í kvöld var keppt í fjórgangi. Eyjólfur Þorsteinsson og Hlekkur frá Þingnesi  sigruðu glæsilega með 8,27.
 
Úrslit kvölsins
1                Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi    8,27
2                Guðmundur Björgvinsson / Hrímnir frá Ósi      8,00
3                Sigurður Sigurðarson / Loki frá Selfossi              7,87
4                Árni Björn Pálsson / Öfjörð frá Litlu-Reykjum 7,33
5                Hulda Gústafsdóttir / Ketill frá Kvistum             7,27
6                Jakob Svavar Sigurðsson / Asi frá Lundum II    7,23
 
B-úrslit
1                Hulda Gústafsdóttir / Ketill frá Kvistum             7,40
2                Olil Amble / Háfeti frá Leirulæk             7,37
3-4            Sigurður Vignir Matthíasson / Svalur frá Litlu-Sandvík 7,33
3-4            Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli         7,33
5                Hinrik Bragason / Hængur frá Hæl        7,30
6                Viðar Ingólfsson / Kringla frá Jarðbrú  7,23
7                Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 7,00
 
Forkeppni
1                Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi    7,70
2                Guðmundur Björgvinsson / Hrímnir frá Ósi      7,67
3                Sigurður Sigurðarson / Loki frá Selfossi              7,60
4                Jakob Svavar Sigurðsson / Asi frá Lundum II    7,30
5                Árni Björn Pálsson / Öfjörð frá Litlu-Reykjum 7,27
6-7            Olil Amble / Háfeti frá Leirulæk             7,17
6-7            Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 7,17
8                Hulda Gústafsdóttir / Ketill frá Kvistum             7,13
9                Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli         7,10
10-12        Sigurður Vignir Matthíasson / Svalur frá Litlu-Sandvík 7,07
10-12        Viðar Ingólfsson / Kringla frá Jarðbrú  7,07
10-12        Hinrik Bragason / Hængur frá Hæl        7,07
13              Anna S. Valdemarsdóttir / Vakar frá Ketilsstöðum       7,00
14-16        Sigurbjörn Bárðarson / Hróður frá Laugabóli   6,93
14-16        John Sigurjónsson / Konsert frá Korpu              6,93
14-16        Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi    6,93
17              Sigursteinn Sumarliðason / Dökkvi frá Ingólfshvoli       6,83
18              Ólafur Ásgeirsson / Hugleikur frá Galtanesi     6,70
19-20        Bergur Jónsson / Fálmar frá Ketilsstöðum        6,67
19-20        Reynir Örn Pálmason / Rauður frá Syðri-Löngumýri     6,67
21              Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Þórir frá Hólum          6,57
22              Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Glefsa frá Auðsholtshjáleigu           6,40
23              Kári Steinsson / Prestur frá Hæli           6,23
24              Ævar Örn Guðjónsson / Þyrla frá Strandarhjáleigu       6,17