Forkeppni í fjórgangi lokið á World Tölt

22.02.2013 - 11:49
Frauke Schenzel og Tígull frá Kronshof standa efst eftir forkeppni í fjórgangi á World Tölt sem nú stendur yfir í Danaveldi með 7.80. Úrslit eftir forkeppni eru eftirfarandi.
 
01:    063
Frauke Schenzel - Tigull vom Kronshof    7,80
          UDTA 7,7 - 7,9 - 7,8     
02:    055
Johanna Beuk - Merkur vom Birkenlund    7,13
          UDTA 7,5 - 7,3 - 6,6     
03:    004
Søren Madsen - Nemó frá Hlemmiskeiði 2    7,07
          UDTA 7,2 - 6,9 - 7,1     
04:    029
Vignir Jónasson - Bragi frá Kópavogi    7,00
          UDTA 7,1 - 6,8 - 7,1     
05:    045
Jóhann Rúnar Skúlasson - Hnokki frá Fellskoti    6,90
          UDTA 6,8 - 6,9 - 7,0     
                
06:    046
Jóhann Rúnar Skúlasson - Snugg fra Grundet Hus    6,87
          UDTA 6,9 - 6,7 - 7,0     
06:    054
Nils-Christian Larsen - Reyr fra Dalbæ    6,87
          UDTA 6,6 - 7,1 - 6,9     
06:    104
Martin Rønnestad - Tígull frá Skáney    6,87
          UDTA 7,0 - 6,8 - 6,8     
09:    064
Frauke Schenzel - Óskadís vom Habichtswald    6,80
          UDTA 6,8 - 6,6 - 7,0     
10:    069
Steffi Svendsen - Háfeti fra Ågreneset    6,67
          UDTA 6,8 - 6,7 - 6,5     
                
11:    019
Sys Pilegaard - Óskar frá Akureyri    6,50
          UDTA 6,7 - 6,4 - 6,4     
11:    093
Þórður Þorgeirsson - Maxi frá Blesastöðum 1A    6,50
          UDTA 6,5 - 6,5 - 6,5     
11:    133
Magnus Bragi Magnusson - Kvikur fra Lian    6,50
          UDTA 6,5 - 6,5 - 6,5     
14:    006
Tine Johansen - Hrímbakur frá Hólshúsum    6,47
          UDTA 6,4 - 6,3 - 6,7     
14:    081
Mia Eckhoff - Pór fra Ketu    6,47
          UDTA 6,6 - 6,3 - 6,5     
14:    106
Hanne Smidesang - Vökull fra Kopavogi    6,47
          UDTA 6,5 - 6,6 - 6,3     
                
17:    053
Nils-Christian Larsen - Òskar fra Blesastödum 1A    6,43
          UDTA 6,4 - 6,6 - 6,3     
18:    071
Jolly Schrenk - Kiljan vom Kranichtal    6,37
          UDTA 6,5 - 6,2 - 6,4     
18:    091
Agnes Helga Helgadóttir - Gná fra Jakobsgården    6,37
          UDTA 6,2 - 6,7 - 6,2     
20:    021
Annika Skrubbeltrang - Goði frá Hvoli    6,33
          UDTA 6,4 - 6,1 - 6,5     
20:    043
Unn Kroghen Adalsteinsson - Hrafndynur frá Hákoti    6,33
          UDTA 6,4 - 6,1 - 6,5     
                
22:    034
Elias Arnason - Kristall fra Jardbrú    6,27
          UDTA 6,3 - 6,4 - 6,1     
23:    089
Stian Pedersen - Globus fra Jakobsgården    6,23
          UDTA 6,3 - 5,9 - 6,5     
24:    051
Mildrid Musdalslien - Tango frá Hjallanesi ll    6,20
          UDTA 6,0 - 6,4 - 6,2     
25:    114
Thomas Rørvang - Ylur fra Hvitanesi    6,17
          UDTA 5,8 - 6,3 - 6,4     
                
26:    129
Jóanis í Hoygarðinium - Sólroði fra Útey    6,03
          UDTA 5,9 - 6,1 - 6,1     
27:    097
Stymir Árnason - Pjakkur fra Árbæ    5,97
          UDTA 5,8 - 6,0 - 6,1     
28:    026
Jeanette Holst - Jósep fra Skardi    5,93
          UDTA 5,9 - 6,4 - 5,5     
29:    017
Elise Lundhaug - Hrynjandi fra Fagerang    5,83
          UDTA 5,6 - 6,0 - 5,9     
30:    128
Emilie Rosenkranz - Spyrnir frá Sigríðarstöðum    5,47
          UDTA 5,4 - 5,7 - 5,3     
                
31:    060
Theresia Kristoffersson - Tristan från Jarde    5,37
          UDTA 5,5 - 5,4 - 5,2     
32:    127
Caroline Wangen - Viktoríus frá Höfn 2    5,20
          UDTA 5,4 - 5,2 - 5,0     
33:    013
Ellen Pedersen - Spakur fra Dyrfinnurstödum    4,93
          UDTA 4,4 - 5,0 - 5,4     
                
---    015
Emma Johansson - Bjartur frá Mosfellsbæ    DISKVALIFICERET
          UDTA 0,0 - 0,0 - 0,0     
---    036
Ladina Sigurbjörnsson- Foppa - Sörli frá Pjórsarholti    DISKVALIFICERET
          UDTA 0,0 - 0,0 - 0,0