Fjólubláa liðið leiðir Húnvetnsku liðakeppnina

14.03.2016 - 12:14
  Þriðja keppniskvöld vetrarins í Húnvetnsku liðakeppninni var á föstudagkvöldið. Keppt var í fimmgangi í 1. og 2. flokki, tölti T7 í barna-, unglinga- og 3. flokki og einnig í slaktaumatölti í opnum flokki. „Frábært kvöld og allir kátir,“ segir í frétt á vefsíðu Þyts.
 
Fanney Dögg og Brúney unnu sér inn rétt til að keppa í slaktaumatölti í Meistarar Meistaranna. Haffý og Kolgerður unnu sér inn rétt til þess að keppa í fimmgangi á Meistarar Meistaranna.
 
Græna liðið sigraði kvöldið og náði þannig að rétta úr kútnum eftir að hafa vermt neðsta sætið síðustu skipti og skaut sér upp í annað sæti. Staðan í liðakeppninni eftir kvöldið er svona:
 
Fjólubláaliðið - 195,27 stig
Grænaliðið - 191,69 stig
Appelsínugulaliðið - 190,84 stig
Staðan í einstaklingskeppninni eftir þessi þrjú mót er:
 
Barnaflokkur:
 
Guðmar Hólm - 25 stig
 
Rakel Gígja - 24,5 stig
 
Dagbjört Jóna - 22,5 stig
 
Unglingaflokkur:
 
Karítas - 25 stig
 
Ásdís - 21 stig
 
Anna Herdís - 18 stig
 
3.flokkur:
 
Elín Sif - 23 stig
 
Stine - 17 stig
 
Ragnar Smári - 15 stig
 
2.flokkur:
 
Halldór Páls - 16 stig
 
Eydís Anna - 16 stig
 
Sverrir Sig - 16 stig
 
Eva Dögg - 15 stig
 
1. flokkur: 
 
Fanney Dögg - 24 stig
 
Elvar Logi - 23 stig
 
Haffý - 14 stig
 
Vigdís - 14 stig
 
Úrslit kvöldsins urðu eftirfarandi:
 
Úrslit – barnaflokkur:
 
1. Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal/Dagur frá Hjaltastaðahvammi: 6,17
2.-3. Rakel Gígja Ragnarsdóttir/Grágás frá Grafarkoti: 5,83
2.-3. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir/Diddi frá Þorkelshóli 2: 5,83
4. Margrét Ylfa Þorbergsdóttir/Djákni frá Höfðabakka: 4,25
5. Arnar Finnbogi Hauksson/Fjölnir frá Stóru Ásgeirsá: 3,75
 
A-úrslit – unglingaflokkur:
 
1. Karítas Aradóttir/Vala frá Lækjarmóti: 6,17
2. Lara Margrét Jónsdóttir/Króna frá Hofi: 5,50
3. Ásdís Brynja Jónsdóttir/Keisari frá Hofi: 5,42
4. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir/Blær frá Hvoli: 5,33
5. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir/Kragi frá Grafarkoti: 4,75
 
B úrslit – 2. flokkur:
 
1. Eydís Anna Kristófersdóttir/Snilld frá Tunguhlíð: 5,19
2. Jónína Lilja Pálmadóttir/Svipur frá Syðri-Völlum: 5,10
3. Magnús Ásgeir Elíasson/Glenning frá Stóru Ásgeirsá: 4,74
4. Elisa Englund Berge/Heimir frá Sigmundarstöðum: 4,38
5. -6. Sverrir Sigurðsson/Díana frá Höfðabakka: 3,93
5.-6. Elías Guðmundsson/Iðunn frá Stóru Ásgeirsá: 3,93
 
A-úrslit 2. flokkur:
 
1. Þóranna Másdóttir/Ganti frá Dalbæ: 5,71
2. Eydís Anna Kristófersdóttir/Snilld frá Tunguhlíð: 5,62
3. Gréta Brimrún Karlsdóttir/Sólrún frá Efri-Fitjum: 5,43
4. Halldór Pálsson/Fleygur frá Súluvöllum: 5,24
5. Eva Dögg Pálsdóttir/Gella frá Grafarkoti: 4,83
6. Karítas Aradóttir/Glóey frá Torfunesi: 4,69
 
Úrslit – Tölt T2:
 
1. Fanney Dögg Indriðadóttir/Brúney frá Grafarkoti: 7,38
2. Vigdís Gunnarsdóttir/Björk fá Lækjarmóti: 6.50
3. Kolbrún Grétarsdóttir/Stapi frá Feti: 6,21
4. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir/Kvistur frá Reykjavöllum: 6,08
5. Magnús Ásgeir Elíasson/Glenning frá Stóru Ásgeirsá: 4,96
 
A úrslit – 3. flokkur:
 
1. Elin Sif Holm Larsen/Jafet frá Lækjamóti: 6,08
2.  Halldór  Sigfússon/Seiður frá Breið: 5,75
3. Ragnar Smári Helgason/Skandall frá Varmalæk: 5,58
4. Óskar Einar Hallgrímsson/Glotti frá Grafarkoti: 5,50
5. Sigrún Eva Þórisdóttir/Freisting frá Hvoli: 4,92
 
A-úrslit – 1. flokkur:
 
1. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir/Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum: 6,55
2. Elvar Logi Friðriksson/Tó frá Grafarkoti: 5,90
3. Jóhann Magnússon/Knár frá Bessastöðum: 5,71
4. Fanney Dögg Indriðadóttir/Hlekkur frá Kolugili: 5,29
5. Kolbrún Grétarsdóttir/Ræll frá Gauksmýri: 5,14