ÚRSLIT - Meistari Meistaranna

Mynd / snaefellingur.123.is

16.04.2016 - 07:43
 Keppnin Meistari Meistaranna var haldin í gær í Samskipahöllinni. Meðfylgjandi eru úrslit mótsins.
 
Fjórgangur
Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal KB mótaröðin 7.50
Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Meistaradeild 7.43
Artemisa Bertus Korgur frá Ingólfshvoli KS deildin 7.20
Þórarinn Ragnarsson Hringur frá Gunnarsstöðum Uppsveitadeildin 7.17
Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Vesturlandsdeildin 6.87
Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu KEA mótaröðin 6.80
Jessie Huijbers Hátíð frá Kommu Húnverska liðakeppnin 6.70
Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Gluggar og Gler deildin 6.43
 
Slaktauma tölt
Fanney Dögg Indriðadóttir Brúney frá Grafarkoti Húnverska liðakeppnin 7.80
Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi ks deildin 7.63
Hinrik Bragason Pistill frá Litlu Brekku Meistaradeild 7.20
Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði Gluggar og gler 6.58
Baldvin Ari Guðlaugsson Lipurtá frá Hóli II KEA mótaröðin 6.20
 
Fimm gangur
Ísólfur Líndal Sólbjartur frá Flekkudal Meistaradeild 7.30
Þórarinn Eymundsson Narri frá Vestri Leirárgörðum KS deildin 7.17
Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Uppsveitadeildin 7.02
Hallfríður Óladóttir Kolgerður frá Vestri Leirárgörðum Húnverska liðakeppnin 6.57
Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli Gluggar og Gler deildin 6.12
Haukur Bjarnason Gígur frá Skáney KB mótaröðin 5.88
Jón Páll Tryggvason Glóð frá Hólakoti KEA mótaröðin 5.57
 
Tölt
Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Meistaradeild 8.39
Bjarni Jónasson Randalín frá Efri Rauðalæk KS deildin 7.89
Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Vesturlandsdeildin 7.72
Sólon Morthens Ólína frá Skeiðvöllum Uppsveitadeildin 7.50
Guðmundur Karl Tryggvason Rósalín frá Efri Rauðalæk KEA mótaröðin 7.05
Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni Gluggar og Gler deildin 7.0
Elvar Logi Friðriksson Byr frá Grafarkoti Húnverska liðakeppnin 6.83
Iðunn Svansdóttir Fjöður frá Ólafsvík KB mótaröðin 6.53