Úrslit Firmakeppni Skagfirðings


22.04.2016 - 12:53
 Fyrsta firmakeppni Skagfirðings fór fram á Sauðárkróki Sumardaginn fyrsta
og tókst hún mjög vel þar sem margir tóku þátt og hlaðið kökuhlaðborð beið
keppenda og gesta eftir mótið. Þar sem verðlaunaaðhending fór fram.
 
Úrslit 
 
Pollar: 
Allir í fyrsta sæti og fengu þakkir fyrir þátttöku
Arndís Lilja og Skræpa frá Síðu
Trausti Ingólfsson og Röðull frá Ytra-Skörðugili
Hrafnhildur Rán og Glói frá Gerðum
Grétar Freyr og Sóldís frá Sauðárkróki
Arnheiður Kristín og Jasmín frá Þorkelshóli
 
Barnaflokkur
1. Sæti : Þórgunnur Þórarinsdóttir og Gola frá Ysta-Gerði
2. Sæti : Björg Ingólfsdóttir og Fleygur frá Laugardælum
3. Sæti : Flóra Rún Haraldsdóttir og Gæfa frá Lóni
4. Sæti : Almar Atli Ólafsson og Móalingur frá Leirubakka
5. Sæti : Anna Sif Mainka og Ræll frá Hamraenda
 
Unglingaflokkur
1. Sæti : Jódís Helga Káradóttir og Meistari frá Fagranesi
2. Sæti : Ingunn Ingólfsdóttir og Jötunn frá Dýrfinnustöðum
3. Sæti : Stefanía Sigfúsdóttir og Ljómi frá Tungu
4. Sæti : Viktoría Eik Elvarsdóttir og Syrpa frá Hofi
5. Sæti : Herjólfur Hrafn Stefánsson og Gústa frá Glæsibæ
 
Kvennaflokkur
1. Sæti : Guðrún Hanna Kristjánsdóttir og Töffari frá Hlíð
2. Sæti : Rósanna Valdimarsdóttir og Sprækur frá Fitjum
3. Sæti : Vigdís Anna Sigurðardóttir og Valur frá Tóftum
4. Sæti : Helga Rósa og Gygjar frá Gýgjarhóli
5. Sæti : Sigfríður J. Halldórsdóttir og Ópera frá Skefilsstöðum
 
Karlaflokkur
1. Sæti : Sveinn Brynjar Friðriksson og Vígablesi frá Djúpadal
2. Sæti : Pétur Grétarsson og Sóldís frá Sauðárkróki
3. Sæti : Julian Veuth og Grettir frá Saurbæ
4. Sæti : Ingólfur Helgason og Aníta frá Kjartansstaðakoti
5. Sæti : Kristófer Orri Hlynsson og Dúfa frá Breiðsstöðum
 
Atvinnumannaflokkur
1. Sæti : Skapti Steinbjörnsson og Skál frá Hafsteinsstöðum
2. Sæti : Finnbogi Bjarnason og Blíða frá Narfastöðum
3. Sæti : Skapti Ragnar Skaptason og Bruni frá Akureyri
4. Sæti : Sina Scholz og Katla frá Hrísum
5. Sæti : Steindóra Ólöf Haraldsdóttir og Drífandi frá Saurbæ
 
60+ Heiðursmannaflokkur
1. Sæti : Björn Sveinsson og Koltinna frá Varmalæk
2. Sæti : Símon Ingi Gestsson og Sleipnir frá Barði
3. Sæti : Búi Vilhjálmsson og Roðadís frá Hólavatni
4. Sæti : Sveinn Einarsson og Ívar frá Víðimýri