Úrslit Íþróttamóts Mána

03.05.2016 - 16:10
  Opið íþróttamót Mána fór fram á Mánagrund um liðna helgi. Þátttaka á mótinu var mjög góð og viljum við í mótanefnd þakka öllum þeim sem komu sem og þeim sem hjálpuðu til við framkvæmd mótsins með einum eða öðrum hætti.
 
Niðurstöður
 IS2016MAN070 – Opið Íþróttamót Mána
 Mótshaldari: Hmf. Máni – Bjarni Stefánsson
 Dagsetning: 30.4.2016 – 1.5.2016
TöLT T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt Logi 7,17
2 Ásmundur Ernir Snorrason Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 7,06
3 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,89
4 Finnur Bessi Svavarsson Glitnir frá Margrétarhofi Móálóttur,mósóttur/ljós- … Sörli 6,72
5 Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli- stjörnótt Sörli 6,61
 
TöLT T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt Geysir 7,08
2 Guðmar Þór Pétursson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,58
3 Arnar Ingi Lúðvíksson Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt Sörli 5,96
4 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,83
 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Nýung frá Flagbjarnarholti Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 6,13
2 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni 5,79
 
TöLT T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,83
2 Guðmar Þór Pétursson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt Hörður 6,78
3 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni 6,61
4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,28
5 G. Snorri Ólason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt Máni 6,22
 
Opinn flokkur – 2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,44
2 Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd II Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,17
3 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00
4 Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi Jarpur/rauð- einlitt Sörli 5,89
5 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Stjarna frá Ketilshúsahaga Rauður/ljós- stjörnótt Sörli 5,78
6 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 0,00
 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt Sleipnir 6,50
42403 Arnór Dan Kristinsson Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,33
42403 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Logi 6,33
4 Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei… Máni 5,44
5 Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-… Máni 5,22
 
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,56
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,44
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv. einlitt Ljúfur 6,28
4 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,17
5 Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Máni 6,06
 
Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,50
2 Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Ljúfur 6,17
3 Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,61
4 Sara Dís Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,56
5 Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk… Máni 5,33
 
TöLT T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Valgerður Söring Valmundsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Brimfaxi 5,83
2 Hlynur Steinn Kristjánsson Neisti frá Háholti Brúnn/milli- stjörnótt Máni 5,25
3 Helga Björg Sveinsdóttir Náttar frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt Sörli 2,33
 
FJóRGANGUR V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni 7,03
2 Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur 6,80
3 Anna Funni Jonasson Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,27
4 Sindri Sigurðsson Arður frá Enni Jarpur/korg- einlitt Sörli 6,20
 
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,97
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,67
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l… Sörli 6,47
42465 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei… Sörli 6,33
42465 Sara Sigurbjörnsdóttir Eldþór frá Hveravík Rauður/milli- stjörnótt g… Fákur 6,33
 
Opinn flokkur – 2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42371 Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi Jarpur/rauð- einlitt Sörli 6,00
42371 Hannes Brynjar Sigurgeirson Klettur frá Bessastöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00
3 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,90
4 Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd II Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 5,80
5 Elín Deborah Wyszomirski Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,03
 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt Máni 6,53
2 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Logi 6,50
3 Arnór Dan Kristinsson Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,17
4 Matthías Elmar Tómasson Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt Geysir 6,10
5 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt Sleipnir 5,87
 
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,53
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv. einlitt Ljúfur 6,23
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,13
4 Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 5,93
5 Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 1,17
 
Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Ljúfur 6,47
2 Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt… Máni 5,90
3 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 5,80
4 Sara Dís Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,47
5 Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,37
 
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt Fákur 6,98
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Náttfríður frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Logi 6,74
3 Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,48
4 Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt Sörli 5,33
5 Steinn Haukur Hauksson Fylkir frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,17
 
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,57
2 Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,71
3 Birta Ólafsdóttir Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni 5,60
4 Stefnir Guðmundsson Eskill frá Heiði Rauður/milli- einlitt Sörli 5,19
5 G. Snorri Ólason Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt Máni 5,02
 
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… Ljúfur 6,26
2 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur 5,52
3 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,14
 
GæðINGASKEIð
Opinn flokkur – 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei… Hörður 7,08
2 Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt Sörli 6,50
3 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… Sörli 6,17
4 Alexander Freyr Þórisson Gnótt frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni 2,21
5 Sigurður Sigurðarson Maístjarna frá Egilsstaðakoti Geysir 0,50
6 Katla Sif Snorradóttir Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk- einlitt Sörli 0,00
7 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur 0,00
 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… Fákur 8,21
2 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… Geysir 8,38
3 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur 8,40
4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… Sörli 8,69
5 Erlendur Ari Óskarsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt Fákur 9,14
6 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt Sörli 9,30
7 Stefnir Guðmundsson Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sörli 10,10
8 Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir 0,00
9 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… Sörli 0,