Úrslit Útimóts Hrímnis

07.05.2016 - 11:42
 Útimót Hrímnis var haldið 5. Maí síðastliðin í Mosfellsbæ. Meðfylgjandi eru úrslit mótsins.
 
 
TÖLT T3Opinn flokkur
 
Forkeppni
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnneinlitt Geysir 6,80
2 Snorri Dal Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,70
3 Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt Geysir 6,70
4 Sigurður Sigurðarson Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt Geysir 6,60
5 Ævar Örn Guðjónsson Háleggur frá Eystri-Hól Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,43
6 Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá Rauður/milli-einlitt Hörður 6,37
7 Elías Þórhallsson Hnyðja frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,37
8 Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,33
9 Elías Þórhallsson Staka frá Koltursey Brúnn/milli-tvístjörnótt Hörður 6,33
10 Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli-nösótt Fákur 6,27
11 Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr.stjörnótt Hörður 6,27
12 Snorri Dal Þytur frá Leirá Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,07
13 Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd II Brúnn/dökk/sv.einlitt Sörli 6,00
14 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,00
15 Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt Fákur 5,87
16 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,83
17 Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli-einlitt Fákur 5,77
18 Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt Fákur 5,47
19 Karen Konráðsdóttir Rák frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt Léttir 5,43
20 Guðjón Gunnarsson Sóldís frá Sómastöðum Móálóttur,mósóttur/milli… Hörður 5,37
21 Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ Brúnn/milli-skjótt Hörður 4,77
22 Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli-skjótt Fákur 4,23
23 Viktoría Von Ragnarsdóttir Skírnir frá Heysholti Rauður/milli-stjörnóttgl… Hörður 0,00
24 Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol.einlitt Sprettur 0,00
 
A úrslit
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnneinlitt Geysir 7,22
2 Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt Geysir 6,94
3 Snorri Dal Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,78
4 Ævar Örn Guðjónsson Háleggur frá Eystri-Hól Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,72
5 Elías Þórhallsson Hnyðja frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,67
6 Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá Rauður/milli-einlitt Hörður 6,50
 
FJÓRGANGUR V2
 
Opinn flokkur
Forkeppni
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1 Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt Hörður 6,70
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir Kjarva frá Borgarnesi Rauður/milli-einlitt Sörli 6,33
3 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 6,17
4 Fredrica Fagerlund Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli… Hörður 6,10
 
5 Snorri Dal Kvika frá Svarfhóli Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,07
6 Sigurður Sigurðarson Eldur frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt Geysir 6,07
7 Anna Björk Ólafsdóttir Reina frá Hestabrekku Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,03
8 Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,93
9 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,90
10 Sævar Haraldsson Tígulás frá Marteinstungu Rauður/milli-tvístjörnót… Fákur 5,83
11 Karen Konráðsdóttir Eldjárn frá Ytri-Brennihóli Móálóttur,mósóttur/milli… Léttir 5,83
12 Sigurjón Axel Jónsson Freyja frá Vindheimum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,73
13 Pernille Lyager Möller Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt Geysir 5,70
14 Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt Fákur 5,67
15 Lýdía Þorgeirsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,63
16 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,63
17 Rakel Sigurhansdóttir Safír frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,63
18 Íris Birna Gauksdóttir Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt Hörður 5,60
19 Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,60
20 Linda Bjarnadóttir Gróa frá Flekkudal Jarpur/milli-einlitt Hörður 5,50
21 Sara Bjarnadóttir Ágústa frá Flekkudal Jarpur/milli-einlitt Hörður 5,50
22 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 5,23
23 Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol.einlitt Sprettur 5,23
24 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,10
25 Benjamín S. Ingólfsson Blær frá Sólheimum Jarpur/milli-einlitt Fákur 4,97
26 Rakel Ösp Gylfadóttir Gjafar frá Norður-Götum Jarpur/rauð-einlitt Hörður 4,93
27 Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt Fákur 4,90
28 Thelma Rut Davíðsdóttir Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt Hörður 4,80
29 Erna Jökulsdóttir Sprettur frá Laugabóli Brúnn/milli-skjótt Hörður 4,77
30 Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli-einlitt Fákur 4,53
31 Sandy Carlson Dugur frá Minni-Borg Brúnn/mó-einlitt Sleipnir 4,53
32 Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli-skjótt Fákur 4,50
33 Aníta Eik Kjartansdóttir Hrafn frá Ósi Brúnn/dökk/sv.einlitt Hörður 4,40
34 Sannija Brunovska Glaumur frá Reykjavík Bleikur/álóttureinlitt Hörður 4,40
35 Sunna Lind Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli-einlitt Smári 4,37
36 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Rita frá Litlalandi Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,33
37 Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli-stjörnótt Hörður 4,27
38 Lara Alexie Sta Ana Valdemar frá Marteinstungu Brúnn/milli-einlitt Hörður 3,90
39 Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli-einlitt Máni 0,00
40 Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli-tvístjörnót… Fákur 0,00
 
A úrslit
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir Kjarva frá Borgarnesi Rauður/milli-einlitt Sörli 6,57
2 Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt Hörður 6,53
3 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 6,33
4 Fredrica Fagerlund Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli… Hörður 6,17
5 Snorri Dal Kvika frá Svarfhóli Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,07
6 Sigurður Sigurðarson Eldur frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt Geysir 6,00
 
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur
Forkeppni
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1 Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli… Sprettur 6,60
2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 6,43
3 Ævar Örn Guðjónsson Galdur frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,30
4 Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös e… Sprettur 6,23
5 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli… Geysir 6,17
6 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt Hörður 6,07
7 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Rauður/milli-skjótt Sleipnir 5,97
8 Friðdóra Friðriksdóttir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Sörli 5,90
9 Maria Greve Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt Sörli 5,87
10 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álótturstjörnótt Fákur 5,80
11 Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey Rauður/milli-blesótt Hörður 5,77
12 Sigurður Sigurðarson Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli… Geysir 5,73
13 Páll Bragi Hólmarsson Álvar frá Hrygg Jarpur/milli-skjótt Sleipnir 5,70
14 Henna Johanna Sirén Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,67
15 Pernille Lyager Möller Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Móálóttur,mósóttur/milli… Geysir 5,67
16 Sigurður Grétar Halldórsson Karen frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,53
17 Elías Þórhallsson Kápa frá Koltursey Brúnn/milli-skjótt Hörður 5,50
18 Brynjar Nói Sighvatsson Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,37
19 Jessica Elisabeth Westlund Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt Hörður 5,33
 
20 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Hörður 5,07
21 Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnneinlitt Fákur 5,03
22 Milena Saveria Van den Heerik Léttir frá Efri-Brú Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,00
23 Sigurður Halldórsson Tími frá Efri-Þverá Rauður/milli-tvístjörnót… Sprettur 4,97
24 Alexander Hrafnkelsson Þeyr frá Seljabrekku Brúnn/mó-einlitt Hörður 4,97
25 Jessica Elisabeth Westlund Glæsir frá Víðidal Jarpur/korg-einlitt Hörður 4,80
26 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fjaðrandi frá Svignaskarði Vindóttur/jarp-einlittvi… Fákur 4,67
27 Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum Móálóttur,mósóttur/milli… Sleipnir 4,37
28 Elías Þórhallsson Hrafnhetta frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli-skjótt Hörður 4,33
29 Erna Jökulsdóttir Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli-stjörnótt Hörður 3,90
30 Ólöf Guðmundsdóttir Strákur frá Seljabrekku Rauður/milli-stjörnótt Hörður 3,90
31 Brynjar Nói Sighvatsson Valur frá Selfossi Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 3,80
32 Hrafnhildur Jóhannesdóttir Kvika frá Grenjum Grár/brúnneinlitt Hörður 3,73
33 Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Haukur frá Akureyri Brúnn/mó-einlitt Sprettur 3,53
34 Kristinn Már Sveinsson Silfurperla frá Lækjarbakka Móálóttur,mósóttur/milli… Hörður 3,27
 
A úrslit
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
 
1 Ævar Örn Guðjónsson Galdur frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,57
2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 6,55
3 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli… Geysir 6,48
4 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt Hörður 6,43
5 Friðdóra Friðriksdóttir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Sörli 6,12
6 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Rauður/milli-skjótt Sleipnir 5,95
 
SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
 
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvin Fákur 8,04
2 Guðbjörg Matthíasdóttir Ör frá Eyri Jarpur/milli-blesótthring Hringur 8,25
3 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-einlitt Hörður 8,26
4 Leó Hauksson Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt Hörður 8,44
5 Alexander Hrafnkelsson Hugur frá Grenstanga Brúnn/mó-stjörnótt Hörður 8,85
6 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt Sörli 8,88
7 Snorri Dal Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk-einlitt Sörli 8,88
8 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli-einlitt Hörður 9,48
9 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt Sleipnir 9,49
10 Milena Saveria Van den Heerik Léttir frá Efri-Brú Jarpur/milli-einlitt Sprettur 9,53
11 Willi Felix Gunnar Becker Jódís frá Staðartungu Jarpur/milli-einlitt Adam 9,82
12 Kristinn Már Sveinsson Sveindís frá Bjargi Brúnn/mó-einlitt Hörður 10,55
13 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktureinlittvindh Geysir 0,00
14 Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt Hörður 0,00
15 Edda Ollikainen Tíbrá frá Hestasýn Jarpur/milli-stjörnótt Hörður 0,00
16 Hrefna Hallgrímsdóttir Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli-einlitt Fákur 0,00
17 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolótturein Sörli 0,00
18 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Hörður 0,00