Niðurstöður dagsins á Reykjavíkurmóti Fáks 11.05.16

Forkeppni í fjórgangi

11.05.2016 - 23:40
 Fyrsti dagur Reykjavíkurmeistaramótsins gekk stórvel og á dagskránni var fjórgangur opnum flokki V1, ungmennaflokki og unglingaflokki V2. Hestar og knapar virðast vera í fantaformi og það verður gaman að fylgjast með öðrum degi mótsins á morgun fimmtudag, en þá verður einnig fjórgangur á dagskrá milli kl. 16 og 21:50.
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur - 1. flokkur -
Mót: IS2016FAK075 - Reykjavíkurmeistaramót Fáks Dags.:
Félag: Hestamannafélagið Fákur
  Sæti   Keppandi
1   Guðmar Þór Pétursson / Brúney frá Grafarkoti 6,93
2   Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 6,77
3   Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum 6,67
4   Helena Ríkey Leifsdóttir / Faxi frá Hólkoti 6,63
5   Bylgja Gauksdóttir / Gambur frá Engjavatni 6,60
6   Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 6,57
7   Guðmar Þór Pétursson / Kórall frá Kanastöðum 6,53
8-10   Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 6,50
8-10   Bylgja Gauksdóttir / Æska frá Akureyri 6,50
8-10   Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Pétur Gautur frá Strandarhöfði 6,50
11-13   Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Hraunar frá Efri-Hömrum 6,43
11-13   Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,43
11-13   Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,43
14   Hjörtur Magnússon / Davíð frá Hofsstöðum 6,40
15-17   Þorvarður Friðbjörnsson / Forni frá Fornusöndum 6,23
15-17   Jón Finnur Hansson / Auður frá Akureyri 6,23
15-17   Elvar Þormarsson / Villi frá Breiðabólsstað 6,23
18   Bjarki Þór Gunnarsson / Bráinn frá Oddsstöðum I 6,20
19-20   Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,17
19-20   Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,17
21   Emil Fredsgaard Obelitz / Unnur frá Feti 6,13
22-24   Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Flikka frá Brú 6,10
22-24   Guðmundur Baldvinsson / Vörður frá Lynghaga 6,10
22-24   Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,10
25   Erlendur Ari Óskarsson / Stórstjarna frá Akureyri 6,07
26-28   Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,03
26-28   Jón Bjarni Smárason / Funheitur frá Ragnheiðarstöðum 6,03
26-28   Svanhvít Kristjánsdóttir / Glóinn frá Halakoti 6,03
29-30   Karen Konráðsdóttir / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 6,00
29-30   Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,00
31   Jón Steinar Konráðsson / Gáski frá Strönd II 5,83
32   Birgitta Bjarnadóttir / Freyðir frá Syðri-Reykjum 5,73
33   Arna Rúnarsdóttir / Freyja frá Brú 5,70
34   Arna Rúnarsdóttir / Fjóla frá Brú 4,97
35   Logi Þór Laxdal / Lukka frá Langsstöðum 0,00
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur -
Mót: IS2016FAK075 - Reykjavíkurmeistaramót Fáks Dags.:
Félag: Hestamannafélagið Fákur
  Sæti   Keppandi
1   Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum 6,50
2   Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka 6,43
3   Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 6,30
4   Annabella R Sigurðardóttir / Glettingur frá Holtsmúla 1 6,20
5   Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,10
6   Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli 6,07
7-8   Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 5,97
7-8   Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,97
9-12   Anton Hugi Kjartansson / Tinni frá Laugabóli 5,90
9-12   Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 5,90
9-12   Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 5,90
9-12   Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 5,90
13   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 5,87
14-17   Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 5,83
14-17   Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,83
14-17   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 5,83
14-17   Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 5,83
18-19   Ásta Margrét Jónsdóttir / Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 5,77
18-19   Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 5,77
20   Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 5,57
21   Benjamín S. Ingólfsson / Grund frá Grund II 5,53
22   Katrín Eva Grétarsdóttir / Kraftur frá Syðri-Ey 5,50
23   Herdís Lilja Björnsdóttir / Glaumur frá Bjarnastöðum 5,47
24-25   Linda Bjarnadóttir / Ágústa frá Flekkudal 5,43
24-25   Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,43
26   Arnar Máni Sigurjónsson / Rauðinúpur frá Sauðárkróki 5,40
27-29   Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 5,37
27-29   Bryndís Kristjánsdóttir / Völlur frá Víðivöllum fremri 5,37
27-29   Bríet Guðmundsdóttir / Krækja frá Votmúla 2 5,37
30   Selma María Jónsdóttir / Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 5,27
31-32   Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 5,23
31-32   Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Ísak frá Jarðbrú 5,23
33-34   Linda Bjarnadóttir / Gróa frá Flekkudal 5,20
33-34   Íris Birna Gauksdóttir / Strákur frá Lágafelli 5,20
35   Bergþór Atli Halldórsson / Harki frá Bjargshóli 5,17
36-37   Selma María Jónsdóttir / Skrautlist frá Akureyri 5,07
36-37   Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 5,07
38   Agatha Elín Steinþórsdóttir / Baltasar frá Háleggsstöðum 5,00
39   Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 4,97
40-41   Hákon Dan Ólafsson / Gjálp frá Hofsstaðaseli 4,90
40-41   Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kvistur frá Hjarðartúni 4,90
42   Anton Hugi Kjartansson / Draupnir frá Varmadal 4,87
43-44   Kristófer Darri Sigurðsson / Garri frá Miðhjáleigu frá 0,00
43-44   Sölvi Karl Einarsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 0,00
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Ungmennaflokkur -
Mót: IS2016FAK075 - Reykjavíkurmeistaramót Fáks Dags.:
Félag: Hestamannafélagið Fákur
  Sæti   Keppandi
1   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Valur frá Árbakka 6,60
2   Dagmar Öder Einarsdóttir / Glóey frá Halakoti 6,57
3   Elmar Ingi Guðlaugsson / Þrándur frá Sauðárkróki 6,40
4   Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kjarva frá Borgarnesi 6,33
5-6   Bjarki Freyr Arngrímsson / Súla frá Sælukoti 6,30
5-6   Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Krás frá Árbæjarhjáleigu II 6,30
7-10   Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,23
7-10   Aþena Eir Jónsdóttir / Veröld frá Grindavík 6,23
7-10   Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Tjara frá Hábæ 6,23
7-10   Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 6,23
11   Brynjar Nói Sighvatsson / Hamar frá Kringlu 6,20
12-13   Arnór Dan Kristinsson / Breiðfjörð frá Búðardal 6,13
12-13   Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kári frá Ásbrú 6,13
14-15   Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 6,10
14-15   Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,10
16-17   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,00
16-17   Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 6,00
18-19   Matthías Elmar Tómasson / Austri frá Svanavatni 5,97
18-19   Snorri Egholm Þórsson / Sæmd frá Vestra-Fíflholti 5,97
20-22   Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 5,93
20-22   Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli 5,93
20-22   Bjarki Freyr Arngrímsson / Frosti frá Höfðabakka 5,93
23   Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 5,90
24   Emma Larsson / Hrifla frá Sauðafelli 5,87
25   Fríða Hansen / Móða frá Leirubakka 5,83
26   Aldís Gestsdóttir / Gleði frá Firði 5,80
27-30   Þorgeir Ólafsson / Öngull frá Leirulæk 5,70
27-30   Sigurjón Axel Jónsson / Freyja frá Vindheimum 5,70
27-30   Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 5,70
27-30   Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,70
31   Birta Ingadóttir / Október frá Oddhóli 5,63
32   Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 5,60
33   Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 5,43
34   Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Fjölnir frá Gamla-Hrauni 5,33
35-36   Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum 5,23
35-36   Konráð Valur Sveinsson / Hvesta frá Þjóðólfshaga 1 5,23