Öll úrslit frá opna WR móti Skagfirðings og UMSS

23.05.2016 - 00:03
Úrslit frá opna WR móti Skagfirðings og UMSS sem lauk í dag að Hólum í Hjaltadal
 
 Skeið 100m (flugskeið)
 
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.: 22.5.2016
Félag: Skagfirðingur
"   Keppandi
  
"  Betri sprettur
1 "   Ísólfur Líndal Þórisson
   Korði frá Kanastöðum
" 7,87
2 "   Ísólfur Líndal Þórisson
   Viljar frá Skjólbrekku
" 7,94
3 "   Elvar Einarsson
   Segull frá Halldórsstöðum
" 8,20
4 "   Líney María Hjálmarsdóttir
   Brattur frá Tóftum
" 8,31
5 "   Magnús Bragi Magnússon
   Fróði frá Ysta-Mói
" 8,44
6 "   Bjarney Jóna Unnsteinsd.
   Stússý frá Sörlatungu
" 8,48
7 "   Vigdís Gunnarsdóttir
   Stygg frá Akureyri
" 8,49
8 "   Edda Rún Guðmundsdóttir
   Snarpur frá Nýjabæ
" 0,00
9 "   Ásdís Ósk Elvarsdóttir
   Guðfinna frá Kirkjubæ
" 0,00
 
Fimmgangur F1
A úrslit Opinn flokkur - Meistaraflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
42371   Mette Mannseth / Karli frá Torfunesi 7,38
42371   Þórarinn Eymundsson / Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,38
3   Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,79
4   Bjarni Jónasson / Dynur frá Dalsmynni 6,62
5   Ólafur Ásgeirsson / Dan frá Hofi 6,57
6   Sigurður Rúnar Pálsson / Seiður frá Flugumýri II 6,40
 
Fimmgangur F2
A úrslit Ungmennaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Finnbogi Bjarnason / Segull frá Akureyri 6,57
2   Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 6,17
3   Julina Veith / Þeyr frá Prestsbæ 5,55
4   Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd 4,26
 
Tölt T1
A úrslit Opinn flokkur - Meistaraflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Mette Mannseth / Viti frá Kagaðarhóli 8,39
2   Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7,72
3   Gísli Gíslason / Trymbill frá Stóra-Ási 7,56
4   Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 7,00
5   Líney María Hjálmarsdóttir / Komma frá Hólabrekku 5,61
 
Tölt T2
A úrslit Opinn flokkur - Meistaraflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 7,25
2   Mette Mannseth / Hryðja frá Þúfum 7,08
3   Hlynur Guðmundsson / Orka frá Ytri-Skógum 6,92
4   Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,50
5   Líney María Hjálmarsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 6,46
 
Tölt T3
A úrslit Unglingaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,44
2   Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,39
3   Stefanía Sigfúsdóttir / Glóblesi frá Álftagerði II 6,06
4   Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli 5,83
5   Jódís Helga Káradóttir / Ópera frá Skefilsstöðum 5,44
 
Tölt T3
A úrslit Unglingaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,44
2   Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,39
3   Stefanía Sigfúsdóttir / Glóblesi frá Álftagerði II 6,06
4   Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Glymur frá Hofsstaðaseli 5,83
5   Jódís Helga Káradóttir / Ópera frá Skefilsstöðum 5,44
 
Tölt T7
A úrslit Barnaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,83
2   Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,33
3   Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 5,75
 
Fjórgangur V2
A úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 6,47
2   Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Máttur frá Miðhúsum 6,40
3   Matthías Kjartansson / Cesar frá Húsafelli 2 6,13
 
Fjórgangur V2
A úrslit Ungmennaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,67
2   Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,40
3   Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 6,00
4   Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Hlekkur frá Lækjamóti 5,87
5   Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,50
 
Fjórgangur V2
A úrslit Barnaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,50
2   Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 6,42
3   Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,38
 
Fimmgangur F1
B úrslit Opinn flokkur - Meistaraflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Ólafur Ásgeirsson / Dan frá Hofi 6,50
2   Líney María Hjálmarsdóttir / Árvakur frá Tunguhálsi II 6,45
3   Inga María S. Jónínudóttir / Lilja frá Syðra-Holti 6,21
4   Magnús Bragi Magnússon / Salka frá Steinnesi 6,02
 
Fimmgangur F2
A úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Matthías Kjartansson / Auðna frá Húsafelli 2 6,48
2   Maiju Maaria Varis / Elding frá Hvoli 5,95
3   Tonhild Skaare Tveiten / Sól frá Sökku 5,62
 
Gæðingaskeið
 Opinn flokkur - Meistaraflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings 22.5.2016
Félag: Skagfirðingur
"   Keppandi
  
"  Dómari 1  Dómari 2  Dómari 3  Tími (sek)  Dómari 5  Meðaleinkunn
1   Gísli Gíslason,  Trymbill frá Stóra-Ási 7,83
Umferð 1 8,00 8,50 8,00 9,30 8,50
Umferð 2 8,00 9,00 8,00 9,20 8,50
2   Líney María Hjálmarsdóttir,  Brattur frá Tóftum 7,25
Umferð 1 7,00 7,00 7,00 9,10 6,50
Umferð 2 7,00 7,50 7,00 8,80 7,50
3   Elvar Einarsson,  Hrappur frá Sauðárkróki 6,83
Umferð 1 7,00 7,00 7,00 9,00 5,00
Umferð 2 7,50 7,00 7,00 9,10 5,00
4   Guðmundur Þór Elíasson,  Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá 6,63
Umferð 1 6,50 7,00 7,00 9,60 6,50
Umferð 2 6,50 7,50 7,00 9,40 6,50
5   Þórdís Fjeldsteð,  Tromma frá Skógskoti 6,58
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 9,90 7,00
Umferð 2 7,00 7,00 8,00 9,90 7,00
6   Sigurður Rúnar Pálsson,  Seiður frá Flugumýri II 6,54
Umferð 1 7,00 6,50 7,50 9,30 6,00
Umferð 2 7,00 7,00 6,00 9,70 6,50
7   Matthías Kjartansson,  Auðna frá Húsafelli 2 6,50
Umferð 1 7,50 7,00 8,00 9,40 0,00
Umferð 2 7,00 8,00 8,00 9,40 6,50
8   Hlynur Guðmundsson,  Orka frá Ytri-Skógum 6,46
Umferð 1 7,50 7,00 6,50 9,90 7,00
Umferð 2 8,00 7,50 7,00 10,00 6,50
9   Mette Mannseth,  Karl frá Torfunesi 6,33
Umferð 1 7,00 6,50 7,00 10,07 6,50
Umferð 2 7,50 7,50 7,50 9,60 5,00
10   Jóhanna Friðriksdóttir,  Frenja frá Vatni 5,42
Umferð 1 6,50 6,00 6,50 10,50 6,00
Umferð 2 7,00 6,50 6,00 10,40 5,00
11   Steindóra Ólöf Haraldsdóttir,  Drífandi frá Saurbæ 5,08
Umferð 1 5,50 5,00 6,00 10,40 5,00
Umferð 2 6,50 6,00 5,50 10,30 5,00
12   Inga María S. Jónínudóttir,  Lilja frá Syðra-Holti 3,29
Umferð 1 6,50 6,00 6,00 11,10 5,50
Umferð 2 0,00 0,00 5,00 0,00 6,00
 
Tölt T1
B úrslit Opinn flokkur - Meistaraflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Magnús Bragi Magnússon / Lukkudís frá Víðinesi 1 6,56
2   Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 5,94
 
Tölt T3
A úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Vigdís Gunnarsdóttir / Daníel frá Vatnsleysu 7,11
2   Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Vaka frá Miðhúsum 6,50
3   Elin Adina Maria Bössfall / Blær frá Laugardal 5,72
 
Tölt T3
A úrslit Ungmennaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 6,33
2   Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,17
3-4   Elín Sif Holm Larsen / Kvaran frá Lækjamóti 5,83
3-4   Vigdís Anna Sigurðardóttir / Valur frá Tóftum 5,83
5   Elín Magnea Björnsdóttir / Eldur frá Hnjúki 5,00
 
Fjórgangur V1
A úrslit Opinn flokkur - Meistaraflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli 7,87
2   Bjarni Jónasson / Hafrún frá Ytra-Vallholti 7,10
3   Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,63
4   Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,60
5   Magnús Bragi Magnússon / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,37
 
Fjórgangur V2
A úrslit Unglingaflokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,40
2   Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 6,23
3   Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,07
4   Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 5,97
5   Jódís Helga Káradóttir / Meistari frá Fagranesi 5,70
 
Fjórgangur V5
A úrslit Opinn flokkur - 2. flokkur -
Mót: IS2016SKA090 - Héraðsmót UMSS og Skagfirðings Dags.:
Félag: Skagfirðingur
  Sæti   Keppandi
1   Lea Busch / Kaktus frá Þúfum 6,43
2   Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum 5,97
3   Nína Hrefna Lárusdóttir / Ída frá Hólshúsum 5,90