Röðun hrossa á kynbótasýningu á Gaddstaðaflötum 30. maí - 10. júní.

26.05.2016 - 10:38
 Kynbótasýning verður á Gaddstaðaflötum við Hellu dagana 30. maí til 10. júní. Dómar hefjast stundvíslega kl. 8:00 mánudaginn 30. maí. Yfirlitssýningar verða föstudagana 3. júní og 10. júní. Alls eru 240 hross skráð á sýninguna. 
 
Mánudagur 30. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011276174 Heiður Ketilsstöðum Bergur Jónsson
2 IS2012287664 Nn Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson
3 IS2012137880 Moli Hömluholti Hekla Katharína Kristinsdóttir
4 IS2010287858 Þryma Ólafsvöllum Ingunn Birna Ingólfsdóttir
5 IS2010256455 Dögun Blönduósi Jón Páll Sveinsson
6 IS2011277200 Sólbraut Skjólbrekku í Lóni Magnús Ingi Másson
7 IS2010288848 Harpa Efri-Reykjum Magnús Ingi Másson
8 IS2010156819 Myrkvi Geitaskarði Matthías Leó Matthíasson
9 IS2004287106 Svala Stuðlum Sigurður Óli Kristinsson
10 IS2011184871 Hrókur Hjarðartúni Steingrímur Sigurðsson
11 IS2011282212 Geysa Litla-Hálsi Steingrímur Sigurðsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010166206 Eðall Torfunesi Agnes Hekla Árnadóttir
2 IS2010166018 Bessi Húsavík Agnes Hekla Árnadóttir
3 IS2010287431 Líf Oddgeirshólum Daníel Ingi Larsen
4 IS2006282567 Sunna Dverghamri Daníel Ingi Larsen
5 IS2011287589 Spyrna Litlu-Sandvík Daníel Ingi Larsen
6 IS2012281813 Líney Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
7 IS2009181846 Hnokki Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
8 IS2010135562 Valíant Vatnshömrum Sólon Morthens
9 IS2009235562 Sveifla Vatnshömrum Sólon Morthens
10 IS2011180678 Eyvindur Forsæti II Sólon Morthens
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010188521 Ofsi Bræðratungu Bjarni Sveinsson
2 IS2011287904 Mósa Skeiðháholti Bjarni Sveinsson
3 IS2011236678 Ísing Fornastekk Guðmundur Björgvinsson
4 IS2011186102 Dropi Kirkjubæ Hanna Rún Ingibergsdóttir
5 IS2012225356 Alexandra Kópavogi Hrafnhildur Helga Guðmundsdóttir
6 IS2011225309 Víóla Kópavogi Hrafnhildur Helga Guðmundsdóttir
7 IS2012181819 Baldur Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
8 IS2011281838 List Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
Hollaröðun á Gaddstaðaflötum vikuna 30. maí til 3. júní.
Þriðjudagur 31. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2007238290 Snælda Miðskógi Björn Þór Baldursson
2 IS2012284367 Ísafold Skíðbakka I Elvar Þormarsson
3 IS2011184366 Ýmir Skíðbakka I Elvar Þormarsson
4 IS2009286675 Vonadís Tjörfastöðum Hallgrímur Birkisson
5 IS2009286361 Samba Bjólu Hallgrímur Birkisson
6 IS2007287252 Elddís Sæfelli Páll Bragi Hólmarsson
7 IS2010282650 Þórhildur SifAusturkoti Páll Bragi Hólmarsson
8 IS2011182699 Hrannar Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
9 IS2010225041 Keðja Flekkudal Sigurður Sigurðarson
10 IS2010288282 Yrsa Túnsbergi Sigurður Sigurðarson
11 IS2012188068 Gaukur Steinsholti II Sigurður Sigurðarson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010287693 Aska Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson
2 IS2008287697 Sóta Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson
3 IS2011287945 Jómfrú Húsatóftum 2a Lena Zielinski
4 IS2012284589 Tinna Lækjarbakka Lena Zielinski
5 IS2008187722 Gáll Dalbæ Sólon Morthens
6 IS2010188472 Listi Fellskoti Sólon Morthens
7 IS2011188171 Hugi Hrepphólum Sólon Morthens
8 IS2011187015 Vaki Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
9 IS2011287056 Hátíð Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
10 IS2011158455 Víðir Enni Þórdís Erla Gunnarsdóttir
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2008264493 Hella Efri-Rauðalæk Helgi Þór Guðjónsson
2 IS2007225334 Ísabella Kópavogi Helgi Þór Guðjónsson
3 IS2009288570 Fjöður Kjarnholtum I Óskar Örn Hróbjartsson
4 IS2010288570 Flugsvinn Kjarnholtum I Óskar Örn Hróbjartsson
5 IS2007284289 Kráka Bjarkarey Ragnar Tómasson
6 IS2010281815 Sigurrós Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
7 IS2009281813 Lára Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
8 IS2008181818 Þengill Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
Miðvikudagur 1. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2008288180 Glóð Galtafelli Elvar Þormarsson
2 IS2006284514 Nótt Syðri-Úlfsstöðum Elvar Þormarsson
3 IS2010182311 Heikir Hamarsey Eyrún Ýr Pálsdóttir
4 IS2010287371 Mugga Brúnastöðum 2 Eyrún Ýr Pálsdóttir
5 IS2010286837 Hylling Grásteini Eyrún Ýr Pálsdóttir
6 IS2004286260 Dimma Hellu Ómar Sigurðsson
7 IS2006284515 Sögn Syðri-Úlfsstöðum Sigríkur Jónsson
8 IS2010284515 Kilja Syðri-Úlfsstöðum Sigríkur Jónsson
9 IS2009155501 Karri Gauksmýri Sigurður Sigurðarson
10 IS2010201216 Gná Hólateigi Sigurður Sigurðarson
11 IS2010184301 Ferill Búðarhóli Sigurður Sigurðarson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011287727 Vaka Dalbæ Daníel Ingi Larsen
2 IS2010287657 Fjörgyn Engjavatni Daníel Ingi Larsen
3 IS2011282569 Vaka Dverghamri Daníel Ingi Larsen
4 IS2011284555 Gerpla Þúfu í Landeyjum Elvar Þormarsson
5 IS2011284553 Stella Þúfu í Landeyjum Elvar Þormarsson
6 IS2010287843 Þokkadís Kálfhóli 2 Hlynur Guðmundsson
7 IS2012185450 Klaustri Hraunbæ Hlynur Guðmundsson
8 IS2004256345 Heilladís Sveinsstöðum Sigurður Sigurðarson
9 IS2011288342 Fold Jaðri Sigurður Sigurðarson
10 IS2012181815 Hallsteinn Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010184669 Hrafnaflóki Álfhólum Hrefna María Ómarsdóttir
2 IS2006225131 Laufey Seljabrekku Hrefna María Ómarsdóttir
3 IS2011184666 Djarfur Álfhólum Leó Geir Arnarson
4 IS2012201234 Polka Tvennu Rósa Birna Þorvaldsdóttir
5 IS2011225040 Neisting Fremra-Hálsi Rósa Birna Þorvaldsdóttir
6 IS2009284317 Dýna Litlu-Hildisey Sara Ástþórsdóttir
7 IS2009282462 Huldumær Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
8 IS2012182454 Nn Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
Fimmtudagur 2. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2009286689 Snilld Skeiðvöllum Davíð Jónsson
2 IS2011286572 Ösp Norður-Nýjabæ Jón William Bjarkason
3 IS2012276174 Framsýn Ketilsstöðum Olil Amble
4 IS2012276183 Rauðka Ketilsstöðum Olil Amble
5 IS2009282651 Ópera Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
6 IS2009277185 Milla Bjarnanesi Páll Bragi Hólmarsson
7 IS2012282652 Sigurdís Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
8 IS2011188206 Bjartur Hrafnkelsstöðum 1 Pernille Möller
9 IS2011282211 Esja Litla-Hálsi Steingrímur Sigurðsson
10 IS2010256463 Hnota Hæli Steingrímur Sigurðsson
11 IS2010258168 Snara Siglufirði Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011287660 HeillastjarnaSyðri-Gegnishólum Bergur Jónsson
2 IS2012187420 Þyrill Langsstöðum Bergur Jónsson
3 IS2007284961 Vaka Miðhúsum Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir
4 IS2010156275 Sómi Hólabaki Hjörtur Bergstað
5 IS2010258917 Þjóð Þverá II Hjörtur Ingi Magnússon
6 IS2008275280 Aðgát Víðivöllum fremri Kristín Lárusdóttir
7 IS2011275330 Vídd Víðivöllum fremri Kristín Lárusdóttir
8 IS2010225226 Viktoría Reykjavík Leó Geir Arnarson
9 IS2009125226 Reginn Reykjavík Leó Geir Arnarson
10 IS2011287033 Talía Gljúfurárholti Örn Karlsson
*Hross sem eingöngu eru skráð í byggingardóm eru merkt með rauðum lit.
 
Seinni vika
Mánudagur 6. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012186668 Ýmir Heysholti Árni Björn Pálsson
2 IS2008187040 Örvar Gljúfri Árni Björn Pálsson
3 IS2010181398 Roði Lyngholti Árni Björn Pálsson
4 IS2011286909 Hilma Feti Bylgja Gauksdóttir
5 IS2011287657 Harpa Engjavatni Bylgja Gauksdóttir
6 IS2012181501 Hrímnir Hestheimum Ingunn Birna Ingólfsdóttir
7 IS2010281508 Sniðug Hestheimum Ingunn Birna Ingólfsdóttir
8 IS2011288694 Embla Efri-Brú Sigursteinn Sumarliðason
9 IS2010288691 Kara Efri-Brú Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2011287654 Fjóla Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2009280605 Hekla Hemlu II Vignir Siggeirsson
12 IS2009180601 Árelíus Hemlu II Vignir Siggeirsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010284742 Gjóska Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2009284747 Eva Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
3 IS2008284743 Frægð Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
4 IS2011258665 Orða Þverá II Hjörtur Ingi Magnússon
5 IS2011281629 Steinka Þingholti Hjörtur Ingi Magnússon
6 IS2009281603 Tilraun Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2006284394 Nótt Hallgeirseyjarhjáleigu Jóhann Kristinn Ragnarsson
8 IS2012186704 Vargur Leirubakka Jóhann Kristinn Ragnarsson
9 IS2009187654 Kerfill Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2011287254 Hera Sæfelli Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2009287837 Hátíð Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2012284744 Þrá Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2010184744 Dökkvi Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
3 IS2011184977 Blakkur Hvolsvelli Elvar Þormarsson
4 IS2012184977 Brjánn Hvolsvelli Elvar Þormarsson
5 IS2012281383 Vaka Ásbrú Elvar Þormarsson
6 IS2008236498 Sif Sólheimatungu Hallgrímur Birkisson
7 IS2010284813 Björk Tjaldhólum Hallgrímur Birkisson
8 IS2010286951 Alda Litlu-Tungu 2 Sigurður Óli Kristinsson
9 IS2010286183 Fía Eystra-Fróðholti Sigurður Óli Kristinsson
10 IS2009282567 Hind Dverghamri Sigurður Óli Kristinsson
Hollaröðun á Gaddstaðaflötum vikuna 6. til 10. júní.
Þriðjudagur 7. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012287657 Engjarós Engjavatni Bylgja Gauksdóttir
2 IS2011101287 Birnir Hrafnsvík Bylgja Gauksdóttir
3 IS2012258665 Óskadís Þverá II Hjörtur Ingi Magnússon
4 IS2011286843 Brokey Flagbjarnarholti Hjörtur Ingi Magnússon
5 IS2011286387 Hrund Gíslholti Jóhann Kristinn Ragnarsson
6 IS2009181841 Kyndill Marteinstungu Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2010238100 Járnsíða Hvammi Jóhann Kristinn Ragnarsson
8 IS2011286913 Frygð Feti Ólafur Andri Guðmundsson
9 IS2011286910 Gerpla Feti Ólafur Andri Guðmundsson
10 IS2011135202 Bjarmi Bæ 2 Sigurður Óli Kristinsson
11 IS2010225054 Forsetning Miðdal Sigurður Óli Kristinsson
12 IS2010287981 Mardöll Vorsabæ II Sigurður Óli Kristinsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010201357 Eiða Óskarshóli Árni Björn Pálsson
2 IS2012181565 Rögnir Minni-Völlum Árni Björn Pálsson
3 IS2011235260 Fluga Einhamri 2 Árni Björn Pálsson
4 IS2012176176 Pipar Ketilsstöðum Bergur Jónsson
5 IS2012287661 Lygna Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson
6 IS2012235940 Heiðrún Hellubæ Olil Amble
7 IS2011181826 Skári Skák Ólafur Örn Þórðarson
8 IS2011284678 Náttsól Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
9 IS2012287838 Bára Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2011287835 Helga MöllerHlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2011287834 Maístjarna Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2012101256 Glampi Kjarrhólum Elvar Þormarsson
2 IS2009201256 Blæja Kjarrhólum Elvar Þormarsson
3 IS2011284877 Aldís Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson
4 IS2011276177 Korpa Ketilsstöðum Olil Amble
5 IS2012287660 Huldumær Syðri-Gegnishólum Olil Amble
6 IS2010184670 Eldhugi Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
7 IS2010284668 Bella Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
8 IS2010177785 Svarthöfði Hofi I Sigursteinn Sumarliðason
9 IS2011186134 Finnur Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2011286141 Arna Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
Miðvikudagur 8. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2009158988 Styrkur Stokkhólma Árni Björn Pálsson
2 IS2011282573 Björt Ragnheiðarstöðum Árni Björn Pálsson
3 IS2010280719 Eik Valstrýtu Árni Björn Pálsson
4 IS2010265226 Æska Akureyri Bylgja Gauksdóttir
5 IS2012184291 Ljósvíkingur Oddakoti Jóhann Kristinn Ragnarsson
6 IS2010280467 Vala Eystri-Hól Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2012281556 Ellý Hvammi Jóhann Kristinn Ragnarsson
8 IS2010287647 Friðrós Jórvík Jón Páll Sveinsson
9 IS2012286901 Embla Feti Ólafur Andri Guðmundsson
10 IS2011186909 Vigri Feti Ólafur Andri Guðmundsson
11 IS2011187057 Svörður Skjálg Sigursteinn Sumarliðason
12 IS2011286138 Tanja Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012287834 Vera Hlemmiskeiði 3 Daníel Ingi Larsen
2 IS2012184882 Smári Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson
3 IS2012181506 Hljómur Hestheimum Ingunn Birna Ingólfsdóttir
4 IS2012181504 Höfðingi Hestheimum Ingunn Birna Ingólfsdóttir
5 IS2012186708 Galdur Leirubakka Matthías Leó Matthíasson
6 IS2009182279 Flaumur Sólvangi Matthías Leó Matthíasson
7 IS2012187840 Sjóður Hlemmiskeiði 3 Rósa Birna Þorvaldsdóttir
8 IS2011286137 Saga Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
9 IS2010286134 Fröken Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2010287014 Mist Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
11 IS2011287051 Elva Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010225114 Kötlukráka Dallandi Halldór Guðjónsson
2 IS2011225114 Mánadís Dallandi Halldór Guðjónsson
3 IS2011225117 Atorka Dallandi Halldór Guðjónsson
4 IS2010287660 Álfastjarna Syðri-Gegnishólum Olil Amble
5 IS2011176178 Glampi Ketilsstöðum Olil Amble
6 IS2012287662 Spurning Syðri-Gegnishólum Olil Amble
7 IS2009256957 Skerpla Skagaströnd Vignir Siggeirsson
8 IS2008256956 Skvetta Skagaströnd Vignir Siggeirsson
9 IS2009180608 Rómur Hemlu II Vignir Siggeirsson
10 IS2009287055 Tryggð Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
Fimmtudagur 9. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011286772 María Skarði Árni Björn Pálsson
2 IS2011186761 Árvakur Árbæjarhjáleigu II Árni Björn Pálsson
3 IS2010186911 Víkingur Feti Emil Fredsgaard Obelitz
4 IS2010258917 Þjóð Þverá II Hjörtur Ingi Magnússon
5 IS2012286681 Hildur Skeiðvöllum Hjörtur Ingi Magnússon
6 IS2011288311 Aska Miðfelli 5 Sigurður Óli Kristinsson
7 IS2010235520 Kólugleði Nýjabæ Sigurður Óli Kristinsson
8 IS2012286148 Hempa Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
9 IS2011286135 Nett Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2010286143 Ösp Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2012181963 Kanslari Kvistum Sigvaldi Lárus Guðmundsson
12 IS2008181964 Börkur Kvistum Sigvaldi Lárus Guðmundsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012186759 Snorri Árbæjarhjáleigu II Árni Björn Pálsson
2 IS2011266206 Eldey Torfunesi Árni Björn Pálsson
3 IS2011184082 Tindur Eylandi Árni Björn Pálsson
4 IS2008287806 Gnótt Blesastöðum 1A Ásmundur Ernir Snorrason
5 IS2010284741 Freyja Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason
6 IS2010184741 Pegasus Strandarhöfði Edda Rún Guðmundsdóttir
7 IS2008284741 Spyrna Strandarhöfði Edda Rún Guðmundsdóttir
8 IS2012184667 Dagfari Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
9 IS2010284669 Kanóna Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
10 IS2006235201 Aðalheiður Bæ 2 Sigurður Óli Kristinsson
11 IS2010287358 Æsa Hrygg Sigurður Óli Kristinsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006125765 Spölur Njarðvík Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2010225764 Valdís Njarðvík Ásmundur Ernir Snorrason
3 IS2010284939 Brá Skíðbakka 1A Birgitta Bjarnadóttir
4 IS2010286096 Pála Víðibakka Birgitta Bjarnadóttir
5 IS2010238433 Elísa Hróðnýjarstöðum Kjartan Þór Kristgeirsson
6 IS2011288798 Hera Vaðnesi Kjartan Þór Kristgeirsson
7 IS2011284088 Katla Eylandi Sigurður Vignir Matthíasson
8 IS2009180613 Fengur Hemlu II Vignir Siggeirsson
9 IS2009280613 Ársól Hemlu II Vignir Siggeirsson
10 IS2009281370 Iða Svörtuloftum II Örn Sveinsson