Röðun hrossa á kynbótasýningu í Spretti

26.05.2016 - 10:03
 Þá er röðun hrossa á kynbótasýningu sem haldin verður á félagssvæði Spretts í Kópavogi dagana 30. maí til 10. júní  klár
 
Hollaröðun í Spretti 30. maí til 2. júní 2016
Mánudagur 30. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011255050 Brimborg Efri-Fitjum Daníel Jónsson
2 IS2009155050 Brimnir Efri-Fitjum Daníel Jónsson
3 IS2009184174 Glæsir Fornusöndum Daníel Jónsson
4 IS2012184174 Tangó Fornusöndum Daníel Jónsson
5 IS2010135610 Sproti Innri-Skeljabrekku Jakob Svavar Sigurðsson
6 IS2012235085 Spá Steinsholti Jakob Svavar Sigurðsson
7 IS2011287701 Gleði Seljatungu Viðar Ingólfsson
8 IS2011287571 Hera Austurási Viðar Ingólfsson
9 IS2012287570 Aría Austurási Viðar Ingólfsson
10 IS2010286651 Þórey Flagbjarnarholti Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2009125291 Galdur Reykjavík Ævar Örn Guðjónsson
12 IS2009265792 Sefja Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006225427 Gola Hofsstöðum, Garðabæ Árni Björn Pálsson
2 IS2010201357 Eiða Óskarshóli Árni Björn Pálsson
3 IS2012181565 Rögnir Minni-Völlum Árni Björn Pálsson
4 IS2011280711 Björk Barkarstöðum Daníel Jónsson
5 IS2009264489 Vilma Efri-Rauðalæk Daníel Jónsson
6 IS2008165645 Hrafn Efri-Rauðalæk Daníel Jónsson
7 IS2011280380 Garún Koltursey Sara Sigurbjörnsdóttir
8 IS2009286177 Trú Eystra-Fróðholti Sara Sigurbjörnsdóttir
9 IS2011287570 Hátíð Austurási Viðar Ingólfsson
10 IS2006287037 Þota Rútsstaða-Norðurkoti Viðar Ingólfsson
11 IS2012282826 Nótt Rútsstaða-Norðurkoti Viðar Ingólfsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010181398 Roði Lyngholti Árni Björn Pálsson
2 IS2010125727 Sæþór Stafholti Árni Björn Pálsson
3 IS2010182592 Tónn Breiðholti í Flóa Árni Björn Pálsson
4 IS2009135006 Ölnir Akranesi Daníel Jónsson
5 IS2009201031 Spenna Margrétarhofi Daníel Jónsson
6 IS2011201050 Sveðja Skipaskaga Daníel Jónsson
7 IS2003238455 Ósk Lambastöðum Sigurður Vignir Matthíasson
8 IS2012265792 Ísey Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
9 IS2012187476 Leikur Gafli Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2012287479 Ríma Gafli Ævar Örn Guðjónsson
Þriðjudagur 31. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011201041 Kenning Skipaskaga Daníel Jónsson
2 IS2009201045 Veisla Skipaskaga Daníel Jónsson
3 IS2009101044 Skaginn Skipaskaga Daníel Jónsson
4 IS2009201049 Lausn Skipaskaga Daníel Jónsson
5 IS2009235085 Sveifla Steinsholti Jakob Svavar Sigurðsson
6 IS2012235849 Skör Skrúð Jakob Svavar Sigurðsson
7 IS2011286141 Arna Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
8 IS2011186134 Finnur Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
9 IS2010286143 Ösp Ármóti Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2011287475 Dögun Gafli Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2011281808 Herdís Haga Ævar Örn Guðjónsson
12 IS2007181660 Salvador Hjallanesi 1 Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010177270 Organisti Horni I Árni Björn Pálsson
2 IS2011277270 Snædís Horni I Árni Björn Pálsson
3 IS2010225426 Þruma Hofsstöðum, Garðabæ Árni Björn Pálsson
4 IS2012280377 Pálína Koltursey Daníel Jónsson
5 IS2010281210 Jörð Koltursey Daníel Jónsson
6 IS2006186178 Penni Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
7 IS2010265291 Auðlind Brúnum Jakob Svavar Sigurðsson
8 IS2010135046 Askur Akranesi Jakob Svavar Sigurðsson
9 IS2011187057 Svörður Skjálg Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2010287836 Kamma Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2011287833 Ída Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010180716 Ljósvaki Valstrýtu Árni Björn Pálsson
2 IS2008187040 Örvar Gljúfri Árni Björn Pálsson
3 IS2011277271 Nn Horni I Árni Björn Pálsson
4 IS2012186177 Vonar Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
5 IS2008186178 Kórall Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
6 IS2007257801 Tildra Varmalæk Daníel Jónsson
7 IS2010284813 Björk Tjaldhólum Hallgrímur Birkisson
8 IS2012184983 Teitur Þverá Ævar Örn Guðjónsson
9 IS2010280469 Eydís Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2006281666 Karen Hjallanesi 1 Ævar Örn Guðjónsson
Miðvikudagur 1. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012182899 Krummi Tjarnastöðum Daníel Jónsson
2 IS2011287937 Gloría Votumýri 2 Daníel Jónsson
3 IS2011287936 Gló Votumýri 2 Daníel Jónsson
4 IS2009285260 Dögun Þykkvabæ I Helga Una Björnsdóttir
5 IS2011225132 Karítas Seljabrekku Helga Una Björnsdóttir
6 IS2010287467 Álfrún Egilsstaðakoti Helga Una Björnsdóttir
7 IS2012281629 Þjóð Þingholti Ragnhildur Haraldsdóttir
8 IS2012225355 Villa Kópavogi Ragnhildur Haraldsdóttir
9 IS2011256297 Speki Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir
10 IS2009265791 Stáss Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2010265792 Duld Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
12 IS2012165792 Spori Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010267170 Rósa Sauðanesi Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
2 IS2009177274 Steinálfur Horni I Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
3 IS2007286763 Vænting Skarði Árni Björn Pálsson
4 IS2007186992 Jarl Árbæjarhjáleigu II Árni Björn Pálsson
5 IS2010186757 Óskar Árbæjarhjáleigu II Árni Björn Pálsson
6 IS2011235545 Frigg Syðstu-Fossum Björn Haukur Einarsson
7 IS2010235544 Gná Syðstu-Fossum Björn Haukur Einarsson
8 IS2010265602 Hástíg Hrafnagili Daníel Jónsson
9 IS2010257027 Þula Keldudal Daníel Jónsson
10 IS2010237637 Aska Brautarholti Daníel Jónsson
11 IS2008235160 Sara Eyri Finnur Kristjánsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2011286754 Þökk Árbæjarhjáleigu II Árni Björn Pálsson
2 IS2011286654 Glóey Flagbjarnarholti Árni Björn Pálsson
3 IS2012235846 Buna Skrúð Björn Haukur Einarsson
4 IS2010286795 Vala Efsta-Seli Daníel Jónsson
5 IS2011286098 Grafík Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
6 IS2009225086 Nípa Meðalfelli Daníel Jónsson
7 IS2007236680 Fura Borgarnesi Finnur Kristjánsson
8 IS2011235085 Ilmur Steinsholti Jakob Svavar Sigurðsson
9 IS2012135084 Sesar Steinsholti Jakob Svavar Sigurðsson
10 IS2010135460 Víðar Eystra-Súlunesi I Jakob Svavar Sigurðsson
Fimmtudagur 2. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011226088 Von Meðalfelli Daníel Jónsson
2 IS2011165060 Árblakkur Laugasteini Daníel Jónsson
3 IS2010286184 Gná Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
4 IS2012237636 Ásjá Brautarholti Daníel Jónsson
11 IS2011286809 Þeldökk Lækjarbotnum Steingrímur Sigurðsson
8 IS2010258400 Stekkja Brimnesi Þórarinn Ragnarsson
9 IS2010137336 Hildingur Bergi Þórarinn Ragnarsson
10 IS2010287132 Hátíð Vesturkoti Þórarinn Ragnarsson
5 IS2010258920 Blíða Keldulandi Ævar Örn Guðjónsson
6 IS2011265005 Efemía Litlu-Brekku Ævar Örn Guðjónsson
7 IS2009287936 Líf Votumýri 2 Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2012284228 Terna Fornusöndum Daníel Jónsson
2 IS2011284228 Sabrína Fornusöndum Daníel Jónsson
3 IS2011285751 Eldborg Eyjarhólum Daníel Jónsson
4 IS2011281606 Ráðgáta Pulu Jóhann Kristinn Ragnarsson
5 IS2010156418 Vegur Kagaðarhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson
6 IS2010286807 Aska Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2011187190 Sævar Vesturkoti Þórarinn Ragnarsson
8 IS2010187114 SilfurtoppurVesturkoti Þórarinn Ragnarsson
9 IS2011187118 Leikur Vesturkoti Þórarinn Ragnarsson
10 IS2012101481 Marel Aralind Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2011286281 Koley Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2004237638 Brynglóð Brautarholti Daníel Jónsson
2 IS2011286223 Huld Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
3 IS2008281511 Hnit Koltursey Daníel Jónsson
4 IS2011286810 Þula Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson
5 IS2012286808 Gola Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson
6 IS2011281136 Karitas Langholti Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2010286733 Freyja Vöðlum Ólafur Brynjar Ásgeirsson
8 IS2008286732 Gjálp Vöðlum Ólafur Brynjar Ásgeirsson
9 IS2011281802 Sædís Haga Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2008264492 Rák Efri-Rauðalæk Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2009225113 Ísvör Dallandi Ævar Örn Guðjónsson
*Hross sem eingöngu eru skráð í byggingardóm eru merkt með rauðum lit.
 
Seinni vika
Kynbótasýning í Spretti 6. til 10. júní 2016
Mánudagur 6. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011125434 Losti Ekru Aðalheiður A. Guðjónsdóttir
2 IS2010267170 Rósa Sauðanesi Aðalheiður A. Guðjónsdóttir
3 IS2006235500 Spá Þingnesi Daníel Jónsson
4 IS2012101041 Kvarði Skipaskaga Daníel Jónsson
5 IS2012101046 Meitill Skipaskaga Daníel Jónsson
6 IS2012286545 Hríma Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski
7 IS2012186822 Seifur Neðra-Seli Lena Zielinski
8 IS2010282357 Sigurrós V-Stokkseyrarseli Lena Zielinski
9 IS2012249202 Þula Bjarnarnesi Ragnheiður Samúelsdóttir
10 IS2012287729 Voð Dalbæ Sigurður V. Matthíasson
11 IS2012135831 Stjarni Laugavöllum Sigurður V. Matthíasson
12 IS2011235830 Frú Lauga Laugavöllum Sigurður V. Matthíasson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2011225088 Sól Meðalfelli Aðalheiður A. Guðjónsdóttir
2 IS2011257297 Kastanía Breiðstöðum Aðalheiður A. Guðjónsdóttir
3 IS2011235631 Bríet Grímarsstöðum Daníel Jónsson
4 IS2007282587 Kemba Ragnheiðarstöðum Daníel Jónsson
5 IS2010286796 Fía Efsta-Seli Daníel Jónsson
6 IS2009182311 Hervar Hamarsey Hinrik Bragason
7 IS2011286072 Eygló Árbakka Hinrik Bragason
8 IS2007286644 Lára Neðra-Seli Hinrik Bragason
9 IS2009282464 Svana Halakoti Þórarinn Ragnarsson
10 IS2011265890 Óskastund Kommu Þórarinn Ragnarsson
11 IS2001256436 Sprund Hnjúkahlíð Þórarinn Ragnarsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2009286005 Mörk Stóra-Hofi Daníel Jónsson
2 IS2011286099 Fía Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
3 IS2012288268 Íva Ásatúni Daníel Jónsson
4 IS2012286071 Orka Árbakka Hinrik Bragason
5 IS2010186078 Dómur Árbakka Hinrik Bragason
6 IS2010286077 Díana Árbakka Hinrik Bragason
7 IS2010281660 Laufey Hjallanesi 1 Lárus Sindri Lárusson
8 IS2012256294 Kúnst Steinnesi Þórarinn Ragnarsson
9 IS2012156470 Mugison Hæli Þórarinn Ragnarsson
10 IS2011187335 Klassi Arnarstaðakoti Þórarinn Ragnarsson
Þriðjudagur 7. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2009188266 Teigur Ásatúni Daníel Jónsson
2 IS2011188267 Gustur Ásatúni Daníel Jónsson
3 IS2007258627 Röst Flugumýri II Daníel Jónsson
4 IS2009185561 Glæsir Norður-Götum Hinrik Bragason
5 IS2010286076 Fegurð Árbakka Hinrik Bragason
6 IS2011286076 Gloppa Árbakka Hinrik Bragason
7 IS2012256296 Lukka Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir
8 IS2011282827 Þruma Rútsstaða-Norðurkoti Ragnhildur Haraldsdóttir
9 IS2012187026 Örn Gljúfurárholti Ragnhildur Haraldsdóttir
10 IS2007201184 Ásdís Dalsholti Sigurður V. Matthíasson
11 IS2010225133 Snilld Seljabrekku Sigurður V. Matthíasson
12 IS2011125137 Styrkur Seljabrekku Sigurður V. Matthíasson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010255260 Valborg Síðu Daníel Jónsson
2 IS2010255268 Agnes Síðu Daníel Jónsson
3 IS2010137730 Hermóður Miðhrauni Daníel Jónsson
4 IS2010288279 Leiftra Túnsbergi Guðmundur F. Björgvinsson
5 IS2011188277 Möttull Túnsbergi Guðmundur F. Björgvinsson
6 IS2010186073 Valur Árbakka Hinrik Bragason
7 IS2011286074 Þura Árbakka Hinrik Bragason
8 IS2004266640 Berglind Húsavík John Kristinn Sigurjónsson
9 IS2006135617 Helgi Neðri-Hrepp John Kristinn Sigurjónsson
10 IS2009284733 Von Ey I Viðar Ingólfsson
11 IS2012237490 Lukkudís Bergi Viðar Ingólfsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2011282573 Björt Ragnheiðarstöðum Árni Björn Pálsson
2 IS2011167169 Hljómur Gunnarsstöðum I Daníel Jónsson
3 IS2012235526 Gleði Hvanneyri Daníel Jónsson
4 IS2010281213 Nútíð Koltursey Daníel Jónsson
5 IS2010286931 Keila Árbæ Guðmundur F. Björgvinsson
6 IS2011186935 Glæsir Árbæ Guðmundur F. Björgvinsson
7 IS2003165671 Gnýr Árgerði John Kristinn Sigurjónsson
8 IS2011225150 Sól Mosfellsbæ John Kristinn Sigurjónsson
9 IS2010237336 Hafdís Bergi Viðar Ingólfsson
10 IS2010237340 Brimdís Bergi Viðar Ingólfsson
Miðvikudagur 8. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010288446 Dimma Syðri-Reykjum 3 Adolf Snæbjörnsson
2 IS2012286645 Lukka Efsta-Seli Daníel Jónsson
3 IS2012187105 Jökull Stuðlum Daníel Jónsson
4 IS2011288159 Þruma Haukholtum Daníel Jónsson
5 IS2011282319 Þoka Hamarsey Helga Una Björnsdóttir
6 IS2010282310 Sóllilja Hamarsey Helga Una Björnsdóttir
7 IS2010225041 Keðja Flekkudal Sigurður Sigurðarson
8 IS2010135062 Ezra Einhamri 2 Sigurður Sigurðarson
9 IS2010135064 Eldur Einhamri 2 Sigurður Sigurðarson
10 IS2010282072 Mánabrá Hveragerði Viðar Ingólfsson
11 IS2010287548 Snör Kvíarhóli Viðar Ingólfsson
12 IS2010287545 Síða Kvíarhóli Viðar Ingólfsson
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010281212 Fortíð Koltursey Daníel Jónsson
2 IS2012286646 Katla Efsta-Seli Daníel Jónsson
3 IS2012255351 Flikka Höfðabakka Helga Una Björnsdóttir
4 IS2011281385 Hafrót Ásbrú Helga Una Björnsdóttir
5 IS2012282313 Hekla Hamarsey Helga Una Björnsdóttir
6 IS2011281846 Lokbrá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
7 IS2012181819 Baldur Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
8 IS2007181817 Magni Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
9 IS2012287547 Orka Kvíarhóli Viðar Ingólfsson
10 IS2010235536 Pixi Mið-Fossum Viðar Ingólfsson
11 IS2011281102 Smella Holtsmúla 1 Viðar Ingólfsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2010256955 Arabella Skagaströnd Daníel Jónsson
2 IS2011256955 Þyrnirós Skagaströnd Daníel Jónsson
3 IS2009225509 Ylfa Hafnarfirði Hinrik Þór Sigurðsson
4 IS2008225508 Álfadís Hafnarfirði Hinrik Þór Sigurðsson
5 IS2012181561 Þór Minni-Völlum Hinrik Þór Sigurðsson
6 IS2008181818 Þengill Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
7 IS2007286236 Þrá Eystra-Fróðholti Sigurður Sigurðarson
8 IS2009281813 Lára Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
9 IS2012287546 Sýn Kvíarhóli Viðar Ingólfsson
10 IS2003275486 Sólrún Tjarnarlandi Viðar Ingólfsson
Fimmtudagur 9. júní
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2009255386 Gloría Gottorp Finnur Bessi Svavarsson
2 IS2011135450 Bagall Melaleiti Hafþór Hreiðar Birgisson
3 IS2010277156 Marín Lækjarbrekku 2 Hlynur Guðmundsson
4 IS2011287637 Blæja Laugarbökkum Janus Halldór Eiríksson
5 IS2010287646 Mirra Laugarbökkum Janus Halldór Eiríksson
6 IS2011286547 Öxney Hárlaugsstöðum 2 Pernille Möller
7 IS2010280918 Auðlind Garði Sigurður V. Matthíasson
8 IS2008257810 Atorka Varmalæk Sigurður V. Matthíasson
9 IS2011284088 Katla Eylandi Sigurður V. Matthíasson
10 IS2012288228 Ljósanótt Efra-Langholti Sólon Morthens
11 IS2012288225 Ísafold Efra-Langholti Sólon Morthens
12 IS2011288225 Aska Efra-Langholti Sólon Morthens
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2010281507 Snilld Hestheimum Anna S. Valdimarsdóttir
2 IS2009284874 Sæborg Hjarðartúni Anna S. Valdimarsdóttir
3 IS2005265647 Snörp Hólshúsum Anna S. Valdimarsdóttir
4 IS2009187642 Lúðvík Laugarbökkum Janus Halldór Eiríksson
5 IS2010225287 Sóley Reykjavík Janus Halldór Eiríksson
6 IS2012280378 María Koltursey Sara Sigurbjörnsdóttir
7 IS2010267110 Líf Framnesi Sigurður V. Matthíasson
8 IS2011156292 Kjarkur Steinnesi Sigurður V. Matthíasson
9 IS2011287571 Hera Austurási Viðar Ingólfsson
10 IS2003258035 Eyvör Langhúsum Viðar Ingólfsson
11 IS2011235938 Svíta Stóra-Ási Viðar Ingólfsson
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2011184501 Ástmar Skíðbakka III Guðmundur F. Björgvinsson
2 IS2011187870 Asi Reyrhaga Guðmundur F. Björgvinsson
3 IS2011282853 Ösp Fornustöðum Guðmundur F. Björgvinsson
4 IS2009281417 Fjöður Fákshólum Leó Hauksson
5 IS2010288771 Hetja Hömrum II Viðar Ingólfsson
6 IS2009282500 Líf Lynghóli Viðar Ingólfsson
7 IS2010282502 Ísafold Lynghóli Viðar Ingólfsson
8 IS2011165793 Leiknir Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
9 IS2012265791 Von Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson
10 IS2011181660 Atlentínus Hjallanesi 1 Ævar Örn Guðjónsson
*Hross sem eingöngu eru skráð í byggingardóm eru merkt með rauðum lit.