Niðurstöður á úrtöku og opnu gæðingamóti Sleipnis, Ljúfs og Háfeta

05.06.2016 - 18:27
 Opnu gæðingamóti og úrtöku Sleipnis,Ljúfs og Háfeta er nú lokið. Mótið fór vel fram í fallegu veðri. Margar fallegar sýningar litu dagsins ljós og úrslitin voru spennandi. 
 
Hestamannafélagið Sleipnir hefur látið Siggu á Grund skera út nýjan og fallegan grip sem veittur verður efsta B-flokks hesti á gæðingamóti Sleipnis. Gripurinn ber handbragð Siggu vel og er gríðarlega fallegur. Frami frá Ketilsstöðum með knapa sinn Elín Holst vann þann grip og er því fyrsti skjaldarhafinn í B-flokk. 
 
Krókus frá Dalbæ vann A-flokkinn og fékk því Sleipnisskjöldinn sem veittur hefur verið efsta Alhliðagæðing í Sleipni frá 1950. Sá gripur var skorinn út af Ríkharði Jónssyni.
 
Eftirfarandi eru úrslit í öllum greinum. 
 
A-flokkur forkeppni
 
1 Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason   Sleipnir 8,67 
2 Þröstur frá Efri-Gegnishólum Bergur Jónsson   Sleipnir 8,51 
3 Kerfill  frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason   Sleipnir 8,42 
4 Nunna frá Blönduósi Bjarni Sveinsson   Sleipnir 8,40 
5 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir   Háfeti 8,38 
6 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson   Sleipnir 8,33 
7 Leikdís frá Borg Guðmundur Björgvinsson   Háfeti 8,32 
8 Þróttur frá Lindarholti Helga Una Björnsdóttir   Háfeti 8,29 
9 Forkur frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir   Sleipnir 8,28 
10 Snerpa frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir   Sleipnir 8,25 
11 Klöpp frá Tóftum Helgi Þór Guðjónsson   Sleipnir 8,24 
12 Sjálfur frá Borg Guðmundur Björgvinsson   Háfeti 8,23 
13 Stormur frá Sólheimum Hulda Björk Haraldsdóttir   Sleipnir 8,22 
14 Vals frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir   Háfeti 8,21 
15 Krapi frá Fremri-Gufudal Matthías Leó Matthíasson   Sleipnir 8,16 
16 Frosti frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson   Sleipnir 8,13 
17 Rúmba frá Kjarri Eggert Helgason   Ljúfur 7,87 
18 Kári frá Efri-Kvíhólma Jónas Smári Hermannsson   Sleipnir 7,07 
19 Næturdrottning frá Brú Erla Björk Tryggvadóttir   Ljúfur 0,00 
 
A-flokkur A-úrslit
1 Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason   Sleipnir 8,97 
2 Kerfill  frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason   Sleipnir 8,56 
4-5 Nunna frá Blönduósi Bjarni Sveinsson   Sleipnir 8,51 
4-5 Þröstur frá Efri-Gegnishólum Bergur Jónsson   Sleipnir 8,51 
5 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson   Sleipnir 8,42 
6 Forkur frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir   Sleipnir 8,38 
7 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir   Háfeti 8,36 
8 Þróttur frá Lindarholti Helga Una Björnsdóttir   Háfeti 0,00 
 
B-flokkur Forkeppni
1 Sending frá Þorlákshöfn Helga Una Björnsdóttir   Háfeti 8,76 
2 Katla frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson   Freyfaxi 8,75 
3 Loki frá Selfossi Árni Björn Pálsson   Sleipnir 8,67 
4 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst   Sleipnir 8,63 
5 Nanna frá Leirubakka Matthías Leó Matthíasson   Sleipnir 8,52 
6 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Bjarni Sveinsson   Fákur 8,49 
7 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson   Sleipnir 8,44 
8 Glóinn frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir   Sleipnir 8,39 
9 Flaumur frá Sólvangi Viðar Ingólfsson   Sleipnir 8,37 
10 Dessi frá Stöðulfelli Ármann Sverrisson   Sleipnir 8,36 
11-12 Sylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir   Sleipnir 8,35 
11-12 Bylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir   Sleipnir 8,35 
13 Ópera frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson   Sleipnir 8,32 
14 Sóta frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson   Sleipnir 8,31 
15 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Arnar Bjarki Sigurðarson   Ljúfur 8,29 
16 Elding frá V-Stokkseyrarseli Lea Schell   Sleipnir 8,18 
17 Hrafnhildur frá Litlalandi Árný Oddbjörg Oddsdóttir   Háfeti 8,18 
18 Sóley frá Feti Hulda Björk Haraldsdóttir   Sleipnir 0,00 
 
B-flokkur A-úrslit
1 Katla frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson   Freyfaxi 8,82 
2 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Bjarni Sveinsson   Fákur 8,65 
3 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst   Sleipnir 8,62 
4 Nanna frá Leirubakka Matthías Leó Matthíasson   Sleipnir 8,52 
5 Bylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir   Sleipnir 8,45 
6 Glóinn frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir   Sleipnir 8,42 
7 Dessi frá Stöðulfelli Ármann Sverrisson   Sleipnir 8,38 
8 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson   Sleipnir 0,00 
Ungmennaflokkur Forkeppni
1-2 Atli Freyr Maríönnuson   Óðinn frá Ingólfshvoli Sleipnir 8,50 
1-2 Dagmar Öder Einarsdóttir   Glóey frá Halakoti Sleipnir 8,50 
3 Halldór Þorbjörnsson   Vörður frá Hafnarfirði Trausti 8,38 
4 Berglind Rós Bergsdóttir   Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir 8,28 
5 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Flötur frá Votmúla 1 Sleipnir 8,27 
6 Marta Uusitalo   Burkni frá Enni Sleipnir 8,26 
7 Hildur G. Benediktsdóttir   Hvöt frá Blönduósi Sleipnir 8,24 
8 Ingi Björn Leifsson   Þórdís frá Selfossi Sleipnir 8,23 
9 Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Sleipnir 8,19 
10 Sandy Carson   Elddís frá Sæfelli Sleipnir 8,11 
11 Bryndís Arnarsdóttir   Harpa frá Grænhólum Sleipnir 8,08 
12 Bryndís Arnarsdóttir   Garðar frá Holtabrún Sleipnir 7,99 
13 Johannes Amplatz   Yrpa frá Ljónsstöðum Sleipnir 7,67 
14 Þórdís Arna Guðmundsd.   Fursti frá Vestra-Geldingaholti Ljúfur 7,52 
 
Ungmennaflokkur A-úrslit
1 Atli Freyr Maríönnuson   Óðinn frá Ingólfshvoli Sleipnir 8,54 
2 Dagmar Öder Einarsdóttir   Glóey frá Halakoti Sleipnir 8,51 
3 Hildur G. Benediktsdóttir   Hvöt frá Blönduósi Sleipnir 8,42 
4 Halldór Þorbjörnsson   Vörður frá Hafnarfirði Trausti 8,41 
5 Ingi Björn Leifsson   Þórdís frá Selfossi Sleipnir 8,40 
6 Berglind Rós Bergsdóttir   Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir 8,35 
7 Elísa Benedikta Andrésdóttir   Flötur frá Votmúla 1 Sleipnir 8,32 
8 Marta Uusitalo   Burkni frá Enni Sleipnir 8,29 
 
Unglingaflokkur - Forkeppni
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,54 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir   Tinni frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,45 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir 8,44 
4 Kári Kristinsson   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Sleipnir 8,32 
5 Katrín Eva Grétarsdóttir   Eldur frá Stokkseyri Sleipnir 8,28 
6 Vilborg Hrund Jónsdóttir   Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 Sleipnir 8,22 
7 Dagbjört Skúladóttir   Klaki frá Hellu Sleipnir 8,21 
8 Katrín Eva Grétarsdóttir   Kopar frá Reykjakoti Sleipnir 8,13 
9 Kári Kristinsson   Brák frá Hraunholti Sleipnir 8,07 
10 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Sleipnir 8,04 
11 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Einir frá Kastalabrekku Sleipnir 7,66 
 
Unglingaflokkur A-úrsliit
 
1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,58 
2 Kári Kristinsson   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Sleipnir 8,55 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir 8,33 
4 Dagbjört Skúladóttir   Klaki frá Hellu Sleipnir 8,23 
5 Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Sleipnir 8,12 
 
Barnaflokkur – Forkeppni
1 Védís Huld Sigurðardóttir   Baldvin frá Stangarholti Ljúfur 8,60 
2 Védís Huld Sigurðardóttir   Frigg frá Leirulæk Ljúfur 8,56 
3 Unnsteinn Reynisson   Finnur frá Feti Sleipnir 8,36 
4 Júlía Kristín Pálsdóttir   Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur 8,32 
5 Júlía Kristín Pálsdóttir   Hróðný frá Egilsstaðakoti Skagfirðingur 8,32 
6 Embla Sól Arnarsdóttir   Hrafnar frá Hrísnesi Sleipnir 8,19 
7 Unnsteinn Reynisson   Stjarna frá Selfossi Sleipnir 8,08 
8 Embla Sól Arnarsdóttir   Blæja frá Fellskoti Sleipnir 7,78 
9 Elín Þórdís Pálsdóttir   Tryggur frá Austurkoti Sleipnir 7,63 
 
Barnaflokkur A-úrslit
1 Védís Huld Sigurðardóttir   Frigg frá Leirulæk Ljúfur 8,68 
2 Júlía Kristín Pálsdóttir   Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur 8,52 
3 Unnsteinn Reynisson   Finnur frá Feti Sleipnir 8,37 
4 Embla Sól Arnarsdóttir   Blæja frá Fellskoti Sleipnir 8,32 
5 Elín Þórdís Pálsdóttir   Tryggur frá Austurkoti Sleipnir 7,73