Úrslit áhugamannamóts Hrímnis, Töltgrúppunnar og Spretts

13.06.2016 - 08:23
 Áhugamannamót Hrímnis, Töltgrúppunar og Spretts lauk í gær sunnudag. Hrímnir var aðal styrktaraðli mótsins. 
 
Hrímnir gaf verðlaun í 1.-3. sæti í öllum flokkum, 1.sæti fékk Hrímnis ábreiðu, 2.sæti fékk hrímnis-mél og 3.sæti fékk höfuðleður.
 
 T7 Byrjendur
 
1 Guðrún Einarsdóttir / Fengur frá Skarði 5,75
2 Ida Marie Andersen / Önn frá Álfhólum 5,33
3 Guðlaug F Stephensen / Völusteinn frá Skúfslæk 5,17
4 Margrét Polly Hauksdóttir / Talía frá Naustum 4,83
5 Hólmfríður Helga Þórsdóttir / Þruma frá Mið-Setbergi 4,50
 
Þrígangur byrjendur A-úrslit
1 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir og Þota frá Kjarri 6,00
2 Guðlaug F Stephensen og Völusteinn frá Skúfslæk 5,33
3 Hólmfríður Helga Þórsdóttir og Þruma Frá Mið-Setbergi 5,28
4 Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir og Ólga frá Dallandi 4,44
5 Ulrike Schubert og Neisti frá Ríp 4,17
6 Guðborg Hildur Kolbeins og Bersi frá Kanastöðum 4,00
 
T7 minna vanir
1 Steinar Sigurðsson / Stefnir frá Akureyri 6,08
2 Anna Þöll Haraldsdóttir / Gola frá Hjallanesi II 6,00
3-4 Elísabet Sveinsdóttir / Prins frá Árbakka 5,83
3-4 Gústaf Fransson / Stormar frá Syðri-Brennihóli 5,83
5 Verena Stephanie Wellenhofer / Nóta frá Tjarnarkoti 5,75
6 Björn Magnússon / Kostur frá Kollaleiru 5,58
 
V2 Fjórgangur minna vanir
1 Anna Þöll Haraldsdóttir / Gola frá Hjallanesi II 5,90
2 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 5,80
3 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,77
4 Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,47
5 Sigurður Jóhann Tyrfingsson / Villingur frá Björgum 5,23
6 Birna Sif Sigurðardóttir / Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 0,00
 
T3 Tölt minna vanir
1 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,22
2 Birna Sif Sigurðardóttir / Blíða frá Keldulandi 5,89
3 Sigríður Theodóra Eiríksdóttir / Ægir frá Þingnesi 5,72
4 Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl 5,67
5 Hrefna Margrét Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi 5,61
6 Þórunn Ansnes Bjarnadóttir / Ósk frá Hafragili 5,50
 
F2 fimmgangur minna vanir
1 Anna Guðrún Þórðardóttir / Njála frá Stuðlum 5,12
2 Ásgerður Svava Gissurardóttir / Viska frá Presthúsum II 5,10
3 Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl 5,05
4 Rúna Björg Vilhjálmsdóttir / Haukur frá Akureyri 4,31
5 Louise Röjbro / Ímynd frá Hrafnshaga 3,45
 
T3 Tölt B-úrslit meira vanir
 
1-2 Dagbjört Hjaltadóttir / Alsæll frá Varmalandi 6,28
1-2 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 6,28
3 Ingi Guðmundsson / Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,22
4 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 5,89
5 Helga Björk Helgadóttir / Aldís frá Djúpadal 5,83
 
V2 Fjórgangur B-úrslit meira vanir
 
1 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,63
2 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Óskar Þór frá Hvítárholti 6,13
3 Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,00
4 Helga Björk Helgadóttir / Ísey frá Víðihlíð 5,97
5 Haraldur Haraldsson / Afsalon frá Strönd II 5,93
6 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 5,80
 
T7 meira vanir
 
1 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 6,42
2 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 6,33
3 Lára Jóhannsdóttir / Hekla frá Gullbringu 6,08
42465 Arnhildur Halldórsdóttir / Blakkur frá Lyngholti 5,92
42465 Sigurður Gunnar Markússon / Freyja frá Grindavík 5,92
 
F2 fimmgangur meira vanir
 
1 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 5,76
2 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Hátíð frá Steinsholti 5,67
3 Sigurður Gunnar Markússon / Tinna frá Tungu 5,43
4 Játvarður Jökull Ingvarsson / Sóldögg frá Brúnum 5,29
5 Símon Orri Sævarsson / Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 4,38
6 Hrefna Hallgrímsdóttir / Karri frá Kirkjuskógi 0,0
 
T4 Slaktaumatölt meira vanir
 
1 Jóhann Ólafsson / Gnýr frá Árgerði 6,88
2 Helena Ríkey Leifsdóttir / Faxi frá Hólkoti 6,79
3 Jessica Dahlgren / Luxus frá Eyrarbakka 6,71
4 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,46
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum 5,96
6 Jenny Elisabet Eriksson / Gestur frá Útnyrðingsstöðum 5,67
 
V2 Fjórgangur meira vanir
 
1 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 6,93
2 Helena Ríkey Leifsdóttir / Faxi frá Hólkoti 6,80
3 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,57
4 Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur frá Keldudal 6,53
5 Játvarður Jökull Ingvarsson / Von frá Seljabrekku 6,27
6 Jessica Dahlgren / Luxus frá Eyrarbakka 6,07
 
T3 Tölt meira vanir A-úrslit
 
Tölt T3 - meira vanir
1. Jón Steinar Konráðsson og Prins frá Skúfslæk 6,89
2. Rósa Valdimarsdóttir og Íkon frá Hákoti 6,83
3. Lára Jóhannsdóttir og Gormur frá Herríðarhóli 6,67
4. Jóhann Ólafsson og Dáti frá Hrappsstöðum 6,56
5. Guðlaugur Pálsson og Tinni frá Laugabóli 6,50
6-7 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir og Léttir frá Lindarbæ 6,39
6-7 Dagbjört Hjaltadóttir og Alsæll frá Varmalandi 6,39
 
100m skeið (flugskeið)
1 " Erlendur Ari Óskarsson
Árdís frá Dalsholti
" 8,39 8,39 6,02
2 " Jónína Guðrún Kristinsdóttir
Askur frá Efsta-Dal I
" 8,66 8,62 5,63
3 " Hafdís Arna Sigurðardóttir
Gusa frá Laugardælum
" 8,66 8,66 5,57
4 " Hrefna Hallgrímsdóttir
Eldur frá Litlu-Tungu 2
" 8,68 8,68 5,53
5 " Kristinn Már Sveinsson
Sveindís frá Bjargi
" 9,67 9,25 4,58
6 " Dagbjört Hjaltadóttir
Gustur frá Gýgjarhóli
" 9,45 9,37 4,38
7 " Hrafnhildur Jónsdóttir
Draupnir frá Langholtskoti
" 9,60 9,60 4,00
8 " Guðjón Tómasson
Heggur frá Hamrahóli
" 0,00 10,74 2,10
 
Gæðingaskeið
 
1 Hafdís Arna Sigurðardóttir, Sólon frá Lækjarbakka 5,67
2 Kristinn Már Sveinsson, Silfurperla frá Lækjarbakka 5,08
3 Hrafnhildur Jónsdóttir, Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum 4,88
4 Jónína Guðrún Kristinsdóttir, Askur frá Efsta-Dal I 4,79
5 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir, Eskill frá Lindarbæ 4,71
6 Sigurður Gunnar Markússon, Tinna frá Tungu 4,46
Umferð 1
7 Ásgerður Svava Gissurardóttir, Viska frá Presthúsum II 2,29
 
8 Louise Röjbro, Ímynd frá Hrafnshaga 1,83
 
9 Alexander Freyr Þórisson, Gnótt frá Læk 0,42