Forkeppni B flokkur gæðinga LM 16 Úrslit

27.06.2016 - 17:06
 Úrslit úr forkeppni í B flokki gæðinga á Landsmóti 2016.
 B flokkur
Sérstök forkeppni
Mót: IS2016LM0088 - Landsmót hestamanna 2016 Dags.:
Félag: Landsmót hf
  Sæti   Keppandi
1   Loki frá Selfossi / Árni Björn Pálsson 9,04
2   Katla frá Ketilsstöðum / Bergur Jónsson 8,93
3   Nökkvi frá Syðra-Skörðugili / Jakob Svavar Sigurðsson 8,90
4   Hringur frá Gunnarsstöðum I / Þórarinn Ragnarsson 8,88
5   Vökull frá Efri-Brú / Ævar Örn Guðjónsson 8,86
6   Magni frá Hólum / Sigurður Óli Kristinsson 8,83
42559   Spölur frá Njarðvík / Ásmundur Ernir Snorrason 8,82
42559   Sökkull frá Dalbæ / Guðmundur Björgvinsson 8,82
9   Frami frá Ketilsstöðum / Elin Holst 8,81
10   Viti frá Kagaðarhóli / Mette Mannseth 8,79
11   Oddi frá Hafsteinsstöðum / Jakob Svavar Sigurðsson 8,77
12   Védís frá Jaðri / Ólafur Ásgeirsson 8,74
13   Bragur frá Ytra-Hóli / Árni Björn Pálsson 8,73
14   Hátíð frá Forsæti II / Jón Páll Sveinsson 8,73
15   Kvika frá Leirubakka / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,70
16   Blæja frá Lýtingsstöðum / Sigurður Sigurðarson 8,67
17   Þórólfur frá Kanastöðum / Sindri Sigurðsson 8,65
18-19   Garpur frá Skúfslæk / Sigurður Sigurðarson 8,65
18-19   Hrafn frá Breiðholti í Flóa / Bjarni Sveinsson 8,65
20   Pistill frá Litlu-Brekku / Hinrik Bragason 8,64
21   Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 / Lena Zielinski 8,62
22   Eydís frá Eystri-Hól / Ævar Örn Guðjónsson 8,62
23   Ólína frá Skeiðvöllum / Sólon Morthens 8,61
24-25   Dagfari frá Miðkoti / Guðmundur Björgvinsson 8,61
24-25   Þytur frá Gegnishólaparti / Birgitta Bjarnadóttir 8,61
26   Eldur frá Torfunesi / Sigurbjörn Bárðarson 8,60
27   Þrumufleygur frá Álfhólum / Hrefna María Ómarsdóttir 8,60
28   Steggur frá Hrísdal / Siguroddur Pétursson 8,59
29   Glóinn frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir 8,59
30   Dáð frá Jaðri / Sigurður Sigurðarson 8,58
31   Ljúfur frá Torfunesi / Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,57
32   Hrafnagaldur frá Hvítárholti / Ragnheiður Þorvaldsdóttir 8,54
33   Arður frá Efri-Þverá / Sigurður Vignir Matthíasson 8,53
34-35   Þytur frá Narfastöðum / Viðar Bragason 8,53
34-35   Feykir frá Ey I / John Sigurjónsson 8,53
36   Þjóstur frá Hesti / Agnar Þór Magnússon 8,52
37   Lord frá Vatnsleysu / Björn Fr. Jónsson 8,51
38   Sprengihöll frá Lækjarbakka / Lena Zielinski 8,51
39   Nanna frá Leirubakka / Matthías Leó Matthíasson 8,50
40   Mynd frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,49
41   Hnoss frá Kolsholti 2 / Helgi Þór Guðjónsson 8,49
42   Sending frá Þorlákshöfn / Helga Una Björnsdóttir 8,48
43   Verdí frá Torfunesi / Hinrik Bragason 8,48
44-45   Vaka frá Litla-Dal / Sandra María Stefánsson 8,48
44-45   Móalingur frá Bergi / Jón Bjarni Þorvarðarson 8,48
46   Álfdís Rún frá Sunnuhvoli / Arnar Bjarki Sigurðarson 8,47
47-48   Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 / Lena Zielinski 8,46
47-48   Frægur frá Strandarhöfði / Ásmundur Ernir Snorrason 8,46
49-51   Steinálfur frá Horni I / Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,46
49-51   Lausn frá Skipaskaga / Leifur George Gunnarssonn 8,46
49-51   Fífill frá Feti / Sunna Sigríður Guðmundsdóttir 8,46
52   Hemra frá Flagveltu / Sigurður Vignir Matthíasson 8,45
53   Bragi frá Litlu-Tungu 2 / Gústaf Ásgeir Hinriksson 8,44
54   Gaumur frá Skarði / Vilfríður Sæþórsdóttir 8,44
55   Nói frá Saurbæ / Sina Scholz 8,43
56   Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ / Ævar Örn Guðjónsson 8,43
57-59   Roði frá Hala / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,42
57-59   Aþena frá Húsafelli 2 / Finnur Bessi Svavarsson 8,42
57-59   Dreki frá Breiðabólsstað / Flosi Ólafsson 8,42
60   Roði frá Syðri-Hofdölum / Hanne Oustad Smidesang 8,42
61   Drottning frá Hafnarfirði / Ævar Örn Guðjónsson 8,41
62   Njála frá Kjarnholtum I / Daníel Jónsson 8,41
63   Hryðja frá Þúfum / Mette Mannseth 8,40
64   Silfurtoppur frá Vesturkoti / Þórarinn Ragnarsson 8,40
65   Sædís frá Votumýri 2 / Daníel Jónsson 8,39
66-67   Þryma frá Ólafsvöllum / Ingunn Birna Ingólfsdóttir 8,39
66-67   Aðgát frá Víðivöllum fremri / Kristín Lárusdóttir 8,39
68   Kóróna frá Dallandi / Sandra Pétursdotter Jonsson 8,39
69   Stormur frá Bergi / Sindri Sigurðsson 8,38
70   Vídd frá Lækjamóti / Friðrik Már Sigurðsson 8,38
71   Skörp frá Syðra-Holti / Anton Níelsson 8,37
72   Nói frá Hrafnsstöðum / Vignir Sigurðsson 8,36
73   Kraftur frá Árseli / Sigurður Vignir Matthíasson 8,36
74   Staka frá Koltursey / Elías Þórhallsson 8,36
75   Íslendingur frá Dalvík / Snorri Dal 8,36
76   Toppa frá Brúnum / Birgir Árnason 8,33
77   Ljóska frá Syðsta-Ósi / Hafþór Hreiðar Birgisson 8,33
78   Forni frá Fornusöndum / Kristín Lárusdóttir 8,32
79-80   Ísar frá Skáney / Haukur Bjarnason 8,31
79-80   Táta frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,31
81   Hrafnkatla frá Snartartungu / Halldór Sigurkarlsson 8,31
82   Leikur frá Glæsibæ 2 / Vilborg Smáradóttir 8,30
83   Hraunar frá Vatnsleysu / Arndís Brynjólfsdóttir 8,30
84   Flauta frá Syðra-Fjalli I / Birna Hólmgeirsdóttir 8,27
85   Kvistur frá Reykjavöllum / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,26
86   Farsæll frá Litla-Garði / Magnús Ingi Másson 8,26
87   Sóley frá Efri-Hömrum / Stella Sólveig Pálmarsdóttir 8,25
88   Glaður frá Grund / Anna Kristín Friðriksdóttir 8,25
89   Bubbi frá Þingholti / Máni Hilmarsson 8,25
90   Óskar frá Hafragili / Klara Sveinbjörnsdóttir 8,24
91   Haukur frá Lönguhlíð / Reynir Jónsson 8,24
92   Taktur frá Varmalæk / Valdís Ýr Ólafsdóttir 8,23
93   Smellur frá Bringu / Einar Örn Þorkelsson 8,19
94   Vigur frá Hofi / Ásdís Brynja Jónsdóttir 8,17
95   Snjólfur frá Eskiholti / Þórdís Fjeldsteð 8,15
96   Sævör frá Lönguhlíð / Hans Kjerúlf 8,14
97   Spuni frá Miklagarði / Ámundi Sigurðsson 8,13
98   Narfi frá Áskoti / Jakob Svavar Sigurðsson 8,12
99   Glóð frá Sunnuhlíð / Ragnar Magnússon 8,07
100   Lóa frá Gunnarsstöðum / Fanndís Viðarsdóttir 8,03
101   Dóri frá Fremri-Gufudal / Styrmir Sæmundsson 7,99
102   Kamel frá Runnum / Þór Jónsteinsson 7,96
103   Hábeinn frá Miðgerði / Sara Arnbro 7,86
104   Birta frá Kaldbak / Eline Schriver 7,68
105-1   Fura frá Stóru-Ásgeirsá / Daníel Jónsson 0,00
105-1   Blökk frá Þingholti / Anna S. Valdemarsdóttir 0,00