Forkeppni í barnaflokk á LM 16 Úrslit

27.06.2016 - 17:00
 Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu standa efstir eftir forkeppni barna á Landsmóti með 8,88.
 
 Barnaflokkur
Sérstök forkeppni
Mót: IS2016LM0088 - Landsmót hestamanna 2016 Dags.:
Félag: Landsmót hf
  Sæti   Keppandi
1   Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,88
2   Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,86
3   Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 8,83
4   Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,71
5   Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 8,68
6   Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 8,65
7   Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 8,63
8   Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 8,62
9   Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8,62
10   Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 8,60
11   Sveinn Sölvi Petersen / Freyja frá Brú 8,59
12   Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,59
13   Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 8,53
14   Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 8,49
15   Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 8,49
16   Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 8,48
17   Sindri Snær Stefánsson / Tónn frá Litla-Garði 8,48
18   Unnsteinn Reynisson / Finnur frá Feti 8,47
19   Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 8,42
20   Lilja Dögg Ágústsdóttir / Dáð frá Eyvindarmúla 8,40
21-22   Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 8,39
21-22   Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 8,39
23-24   Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 8,38
23-24   Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2 8,38
25   Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 8,38
26   Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 8,37
27-28   Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 8,36
27-28   Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaður frá Kjarnholtum I 8,36
29   Katrín Diljá Vignisdóttir / Klængur frá Skálakoti 8,35
30-31   Björg Ingólfsdóttir / Reynir frá Flugumýri 8,35
30-31   Anna Sif Mainka / Ræll frá Hamraendum 8,35
32   Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 8,34
33   Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,34
34   Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 8,31
35   Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 8,29
36   Nikola Maria Anisiewic / Drift frá Dalvík 8,27
37   Ester Þóra Viðarsdóttir / Ýmir frá Garðabæ 8,27
38   Þórdís Birna Sindradóttir / Kólfur frá Kaldbak 8,27
39   Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sindri frá Keldudal 8,24
40   Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 8,23
41   Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 8,23
42   Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti / Þerney frá Brekku, Fljótsdal 8,21
43   Oddný Lilja Birgisdóttir / Boði frá Hvoli 8,20
44   Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Eskja frá Efsta-Dal I 8,20
45   Herdís Björg Jóhannsdóttir / Aron frá Eystri-Hól 8,19
46   Baldur Logi Sigurðsson / Össur frá Valstrýtu 8,19
47   Sigurður Steingrímsson / Harpa frá Litla-Moshvoli 8,16
48-49   Sunna Lind Sigurjónsdóttir / Máttur frá Miðhúsum 8,15
48-49   Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 8,15
50   Elín Edda Jóhannsdóttir / Geisli frá Keldulandi 8,13
51   Viktoría Von Ragnarsdóttir / Völsungur frá Skarði 8,12
52   Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Miðill frá Kistufelli 8,11
53   Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 8,09
54   Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 8,05
55   Sveinbjörn Orri Ómarsson / Frosti frá Kjalvararstöðum 8,03
56   Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 7,98
57   Flóra Rún Haraldsdóttir / Drífandi frá Saurbæ 7,96
58   Unndís Ida Ingvarsdóttir / Dama frá Stakkhamri 2 7,93
59   Brynja Anderiman / Mökkur frá Kópavogi 7,89
60   Karin Thelma Bernharðsdóttir / Lúkas frá Miðkoti 7,78
61   Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir / Lotning frá Minni-Borg 7,74
62   Elín Þórdís Pálsdóttir / Tryggur frá Austurkoti 7,69
63   Kristinn Örn Guðmundsson / Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 6,77
64-68   Margrét Ásta Hreinsdóttir / Prins frá Garðshorni 0,00
64-68   Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 0,00
64-68   Embla Sól Arnarsdóttir / Blæja frá Fellskoti 0,00
64-68   Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir / Mökkur frá Álfhólum 0,00
64-68   Samúel Liljendal Friðfinnsson / Snót frá Dalsmynni 0,00