Hafþór og Villimey efst eftir forkeppni í unglingaflokki á LM 16

28.06.2016 - 21:49
  Hafþór Hreiðar Birgisson úr Spretti er efstur eftir forkeppni í unglingaflokki á hryssunni Villiney frá Hafnarfirði með einkunnina 8,62. Skammt undan og önnur er Guðný Rúna Vésteinsdóttir, Skagfirðingi á Þrumu frá Hofsstaðaseli með 8,60 og þriðja Ylfa Guðrún Svafarsdóttir úr Fáki á Hélu frá Grímsstöðum með 8,59. 
 
Forkeppni
 
Sæti Keppandi 
1 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 8,62 
2 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 8,60 
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,59 
4 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 8,58 
5 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 8,58 
6 Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Perla frá Höskuldsstöðum 8,58 
7 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 8,58 
8 Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 8,56 
9 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,56 
10 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,55 
11 Ingunn Ingólfsdóttir / Ljóska frá Borgareyrum 8,54 
12 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,54 
13 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 8,54 
14 Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,52 
15 Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 8,51 
16 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 8,50 
17 Viktor Aron Adolfsson / Örlygur frá Hafnarfirði 8,48 
18 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 8,48 
19 Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 8,46 
20 Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,46 
21 Glódís Rún Sigurðardóttir / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 8,45 
22-24 Þormar Elvarsson / Katla frá Fornusöndum 8,45 
22-24 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 8,45 
22-24 Melkorka Gunnarsdóttir / Ymur frá Reynisvatni 8,45 
25 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,43 
26 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,42 
27 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 8,42 
28 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 8,40 
29 Herdís Lilja Björnsdóttir / Bylur frá Hrauni 8,40 
30-32 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 8,39 
30-32 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 8,39 
30-32 Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum 8,39 
33 Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 8,38 
34 Þuríður Rut Einarsdóttir / Fönix frá Heiðarbrún 8,38 
35 Bjarki Fannar Stefánsson / Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 8,37 
36 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 8,35 
37 Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 8,34 
38 Vilborg María Ísleifsdóttir / Púki frá Kálfholti 8,34 
39 Dagbjört Skúladóttir / Klaki frá Hellu 8,34 
40 Stefanía Sigfúsdóttir / Arabi frá Sauðárkróki 8,34 
41 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 8,33 
42 Sölvi Karl Einarsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 8,33 
43 Iðunn Bjarnadóttir / Bassi frá Þrastarhóli 8,32 
44 Freyja Vignisdóttir / Lygna frá Litlu-Brekku 8,32 
45 Sigríður Vaka Víkingsdóttir / Vaki frá Hólum 8,32 
46 Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 8,31 
47-48 Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti 8,30 
47-48 Ísólfur Ólafsson / Þokka frá Bergi 8,30 
49-50 Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 8,29 
49-50 Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 8,29 
51 Hildur Árdís Eyjólfsdóttir / Lukka frá Bjarnanesi 8,29 
52 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,28 
53 Særós Ásta Birgisdóttir / Frægur frá Flekkudal 8,28 
54 Arna Hrönn Ámundadóttir / Hrafn frá Smáratúni 8,27 
55 Klara Penalver Davíðsdóttir / Sváfnir frá Miðsitju 8,27 
56 Bríet Guðmundsdóttir / Gígja frá Reykjum 8,26 
57 Inga Dís Víkingsdóttir / Ábóti frá Söðulsholti 8,23 
58 Soffia Bengtsson / Emil frá Efri-Mýrum 8,22 
59 Laufey Fríða Þórarinsdóttir / Skutla frá Hvítadal 8,22 
60 Sunna Dís Heitmann / Von frá Bjarnanesi 8,21 
61 Lara Margrét Jónsdóttir / Króna frá Hofi 8,20 
62-63 Katrín Eva Grétarsdóttir / Eldur frá Stokkseyri 8,19 
62-63 Róbert Vikar Víkingsson / Melódía frá Sauðárkróki 8,19 
64 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 8,19 
65 Rakel Ösp Gylfadóttir / Irpa frá Skíðbakka I 8,18 
66 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson / Gígja frá Hrafnsstöðum 8,18 
67 Erna Jökulsdóttir / Sprettur frá Laugabóli 8,17 
68 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,17 
69 Mathilde Damgaard Jansdorf / Tromma frá Bjarnanesi 8,15 
70 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir / Glitri frá Grafarkoti 8,10 
71 Sverrir Geir Guðmundsson / Flóki frá Giljahlíð 8,09 
72 Jónas Aron Jónasson / Sævör frá Hafnarfirði 8,07 
73 Aníta Rós Róbertsdóttir / Óvænt frá Hafnarfirði 8,07 
74 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir / Brún frá Arnarstaðakoti 8,07 
75 Birna Filippía Steinarsdóttir / Kolskeggur frá Laugabóli 8,06 
76 Magnús Fannar Benediktsson / Villimey frá Efra-Hvoli 8,05 
77 Björn Tryggvi Björnsson / Vörður frá Akurgerði 8,03 
78 Snædís Birta Ásgeirsdóttir / Rauðskeggur frá Kjartansstöðum 8,01 
79-80 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir / Heiðbjört frá Mýrarlóni 7,99 
79-80 Styrmir Freyr Benediktsson / Sónata frá Hjarðartúni 7,99 
81 Nina Katrín Anderson / Virðing frá Tungu 7,93