Niðurstöður Opna punktamóts Fáks

14.07.2016 - 07:47
Fallegir gæðingar og ennþá fallegri knapar nutu veðurblíðunnar í Víðidalnum og öttu kappi á skemmtilegu punktamóti Fáks.
 
Niðurstöður urðu eftirfarandi:
 
Gæðingaskeið
 Opinn flokkur – 1. flokkur –
Mót: IS2016FAK135 – Opið punktamót Fáks Dags.: 13.7.2016
Félag: Hestamannafélagið Fákur
   Keppandi  Dómari 1  Dómari 2  Dómari 3  Tími (sek)  Dómari 5  Heildareinkunn  Meðaleinkunn
1   Edda Rún Ragnarsdóttir,  Kinnskær frá Selfossi 7,54
Umferð 1 7,50 7,50 8,50 9,20 7,00 7,42
Umferð 2 7,50 8,00 8,00 8,90 7,00 7,67
2   Fredrica Fagerlund,  Snær frá Keldudal 7,13
Umferð 1 6,50 6,50 7,00 9,20 6,50 6,75
Umferð 2 7,00 7,00 7,50 8,80 7,50 7,50
3   Kári Steinsson,  Binný frá Björgum 6,88
Umferð 1 7,00 6,00 7,00 9,30 5,00 6,42
Umferð 2 8,00 6,50 7,00 8,90 7,00 7,33
4   Teitur Árnason,  Eðall frá Torfunesi 6,79
Umferð 1 7,00 6,50 6,50 8,90 6,50 7,00
Umferð 2 6,00 6,50 5,50 8,90 6,00 6,58
5   Þórarinn Ragnarsson,  Sleipnir frá Lynghóli 6,67
Umferð 1 6,50 5,50 7,00 9,53 7,00 6,42
Umferð 2 7,00 6,50 7,00 9,10 6,50 6,92
6   Ísleifur Jónasson,  Prins frá Hellu 6,50
Umferð 1 7,00 6,50 6,00 9,60 6,00 6,25
Umferð 2 7,00 6,00 7,00 9,20 6,50 6,75
7   Erlendur Ari Óskarsson,  Ásdís frá Dalsholti 6,50
Umferð 1 0,00 6,50 6,50 8,90 7,50 6,00
Umferð 2 7,00 7,00 5,00 8,90 7,50 7,00
8   Reynir Örn Pálmason,  Glæsir frá Lækjarbrekku 2 4,38
Umferð 1 5,50 0,00 0,00 0,00 4,00 1,58
Umferð 2 7,50 7,00 7,50 9,30 7,50 7,17
9   Jakob Svavar Sigurðsson,  Hreyfing frá Skipaskaga 3,88
Umferð 1 7,50 7,00 7,50 9,20 5,50 6,92
Umferð 2 5,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,83
Fimmgangur F2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
Mót: IS2016FAK135 – Opið punktamót Fáks Dags.: 13.7.2016
Félag: Hestamannafélagið Fákur
  Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,10
42403   Viðar Ingólfsson / Bruni frá Brautarholti 6,67
42403   Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum 6,67
4   Sigurður Vignir Matthíasson / Náttfríður frá Kjartansstöðum 6,60
5   Hans Þór Hilmarsson / Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 6,57
6   Jakob Svavar Sigurðsson / Hreyfing frá Skipaskaga 6,30
7   Viðar Ingólfsson / Sleipnir frá Skör 6,23
8   Jakob Svavar Sigurðsson / Stofn frá Akranesi 6,10
42623   Teitur Árnason / Glaður frá Prestsbakka 6,00
42623   Sara Rut Heimisdóttir / Magnús frá Feti 6,00
42686   John Sigurjónsson / Hremmsa frá Hrafnagili 5,93
42686   Guðmar Þór Pétursson / Nóta frá Grímsstöðum 5,93
13   Júlía Katz / Tiltrú frá Lundum II 4,87
14-16   Erlendur Ari Óskarsson / Ásdís frá Dalsholti 0,00
14-16   Kári Steinsson / Óskahringur frá Miðási 0,00
14-16   Tómas Örn Snorrason / Dalur frá Ytra-Skörðugili 0,00
Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Guðmar Þór Pétursson / Flóki frá Flekkudal 7,03
2   Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 6,97
3   Jakob Svavar Sigurðsson / Harka frá Hamarsey 6,90
4   Pernille Lyager Möller / Þjóð frá Skör 6,37
5   Tómas Örn Snorrason / Úlfur frá Hólshúsum 6,33
6   Arnar Bjarki Sigurðarson / Glæsir frá Torfunesi 6,17
42559   Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,07
42559   Júlía Katz / Hamar frá Langholti II 6,07
9   Karen Konráðsdóttir / Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 6,03
10   Anna Renisch / Augsýn frá Lundum II 5,70
11   Jón Gíslason / Skrugga frá Skorrastað 4 5,63
12   Larissa Silja Werner / Oddur frá Kjarri 4,87
13   Bjarki Freyr Arngrímsson / Óskar frá Skagaströnd 0,00
Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Jakob Svavar Sigurðsson / Harka frá Hamarsey 7,20
42403   Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 7,00
42403   Sigurður Vignir Matthíasson / Arður frá Efri-Þverá 7,00
4   Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,60
5   Jón Gíslason / Djörfung frá Reykjavík 6,27
6   Hanne Oustad Smidesang / Straumur frá Skrúð 6,23
7   Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 5,83
8   Júlía Katz / Abraham frá Lundum II 5,33
9   Anna Renisch / Augsýn frá Lundum II 4,60
10   Larissa Silja Werner / Oddur frá Kjarri 3,73
11   Júlía Katz / Hamar frá Langholti II 0,00
Tölt T2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum 6,43
2   Þórarinn Ragnarsson / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,37