Niðurstöður úr forkeppni í tölti og fimmgangi

Íslandsmót yngri flokka

16.07.2016 - 20:49
Niðurstöður úr forkeppni í tölti og fimmgangi á Íslandsmóti yngri flokka.
 
Tölt T3
Forkeppni Barnaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 15.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,57 
2-3 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,43 
2-3 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 6,43 
4 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,40 
5 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 6,33 
6 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 6,27 
7-9 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,23 
7-9 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,23 
7-9 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,23 
10-11 Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 6,13 
10-11 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 6,13 
12 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 6,07 
13 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,03 
14-15 Þorvaldur Logi Einarsson / Sigurrós frá Miðfelli 2 6,00 
14-15 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 6,00 
16-17 Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 5,87 
16-17 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,87 
18 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,83 
19-20 Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 5,77 
19-20 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,77 
21 Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 5,70 
22 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 5,67 
23-24 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 5,63 
23-24 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Flygill frá Bjarnarnesi 5,63 
25 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,50 
26-27 Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2 5,40 
26-27 Þorleifur Einar Leifsson / Faxi frá Hólkoti 5,40 
28-29 Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 5,33 
28-29 Heiður Karlsdóttir / Mökkur frá Efra-Langholti 5,33 
30 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 5,30 
31 Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 5,20 
32 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 5,17 
33 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 5,07 
34 Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 5,03 
35 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 4,87 
36 Heiður Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi 4,83 
37 Benedikt Ólafsson / Sæla frá Ólafshaga 4,80 
38 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 4,53 
39 Ester Þóra Viðarsdóttir / Ýmir frá Garðabæ 4,50 
40 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 4,37 
41-47 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Töffari frá Hlíð 0,00 
41-47 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 0,00 
41-47 Aníta Eik Kjartansdóttir / Kjarval frá Álfhólum 0,00 
41-47 Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 0,00 
41-47 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Nn frá Svarfhóli 0,00 
41-47 Anita Björk Björgvinsdóttir / Njáll frá Saurbæ 0,00 
41-47 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 0,00 
 
 
 
 
Fimmgangur F2
Forkeppni Ungmennaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 15.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli 6,37 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Díva frá Steinnesi 6,33 
42433 Konráð Axel Gylfason / Atlas frá Efri-Hrepp 6,30 
42433 Máni Hilmarsson / Prestur frá Borgarnesi 6,30 
5 Halldór Þorbjörnsson / Vörður frá Hafnarfirði 6,27 
42528 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Loki frá Kvistum 6,20 
42528 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Askur frá Syðri-Reykjum 6,20 
8 Arnór Dan Kristinsson / Goldfinger frá Vatnsenda 6,13 
9 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 6,10 
10 Jasmina Koethe / Hljómur frá Horni I 6,07 
42687 Brynja Kristinsdóttir / Gull-Inga frá Lækjarbakka 5,97 
42687 Þórdís Inga Pálsdóttir / Heikir frá Hamarsey 5,97 
42687 Konráð Valur Sveinsson / Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 5,97 
14 Finnbogi Bjarnason / Segull frá Akureyri 5,80 
15 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Erill frá Svignaskarði 5,77 
16 Brynjar Nói Sighvatsson / Sunna frá Vakurstöðum 5,60 
17 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Váli frá Eystra-Súlunesi I 5,50 
18 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Roði frá Syðra Skörðugili 5,43 
19 Nína María Hauksdóttir / Nasa frá Sauðárkróki 5,40 
20 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Ótta frá Sælukoti 5,37 
21 Rósanna Valdimarsdóttir / Frenja frá Vatni 5,27 
22 Þorsteinn Björn Einarsson / Erpur frá Efri-Gróf 5,10 
23 Inga Hanna Gunnarsdóttir / Fiðla frá Galtastöðum 4,47 
24 Róbert Bergmann / Stormur frá Djúpárbakka 4,33 
25 Emma Larson / Sjór frá Ármóti 4,23 
26 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Askur frá Laugavöllum 4,13 
27 Atli Freyr Maríönnuson / Dimmi frá Ingólfshvoli 4,10 
28 Atli Freyr Maríönnuson / Talía frá Gljúfurárholti 3,93 
29 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Harpa frá Kambi 3,43 
30-33 Máni Hilmarsson / Ómur frá Litla-Laxholti 0,00 
30-33 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Skandall frá Sælukoti 0,00 
30-33 Þorgils Kári Sigurðsson / Svala frá Reykjavík 0,00 
30-33 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Svalur frá Hömluholti 0,00 
 
 
 
 
Fimmgangur F2
Forkeppni Unglingaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 15.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi 6,13 
2 Viktor Aron Adolfsson / Glanni frá Hvammi III 6,07 
42433 Katrín Eva Grétarsdóttir / Gyllir frá Skúfslæk 6,00 
42433 Benjamín Sandur Ingólfsson / Þengill frá Þjóðólfshaga 6,00 
42496 Annabella R Sigurðardóttir / Styrkur frá Skagaströnd 5,93 
42496 Hafþór Hreiðar Birgisson / Eskill frá Lindarbæ 5,93 
7 Kristófer Darri Sigurðsson / Vorboði frá Kópavogi 5,90 
8 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 5,87 
9 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Birta frá Lambanes-Reykjum 5,83 
42654 Freyja Sól Bessadóttir / Laufi frá Bakka 5,47 
42654 Egill Már Þórsson / Léttir frá Ytri-Bægisá 5,47 
12 Aníta Rós Róbertsdóttir / Óvænt frá Hafnarfirði 5,37 
13-14 Védís Huld Sigurðardóttir / Heimur frá Hvítárholti 5,30 
13-14 Arnar Máni Sigurjónsson / Platína frá Miðási 5,30 
15 Hákon Dan Ólafsson / Ögri frá Fróni 5,17 
16 Anton Hugi Kjartansson / Barón frá Mosfellsbæ 5,13 
17 Glódís Rún Sigurðardóttir / Vonandi frá Bakkakoti 5,07 
18 Gyða Helgadóttir / Óðinn frá Syðra-Kolugili 5,03 
19 Anton Hugi Kjartansson / Jaki frá Miðengi 4,90 
20 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 4,77 
21 Ísólfur Ólafsson / Urð frá Bergi 4,63 
22 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Von frá Mið-Fossum 4,60 
23 Særós Ásta Birgisdóttir / Frægur frá Flekkudal 4,17 
24 Arnar Máni Sigurjónsson / Vindur frá Miðási 4,13 
25 Íris Birna Gauksdóttir / Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu 4,07 
26-27 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Hamingja frá Hvítárholti 3,93 
26-27 Herdís Lilja Björnsdóttir / Glaumur frá Bjarnastöðum 3,93 
28 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Syrpa frá Hofi 3,90 
29 Helga Stefánsdóttir / Blika frá Syðra-Kolugili 3,83 
30 Aron Freyr Petersen / Aría frá Hlíðartúni 3,00 
 
 
 
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 14.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 6,77 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum 6,63 
3 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 6,60 
4 Glódís Rún Sigurðardóttir / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 6,57 
5 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Hróður frá Laugabóli 6,40 
42529 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,33 
42529 Annabella R Sigurðardóttir / Glettingur frá Holtsmúla 1 6,33 
42529 Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 6,33 
9 Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli 6,30 
42654 Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka 6,27 
42654 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 6,27 
12 Þuríður Rut Einarsdóttir / Fönix frá Heiðarbrún 6,23 
13-16 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 6,20 
13-16 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 6,20 
13-16 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,20 
13-16 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,20 
17 Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,13 
18 Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,10 
19 Kristófer Darri Sigurðsson / Ísey frá Víðihlíð 6,07 
20-22 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,00 
20-22 Bríet Guðmundsdóttir / Hreyfing frá Ytra-Hóli 6,00 
20-22 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 6,00 
23-25 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 5,93 
23-25 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 5,93 
23-25 Katrín Eva Grétarsdóttir / Eldur frá Stokkseyri 5,93 
26-27 Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,87 
26-27 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,87 
28 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Vökull frá Árbæ 5,83 
29-31 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 5,77 
29-31 Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 5,77 
29-31 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 5,77 
32-34 Ísólfur Ólafsson / Móalingur frá Bergi 5,73 
32-34 Sölvi Karl Einarsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 5,73 
32-34 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 5,73 
35-36 Karítas Aradóttir / Björk frá Lækjamóti 5,70 
35-36 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 5,70 
37 Fanney O. Gunnarsdóttir / Fífa frá Brimilsvöllum 5,67 
38-39 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 5,63 
38-39 Selma María Jónsdóttir / Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 5,63 
40-42 Arna Hrönn Ámundadóttir / Hrafn frá Smáratúni 5,57 
40-42 Ásta Margrét Jónsdóttir / Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 5,57 
40-42 Herdís Lilja Björnsdóttir / Bylur frá Hrauni 5,57 
43-44 Herdís Lilja Björnsdóttir / Blær frá Bjarnarnesi 5,53 
43-44 Melkorka Gunnarsdóttir / Ymur frá Reynisvatni 5,53 
45-46 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,50 
45-46 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,50 
47-49 Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 5,43 
47-49 Sara Bjarnadóttir / Ágústa frá Flekkudal 5,43 
47-49 Arnar Máni Sigurjónsson / Arður frá Miklholti 5,43 
50-51 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,40 
50-51 Lara Margrét Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 5,40 
52-53 Jón Marteinn Arngrímsson / Krapi frá Fremri-Gufudal 5,37 
52-53 Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík 5,37 
54-57 Klara Penalver Davíðsdóttir / Sváfnir frá Miðsitju 5,30 
54-57 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Óskar frá Draflastöðum 5,30 
54-57 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 5,30 
54-57 Ísólfur Ólafsson / Þokka frá Bergi 5,30 
58 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Spá frá Hafnarfirði 5,27 
59-60 Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 5,20 
59-60 Sunna Dís Heitmann / Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 5,20 
61 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Jakob frá Árbæ 5,10 
62-63 Lara Margrét Jónsdóttir / Króna frá Hofi 5,07 
62-63 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Laufi frá Syðra-Skörðugili 5,07 
64 Gyða Helgadóttir / Sædís frá Mið-Fossum 5,03 
65 Sverrir Geir Guðmundsson / Flóki frá Giljahlíð 5,00 
66 Björn Tryggvi Björnsson / Vörður frá Akurgerði 4,97 
67 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Vigur frá Hofi 4,83 
68-71 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 0,00 
68-71 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Hugur frá Vestra-Fíflholti 0,00 
68-71 Íris Birna Gauksdóttir / Strákur frá Lágafelli 0,00 
68-71 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Körtur frá Torfastöðum 0,00